เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ พลายอาคม

[คัดลอกลิงก์]
Naiin โพสต์เมื่อ 28-10-2012 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Naiin เมื่อ 28-10-2012 09:27

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Naiin โพสต์เมื่อ 28-10-2012 09:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Naiin เมื่อ 28-10-2012 09:25
ตอบกลับ  Naiin

น่ากินแท้ เนื้อจรเข้ย่างอย่างกะเนื้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 28-10-2012 08:58

เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 17# Naiin

อนิจจา วัฎฏสังขารา อุปาทะวะยะธัมมิโน อุปปัชฌิตวานิรุชฌันติ เตสัง วูปะสะโม สุโข.............. 5555ขำๆนะท่านอินทร์
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 10:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต่อไปก็มาเเฉประสบการณ์กันดีกว่า ขอบอกว่าเป็นของเเรงที่ทำให้ชีวิตดีขึ้นจริงๆ ประสบการณ์ส่วนตัวไม่เหมาะกับคนที่ยังต้องการเเละมั่วๆอยู่เท่าไหร่ เราจะมาทำการเเฉกันเลย
เริ่มจากองค์แรกที่ใช้ก่อนนะ คือขุนแผนผงอิทธิเจเสน่ห์กล หลังเงินปากผี ไอ้เราก็ไม่ใช่คนเล่นพราย เเต่ซื้ออะไรก็ชอบไอ้ที่มันพิเศษสุดๆไปเลย มาดูมวลสารก็ไม่ได้มีพรายอะไรเเค่ฝังเหรียญเงินปากผีไว้ข้างหลังเท่านั้นก็เลยเช่ามา
มาดูหลังจากเช่ามาเเล้วดีกว่า บรรดาสาวๆที่ได้มาทุกคนทั้งที่เราเคย....เเล้วเเละยังไม่เคย เราทะเลาะกับทุกคนรวดเดียวหมดเลย ชีวิตที่มีคนให้ฟิชเชอริ่งเรื่อยๆกลับกลายเป็นศูนย์ เราก็ไม่ได้คิดมากเพราะของแบบนี้ได้มาเเล้วย่อมผ่านไป ก็ห้อยท่านต่อไป เห็นว่าเป็นพระโนเนม พอคืนเเรกก็ฝนเหมือนมีคนมาเเบกเราเเล้วพาเหาะไปที่ต่างๆเรามีความสุขมากพาไปเที่ยวชมดูนู่นนี่นั่นไหนฝันรู้ว่าตัวเองกำลังมีความสุข เเต่ก็ต้องตื่นขึ้นกะทันหันเพราะโดนเพื่อนถีบ เพื่อนมันเล่าว่ามึงเป็นอะไรก็ไม่รู้ นอนยิ้มอยู่คนเดียวเเถมยังหัวเราะไม่หยุด มันพูดประมาณว่าเราละเบอปลุกเท่าไหร่ก็ไม่ตื่นก็เลยต้องถีบ เพราะปกติผมเป็นคนนอนเรียบร้อยจากที่ฟังๆมันเล่าคือเเม้เเต่กรนผมยังไม่เคยยิ่งละเมอด้วยไม่มีใครเคยเห็นเเน่นอน
พอคืนที่สอง อันนี้เเหละที่ไคลเเม๊กซ์ เราก็ฟันเห็นผู้ชายคนเดิมที่มาพาเราเหาะ เเต่ทีนี้เค้าเดินมาหาเรา สง่ามากใส่ชุดขาว เดินมาด้วยความเกี้ยวโกรธตวาดเรามาเเต่ไกล เหมือนใครเดินไปเหยียบตีนประมาณนั้นเลย เค้ามาตวาดเราว่าคิดไม่ถึงเลยนะว่าจะเป็นคนเเบบนี้ ถ้ายังไม่หยุดเราจะทำให้ท่านไม่มีอะไรเหลือติดตัวซักอย่างอย่าว่าเเม้เเต่ผู้หญิงหรือเพื่อนๆเลย ทรัพย์สมบัติเราก็จะเอาไปทุกอย่าง ในฝันนั้นของมีค่าที่ผมรักผมหวงที่ผมพกไว้กับตัวค่อยๆหายไปทีละอย่างผมนั่งร้องไห้เลย เเล้วผู้ชายคนนั้นก็ย้ำอีกว่า เราทำจริงๆนะ
ถือว่าเป็นพระสายพรายที่เเรงเอาเรื่องเลยทีเดียว สำหรับผมนะเพราะผมรีบตื่นมาทำบุญสมาทานศีลทันที มีผู้หญิงผ่านเข้ามาในชีวิตผมอีก 4คน ดีๆทั้งนั้น เปิดซิงทุกคน เเต่ผมก็ยังไม่ทำอะไรที่ลึกซึ้งมากกับเธอเหล่านั้นเพราะกลัวคำขู่ของท่านชุดขาวมีอยู่คนหนึ่งขับรถมารับผมไปทานข้าวทุกวันกำลังจะไปเรียนต่อป.โทที่เดนมาร์ก และก็อีกคนที่ชีวิตไม่เคยมีแฟนเลยเป็นลูกสาวติดเเม่อยู่มหาลัยชื่อดังสวยยังกะตุ๊กตาบาบี้เเม้เเต่เพื่อนผมยังบอกเลยว่าไม่เคยเจอคนสวยขนาดนี้คำว่าสวยของมันคือสวยเเบบอั้ม ไอ้พวกนี้คือคำว่าสวย เธอมาติดพันติดหนึบผม เเบบที่ชีวิตโดนโทรจิกทั้งวันเเละเธอก็ยอมให้ผมเเค่คนเดียวเป็นเรื่องที่แปลกมาก
มาเล่ากันต่อผมคิดว่าเป็นเพราะชายชุดขาวคนนั้นที่อยู่ในพระขุนแผนหลังเงินปากผีอย่างเเน่นอนที่ดีลีทของเก่าในชีวิตเราทิ้งเเละดลบันดาลเเต่สิ่งดีๆคนที่มีหน้ามีตามีชาติตระกูลเข้าามาในชีวิตเรา ชนิดที่ว่าไม่ต้องขอเเต่ท่านจัดให้ เราเพียงเเค่สวดมนต์ไหว้พระให้ท่านบ่อยๆเท่านั้น
เดี๋ยวจะมาพิมต่อให้สุดๆไปเลยว่าพระของที่ไหนสร้างยังไง ได้ไว้เป็นสิริมงคลแก่ชีวิตจริงๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +40 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 40 เด็จจจจ

