เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ พลายอาคม

[คัดลอกลิงก์]
komsanvpr โพสต์เมื่อ 16-1-2013 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนพลายอาคมของหลวงปู่ชั้น วัดดอนสนวน
ผมหาได้มาแล้วครับ ราคาไม่กี่ร้อยเอง เดี๋ยวลองใช้แล้วถ้ามีประสบการณ์ดีๆจะมาเล่าให้ฟังครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Tuzki โพสต์เมื่อ 22-4-2013 18:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนพลายอาคมของหลวงปู่ชั้น วัดดอนสนวน
ท่านทีขี่ม้าถือดาบ(ด้านหลังเหรียญ)นี้แรงจริง
แค่ง่วงๆวูบๆ ก็แวะมาเยี่ยมแบ๊ว ยังไม่ทันจะหลับดีเลย
komsanvpr โพสต์เมื่อ 30-6-2013 04:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีราคาไม่แพงจริงๆครับขอบคุณท่านartistที่แนะนำตอนนี้ผมพกติดตัวประจำเลย
chaleef โพสต์เมื่อ 11-9-2013 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนอิทธิเจอ.เวทย์ องค์พิเศษ รุ่นที่สร้าง59องค์
แรงจริงครับผม ตอนนี้ก็ใช้อยู่ครับ
เด่นทุกด้านครับ ผมได้โชคลาภ และรับโอกาศดีๆ ได้รับความเมตตาจากผู้ใหญ่
ก็เพราะขุนแผนอ.เวทย์นี่แหละครับ
ส่วนเรื่องเสน่ห์ก็ใช้ได้เลยครับ มีผู้หญฺิงดีๆเข้ามาให้เลือกเยอะเหมือนกันครับผม
พรายก็มีมาเข้าฝันบ้างอะไรบ้างครับ โดยรวมถือว่าดีเกินคุ้มครับ ดีเกินคาดครับ
Nuttaphong โพสต์เมื่อ 4-1-2015 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเองก็เป็นอีกท่านหนึ่งที่ได้บูชา ขุนแผนอิทธิเจเสน่กลองค์ครูของ อ.เวทย์ สุรินทร์
1 ใน 59 องค์ ครับ
ประสบการณ์ที่ได้บูชา เกือบๆ 3 เดือนแล้วครับ
พุทธคุณมีครบทุกด้านจริง ๆ ครับ
บูชาแล้วรู้ศึกสบายใจครับ สดชื่นทุกครั้ง เหมือนได้อาบน้ำเย็น

ทางด้าน เมตตามหานิยม เรื่องงานเด่นมากครับ
เนื่องจากปกติ รองหัวหน้าที่ทำงานฝ่านวิศวกรรมเขาจะไม่ค่อยจะคิดเห็นตรงกันกับผมมากนัก
แต่ผมพิจรณาตัวผมเองถี่ถ้วนกระบวนความหมดสิ้นแล้ว
ในสิ่งที่ผมทำงานนั้นถูกต้อง ตามหลักการออกแบบ หลายครั้งถูกสั้งแก้ไข มีการถกเถียงกันตลอด
หลังจากที่ได้บูชา องค์ขุนแผนอิทธิเจเสน่กลองค์ครู อ.เวทย์
เมื่อมีการเถียงกันโดยใช้หลักเหตุผลเหมือนเดิม คราวนี้ เขาไม่เถียงกลับ
แถมเอนเอียงมาทางผมซะงั้น ซึ่งเมื่อก่อนยาก แถมผมเหน็บกลับไปด่ากลับ ยังยิ้มๆ หัวเราะบ้างซะงั้น
ผมถึงกับอึ้งหลายครั้งแล้วครับ ตั้งแต่บูชา

การขอความช่วยเหลือประสานงานในระหว่างแผนก ให้ 100% ครับ
ผมสามารถจบโปรเจคท้ายปีได้ ต้องอาศัยหลายแผนกเข้ามาประสานงาน

