เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เชือกมัดคอคนที่ผูกคอตาย

[คัดลอกลิงก์]
mummamman โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อย่าเรียกผมพี่เลยครับ ผมยังอยากเป็นน้องพี่หนวดนะ 555+
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
newhand99 โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนที่ทำอัตวิบากกรรมด้วยวิธีนี้ได้ แสดงว่าในใจต้องเต็มไปด้วยปัญหาที่คับข้องใจ หาทางออกไม่ได้ เต็มไปด้วยความเศร้า ความหดหู่ ความทุกข์ทรมาน หมดอาลัยตายอยากกับชีวิตแล้วเท่านั้น แล้วลองคิดดูว่าสิ่งอาถรรย์ที่เต็มไปด้วยอารมณ์แบบนี้จะดีได้ยังไง
ลองคิดดูดีๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +20 ร้อนแรง +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

Kasemnoi โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าเรียกผมพี่เลยครับ ผมยังอยากเป็นน้องพี่หนวดนะ 55 ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 18-12-2012 22:50

ฮ๊า ..... ให้ตายเหอะ ! โรบิน
tyler โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าใช้ทำหวยได้ แต่ต้องเป็นคนมีวิชาครับ ออกแนวเอาวิญญาณคนตายมาบังคับขอหวย
คนธรรมดาอย่าไปยุ่งเลย
attapol โพสต์เมื่อ 18-12-2012 23:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวจังครับ
ttmmtt โพสต์เมื่อ 18-12-2012 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามตำราถ้าเชือกเป็นสีแดงและตายวันเสาร์เผาวันอังคารจะเฮี้ยนและให้ผลมากที่สุด นอกจากขอหวยแล้ว ตำราโบราณยังใช้ทำของสกดคนและสัตว์ได้ครับ เรียกว่าเมื่อทำตามวิชาแล้วและนำไปมัดเสาเอกหรือประตูบ้านใครโบราณว่าหลับสิ้นทั้งเรือนครับ หรือจะฟั่นเป็นเกลียวขนาดเหมาะมือไว้ตีผู้ที่ผีเข้าก็จะไล่ผีได้ อีกนัยหนึ่งท่านว่าตีคนให้เป็นบ้าหรือฟั่นเฟือนเชื่อถือเราได้ครับ  แต่ต้องทำตามวิชาอย่างเคร่งครัดนะครับจึงจะสำเร็จตามโบราณว่าไว้
Boyza โพสต์เมื่อ 18-12-2012 23:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| god_of_war โพสต์เมื่อ 18-12-2012 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด god_of_war เมื่อ 19-12-2012 00:01

ขอบพระคุณเพื่อนๆๆที่แวะสละเวลามาพูดคุยแบ่งปันข้อมูลดีๆๆครับ  มันเป้นประโยชน์ต่อคนทุกๆๆคนแน่นอน ไม่ใช่แต่ผมคนเดียวที่ได้ประโยชน์จากข้อมูล หลากหลายเช่นนี้ครับ   แต่เชือกเส้นนี้ไม่ใช่สีแดงครับ เป็นแค่เชือกสีเขียว ธรรมดา ไว้ผมจะถ่ายรูปพรุ่งนี้ครับมาให้ชม แต่คนที่มัดคอตายวันไหนผมยังไม่แน่ใจครับ ต้องถามคนที่อยู่แถบนั้นตอนเขาพบศพ และแจ้งความอีกที   และผมก็เอาเชือกมาไว้บ้านมันก็ไม่มีเหตุการณ์ ผีหลอกวิญญาณหลอนแต่อย่างใดนะครับ  ก็ใช้ชีวิตปรกติ  อาจเป็นเพราะผม ได้บูชา องค์พระภิราพ ขนาด 1 นิ้ว ของ หลวงปู่กาหลง เขี้ยวเกี้ยวไว้ 3 องค์ ไว้บนหิ้งที่บ้านด้วย ซึ่งผมก็เคยโพสต์รูปลงโชว์ที่ห้องโชว์วัตถุมงคลครับ  จะเป็นเพราะเหตุใดกันที่ผมไม่เกิดการโดนวิญญาณของคนตายมากวนที่บ้าน ผมก็ไม่รู้แน่ชัดครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 19-12-2012 01:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้พระให้อาจารย์นำไปทำของมงคล เพื่อสือพุทธศาสนา สร้างกุศล อย่างน้องคนที่เค้า ทำอัตวิบากกรรม จะได้ผ่อนหนักเป็นเบาหลังจากใช้กรรมจะได้มาจะได้ เกิดเป็นมนุษย์ พบพุทธศาสนา มีดวงตาเห็นธรรม พ้นทุกข์จากสังสารวัตร

การฆ่าตัวตาย เป็นบาปหนัก  น่าสงสารจริงๆ
PHALAT โพสต์เมื่อ 19-12-2012 01:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าไม่ดีนะครับ...ผมเคยดูจากโทรทัศน์ครั้งหนึ่งเค้า ...
ต้นฉบับโพสโดย เอกถพ เมื่อ 18-12-2012 22:30

บรือ อ่านแล้วหลอนนนน
PHALAT โพสต์เมื่อ 19-12-2012 02:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามตำราถ้าเชือกเป็นสีแดงและตายวันเสาร์เผาวันอังคาร ...
ต้นฉบับโพสโดย ttmmtt เมื่อ 18-12-2012 23:28

มีแบบนี้ด้วย ได้เปิดหูเปิดตาจริงๆ ครับ
mrchu โพสต์เมื่อ 19-12-2012 07:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นผม ไม่กล้าครับ กลัว.. 1209977976.gif

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

KTI โพสต์เมื่อ 19-12-2012 08:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็กลัวเหมือนกัน.....เพราะต่อให้เรามีของดีแค่ไหนคุ้มตัว ก็ยังต้องมีซักวันที่เราดวงตก ดวงจู๋ จนของที่เรามีคุ้มครองไม่ได้ อาจจะเป็นแค่ช่วงเวลาสั้นๆ แต่ก็เป็นช่วงเวลาที่สิ่งไม่ดีจะมารุกรานเราได้ หมั่นทำบุญทำทานให้เกิดบารมี ดีกว่าเก็บของประเภทนี้ไว้นะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

kaineverdie โพสต์เมื่อ 19-12-2012 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอากิ่งไม้มาทำปลัดขิก แจ่มเลย
suriyon โพสต์เมื่อ 19-12-2012 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าส์ น่ากลัว
ต้นฉบับโพสโดย kingblue เมื่อ 18-12-2012 21:54

ถ้าทำโดยผู้รู้แล้ว จะกลายเป็นของดีทันทีเลย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 02:51 , Processed in 0.250422 second(s), 12 queries , File On.