เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
26300
68
ซ่อนแถบด้านข้าง

เชือกมัดคอคนที่ผูกคอตาย

[คัดลอกลิงก์]
god_of_war โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัสดีครับเพื่อนๆๆทุกท่าน คือผมอยู่ลำปาง  ได้มีโอกาศ ครอบครองเชือกของคนที่ผูกคอตาย เมื่อ 3 วันก่อน  อยากจะขอถามท่านผู้รู้จริงและมีประสบการณ์เกี่ยวกับยอดของอาถรรพ์ที่หายากเช่นนี้ เขานำไปใช้ทำเครื่องราง หรือว่าใช้ประโยชน์ในทางไสยศาตร์ อย่างไรได้บ้าง  ขอบคุณครับผมสำหรับสิ่งที่มาแนะนำเล่าสู่ผมฟัง  เชือกที่ได้มา เป็นเชือกไนล่อนครับ ซึ่งผมไปปลดลงมา จากต้นไม้หลังจากตำรวจไปจัดการศพเรียบร้อยแล้ว ศพก็ตั้งบำเพ็ญกุศลในวัดที่เขา ผูกคอตาย ส่วนเชือก  เขาก็นำมาแขวนมัดไว้กับต้นไม้ใกล้ๆๆที่เขาผูกคอตาย เพราะคนชาวลำปางถือว่ามันเป็นสิ่งอัปปรีย์ ไม่นิยมนำเข้าบ้าน  แต่ผมเคยรู้เรื่องของอาถรรพ์หลายๆๆอย่างมาบ้าง จึงจัดการสอยมาเก็บไว้ เพื่อทำประโยชน์จาก สุดยอดวัตถุอาถรรพ์ที่หายากสุดๆๆเช่นนี้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Nattapong โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชือกมัดคนผูกคอตายอย่าไปยุ่งเลยครับ แต่ครูบาอาจารย์ท่านบอกกับผมถ้าจะกันผีหรือกันสิ่งลี้ลับต่างๆให้เอาตะกรุดพิศมร หรือเชือกผูกมัตราสังคนตายก่อนเผา มาแขวนคอไว้ครับ กันสิ่งพวกนี้ได้ครับผม
tak2012 โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tonnot โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำได้หลายอย่างครับทั้งแหวนพิรอดประขดเอวหรือข้อแขน อีกมากมายแต่ทั้งนี้ต้องเป็นผู้มีวิชาหรือได้รับการร่ำเรียนมาครับคนธรรมดาผมไม่แนะนำครับเพราะถ้าเราไม่แกร่งพออาจมีอันตรายแก่ท่านได้
คำแพง โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยได้ยินว่าเขาเอาไปขอหวยครับ
suriyon โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
offkokha โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ท่าน เชือกยาว พอแบ่งกันได้ไหมน่ะ ครับ อยากเอามามัดเอวไว้ห้อยตะกรุด บ้างจัง ครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำได้หลายอย่างครับทั้งแหวนพิรอดประขดเอวหรือข้อแขน  ...
ต้นฉบับโพสโดย tonnot เมื่อ 18-12-2012 21:22

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับท่าน สิ่งเหล่านี้หากไม่ทำการล้างอาถรรพ์เสียก่อน นำเข้าบ้านจักไม่ส่งผลในแนวทางอันเป็น " มงคล " เลยครับ
kingblue โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าส์ น่ากลัว
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 18-12-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับเคยได้ยินมาเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 18-12-2012 21:35

ถูกต้องนะคร๊าบ
monster โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับท่าน สิ่งเหล่านี้หากไม ...
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 18-12-2012 21:52

เห็นตามด้วยอีกคนครับ อิอิ

แถวบ้านผมถ้าคนผูกคอตาย เชือกที่ใช้ผูกต้องให้พระหรือข้าราชการเเต่งเต็มยศมาปลด(อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าเพราะอะไร) ซึ่งถ้าไม่มีผู้ที่กล่าวมาไปปลด ก็จะทิ้งไว้แบบนั้นครับ ซึ่งบ้านหลังไหนมีเชือกผูกคอตาย แถวบ้านผมเชื่อกันว่า บ้านนั้นก็จะมีคนในบ้านตามผู้ที่ผูกคอไปครับ

ปล.เป็นความเชื่อแถวบ้านผมนะครับ
mummamman โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ค่อยเห็นใครเอามาทำอะไรนะครับ

ส่วนมากจะเอากิ่งหรือก้านไม้นั้นมาทำครับ

เช่นของหลวงพ่อตัดที่เอามาทำปลัดขิก ไม้ผูกคอตาย

แต่ท่านไม่ได้เอาเชือกหรืออะไรมาใช้เลย

คาดว่าสิ่งนี้จะเป็นของอัปมงคลนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 ร้อนแรง +7 ย่อ เหตุผล
cho + 7
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

Kasemnoi โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ค่อยเห็นใครเอามาทำอะไรนะครับ

ส่วนมากจะเอากิ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 18-12-2012 22:11

ครับผมท่านพี่
เอกถพ โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด เอกถพ เมื่อ 18-12-2012 22:36

ผมว่าไม่ดีนะครับ...ผมเคยดูจากโทรทัศน์ครั้งหนึ่งเค้าเอาเรื่องจริงมาทำ..เรื่องมีอยู่ว่ามีสามีภรรยาคู่หนึ่งอยู่ด้วยกันที่ห้องเช่าแต่ภรรยาไปเอาเชือกที่มีคนผูกคอตายเอาเข้าห้องเช่าตัวเอง เพื่อเอามาทำการขอหวย..เพราะก่อนหน้านี้เค้าได้ข่าวเรื่องการขอหวยจากเชือกที่มีคนผูคอตาย..แต่ก็เป็นตามที่เค้าเล่าขานกันมาเพราะถูกหวยตามคำขอจริงๆ แต่สามีก็เตือนว่าเป็นของไม่ดีให้เอาออกไปจากห้องเช่า แต่ภรรยาก็ไม่เชื่อ สุดท้ายภรรยาก็ผูกคอตายตามเจ้าของเชือกไปอีกคน..และต่อมาสามีเกิดความโลภ แทนที่จะเอาเชือกไปทิ้งแต่ก็เอาเก็บไว้ขอหวย..แต่สุดท้ายเจ้ากรรม สามีก็มีเหตุให้ต้องแขวนคอตายตามไปอีกคน เพราะความโลภของเค้าเอง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +40 หลง +20 ร้อนแรง +24 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 4
PAK21 + 20 + 20 + 20 + 20
CUTE19 + 20

wasan_sorn โพสต์เมื่อ 18-12-2012 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยดูจากรายการโทรทัศน์ เค้าว่าเป็นสิ่งอัปมงคลนะครับ จะพาลให้มีคนในบ้านฆ่าตัวตายตามไปอีกเรื่อยๆ วัตถุมงคลอย่างอื่นมีเยอะแยะ หาแบบที่ไม่เสี่ยงและใช้แล้วสบายใจไม่ต้องมานั่งพะวงดีกว่า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +9 ย่อ เหตุผล
cho + 9

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 03:07 , Processed in 0.291669 second(s), 6 queries , File On.