ผู้จัดการเมตตาเอ็นดูมาก ทำงานอะไรไม่เคยขวางเลย
สนับสนุนเต็มร้อย

ด้านแคล้วคลาดนั้น
ผมนั่งเก้าอี้ที่มันมี5ขา แต่หักไป 1 ขา มันชำรุด มีคนนั่งแล้วหงายเงิบมาสองคนละ
ผมเองจัดเอกสารเพลินๆ ยืนแล้วเมื่อย คว้าเก้าอี้ได้ก็กะว่าจะนั่ง แต่พอก้นแตะถึงเบาะเก้าอี้ ก็นึกขึ้นได้ว่า
มันขาหักนี่หว่า เด้งเลยครับ แต่น้ำหนักมันลงไปแล้วพยายามเด้งขึ้น เหมือนมีคนดึงเสื้อขึ้นมา
น้องที่เห็นตอนเด้งขึ้น เขาบอกว่า เกือบไปนะพี่ ไง่งั้นหงายไปหัวฟาดแผงพาซิชั่นที่กั้นแผนกแน่นอน

แล้วก็อุ้มของลงบรรได มองมะเห็นทางตอนลงก้าวแรก ส้นเท้าเกือบเลยบรรได เหลืออีก2นิ้วไม่งั้นลงทีเดียว10ขั้น
ช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา

ด้านโชคลาภ
และแล้วก็วันงานปีใหม่ 26/12/2014
มีงานเลี้ยง พนักงาน 1000คน
จับฉลาก ผมของจากขุนแผนว่า อยากได้ซองรางวัลเงินสดจัง
หลังจากจับเสร็จ เปิดดูได้ รางวัล 2000 บาทครับ
ก็เลยนึกในใจว่า "ดีและแม่จะไปเที่ยวต่างจังหวัดพอดี เอาไปให้แม่ดีกว่า จะได้มีตังไปซื้อของ"

หลังจากนั้นก็เดินไปบูทไอติมทอด
เลือไอติมอยู่ บนเวทีประกาศพนักงานดีเด่น ให้ไปถ่ายรูปร่วมกัน และรับเงินรางวัล 2000บาท
หันไปดูพอดี เห็นรูปตัวเองขึ้น แล้วก็ประกาศชื่อ คนที่ได้มีประมาน 40คน
ดีใจมากเลย วันนั้นวันเดียวรับทรัพ 4000 บาท

ด้านเมตตามมหาเสน่ห์
-ผู้หญิงชอบมองนะครับ แต่ผมก็ไม่เข้าไปพัวพันมากนัก
เพราะตัวเรานั่นแหละจะรู้ดีที่สุด ว่าใครคนไหน  "ใช่"
ตอนนี้ผมก็คุยอยู่กับ ผญ ใน LINE 3 คน แบบเพื่อนนะครับ
ตามที่อาทิตย์เคยกล่าวไว้ ผมจะไม่ฟันดะ อาจไม่เหลืออะไรในชีวิตเลยก็ได้
ของครูท่านแรงนะครับ

สิ่งที่ต้องทำหลังจากบูชาคือ
กตัณญูรู้คุณ รักษาสัจจะ ไม่ทำผิดศิลข้อกามา ลูกเขาเมียใครห้ามทำ
เลิกเที่ยว ผญ ซึ่งจริงๆ ก็ไม่เที่ยวแล้ว
ตั้งใจทำงาน รอคนที่ใช่จริงๆ เพราะเข้ามาเยอะ
ทั้งมองเรา ชมเรา มองจิก แต๊ะอั๋งเรา มีมาทุกรูปแบบ

ในสร้อยผมจะมี
1.ขุนแผนอิทธเจ องค์ครู อ.เวทย์
2.พระปิดตากระดูผี องค์ครู อ.เวทย์
3.ตะกรุดหัวใจทศชาติอริยะธาตุโมกุลอุดแร่ดูดทรัพย์เทวดาให้ลาภ อ.เวทย์
4.พระสมเด็จ เช่าตอนเอาหลวงปู่ทวดไปเลี่ยมให้แม่ก่อนเดินทางปีใหม่
คนกวาดขยะ แนะนำมา จากแผงพระตลาดบางแค แกบอกเนื้อสวย เก่าดี เลยจัดบูชามา

กราบขอบคุณพระอาจารย์เวทย์ที่ได้ปลุกเสกวัตถุมงคลดีๆให้พวกผม
ชลรุ่นหลังได้บูชาครับ

ผมเองก็เป็นแค่ผู้าเช่าบูชาพระคนหนึ่ง
ไม่ได้ปล่อยเช่า ไม่ได้เป็นหน้าม้านะครับ
แค่อยากเล่าประสบการดีๆ ให้ฟังตอนปีใหม่
ขอบคุณครับ
Nuttaphong โพสต์เมื่อ 4-1-2015 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuttaphong เมื่อ 4-1-2015 15:06

[img]My Documents\20150104_134714 [1024x768].jpg[/img]
[img]My Documents\20150104_134744 [1024x768].jpg[/img]

ลงรูปไม่เป็น ต้องประธานอภัยด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ที่ช่องโพส มุมขวาบนจะมีคำว่าโหมดขั้นสูงครับ คลิกเข้าไปใช้โหมดขั้นสูงแล้วอัพรูปภาพดีกว่าครับ  โพสต์เมื่อ 4-1-2015 15:08
barbegasy โพสต์เมื่อ 9-1-2015 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังมาครับ ขุนแผนอิทธิเจเสน่กลองของ อ.เวทย์ สุรินทร์
Nuttaphong โพสต์เมื่อ 9-1-2015 22:20 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แทรกรูปแล้วนะครับ จากมือถือ
แต่มันขึ้นแต่ในรูปแบบมือถือ
แต่เปิดจากคอมไม่เหน กระทู้ที่ 67, 68, 69

แต่บูชาแล้วชอบจริงๆ แอบเชียร์
DVD โพสต์เมื่อ 10-1-2015 00:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้โชคลาภจริงปะ กำลังหาอะไรมาเสริมโชคอยุ่
Nuttaphong โพสต์เมื่อ 10-1-2015 07:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้โชคลาภจริงๆครับ แต่ต้องหมั่นทำบุญไว้เปนทานบารมีให้กับตัวเรา
เวลาขอสิ่งศักสิทธิ์ ผลบุญที่เราทำไว้จะช่วยเราได้
เหมือนกับธนาคารบุญ

รับรองว่าไม่ตกต่ำแน่นอนครับ
ผู้ใหญ่เมตตามาก สำหรับขุนแผนของพระอาจารย์เวทย์

รอรุ้นขึ้นเงินเดือนอยู่

แสดงความคิดเห็น

DVD
เจอแค่รุ่น108องค์ จะดีไหมอะ  โพสต์เมื่อ 10-1-2015 08:13
hamakpure โพสต์เมื่อ 10-1-2015 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยของอาจารย์เวทย์ คนแบบผมจะใช้ไม่ได้ 5555
เรื่องสาวๆนี่ผมตัดไม่ได้จริงๆ

แต่อาจจะเป็นกรรมก็ได้ครับ เพราะที่ผมผ่านผู้หญิงมาแต่ละคน ไม่เคยมีคนไหนที่คิดว่าจะเป็นแม่ของลูกได้เลยสักคน
กับคนที่คิดว่าเป็นแม่ของลูกได้ รู้จักนิสัยมานาน นิสัยเธอดีมาก สวยระดับนึง  ผมจีบไม่เคยติดเลยครับ
ทั้งๆที่กับผู้หญิงสวยกว่านี้ยังจีบได้ง่ายๆเลย  
Nuttaphong โพสต์เมื่อ 10-1-2015 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องเจอคนดีๆที่เป็นแม่ของลูกเราได้แน่นอนครับ
แต่อาจจะต้องรอให้ถึงเวลานั้น
ช้าหรือเร็วขึ้นอยู่กับบุพเพสันนิวาส

แหะๆ ผมเองก็รออยู่เหมือนกันครับ
เก็บเงิน สร้างเนื้อสร้างตัวรอไปพรางๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 02:01 , Processed in 0.469215 second(s), 13 queries , File On.