ดูบันทึกคะแนน

Naiin โพสต์เมื่อ 28-10-2012 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Naiin

อนิจจา วัฎฏสังขารา อุปาทะวะยะธัมมิโน  ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 28-10-2012 10:15

Naiin โพสต์เมื่อ 28-10-2012 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต่อไปก็มาเเฉประสบการณ์กันดีกว่า ขอบอกว่าเป็นของเเร ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 28-10-2012 10:33

เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 19# artist

พระขุนแผนที่ผมว่ามา คือพระผงขุนแผนหลังเงินปากผีของพระอาจารย์เวทย์สุรินทร์ เช่ามาเพราะเห็นว่ากดพิมพ์บ้านๆดี ไม่เว่อมากเเต่ประสบการณ์ดันเว่อฉิบหาย ไม่ได้รู้จักท่านเป็นการส่วนตัว ไม่เคยเจอ เอามาจากศูนย์พระเเล้วลองห้อยดู ความจริงก็มีเเค่นั้น
จะมาพิมพ์เล่าข้อูลพระให้รู้เป็นวิทยาทาน เห็นว่าเป็นขุนแผนรุ่นแรกในชีวิตของพรอาจารย์เวทย์ท่าน
พระอาจารย์เวทย์สุรินทร์ ป่าช้าบ้านหนองแวงคู ขอนแก่น
อิทธิเจเป็นวิชาทางไสยศาสตร์ว่าด้วยการทำผงตามคัมภีร์อิธะเจซึ่งมาจากสูตรมูลกัจจายน์ พระอาจารย์เวทย์สุรินทร์ท่านสำเร็จสูตรมูลกัจจายน์ เป็นอาจารย์ทำผงอทธิเจ ปถมัง มหาราช ตรีนิสิงเหได้สมบูรณ์ ผงอิธะเจนี้มีอานุภาพทางเมตตามหานิยมเป็นเสน่ห์โดยเฉพาะแก่สตรีเพศ ตำรากล่าวว่า หากใส่ลงในอาหารให้หญิงกินย่อมรักชายผู้นั้นจนวันตาย ผงนี้เพียงทิ้งให้ถูกตัวผู้ใดผู้นั้นก็เกิดงงงวยหลงตามเรามา เป็นที่สุดของวิชาเสน่ห์โบราณ อานุภาพของผงอิธะเจนี้มีทั้งเสน่ห์เมตตา และอิทธิฤทธิ์ทางแคล้วคลาดคงกระพัน แต่จะเน้นหนักไปทางเสน่ห์เเก่สตรีเพศเป็นที่สุด
ครูท่านสั่งไว้นำไปใช้อย่างมีศีลธรรม ไม่ควรนำไปขูดผงใส่อาหารให้คนอื่นกิน เพราะถ้าไม่เลี้ยงดูแล้วจะเป็นบาปกรรม ผงอิธะเจนี้ท่านว่า "ถ้าไม่มาหาไม่มาให้เห็นหน้าปานอกจะแตกตาย" ถือได้ว่าท่านเป็นองค์แรกที่สร้างขุนแผนอิทธิเจเสน่ห์กลขึ้นเป็นรูปแรกและถูกต้องตามตำรา ตอนที่ท่านลบผงต้องกางมุ้งปิดกุฎิลบกันเลยทีเดียว ซึ่งมีประสบการณ์มากมายในหมู่ศิษย์ท่านมั่นใจในวิชาว่าทุกคนที่ใช้ของท่านย่อมเห็นผลเท่ากันทุกคน
นอกจากผงอิทธิเจเเล้วองค์พระยังผสมด้วยดินรังหมาร่าที่ปิดหูปิดตาปิดปากพระประธานในพระอุโบสถจาก 7 วัด ไคลโบสถ์เสมาเจดีย์ 7 วัด ดินคตปลวก ดินขุยปู ดินเก้าบังตามตำรา ผงว่านดอกทอง 12 จำพวก ว่านเสน่ห์จันทร์ทั้ง 5 ว่านขุนแผนสะกดทัพ ว่านขุนแผนครองเมือง ว่านนางล้อม ว่านนางคุ้ม ว่านสาวหลง ว่านสาลิกาหลงรัง ว่านกุมารทองและยังมีมวลสารว่านยาอีกมากมายจะกล่าวในที่นี้คงไม่จบ
อันนี้พิมพ์ตามใบฝอยพระนะ ผมใช้เเบบฝัตะกรุด4ดอกและเงินปากผี
ตอนใช้ชุดนี้ทั้งตัวมีเเค่ขุนแผนองค์นี้กับขุนแผนอีกองค์ของหลวงพ่อชั้นเท่านั้น แพะเเละตะกรุดตลอดจนอื่นๆถอดเก็บเพื่อจะทดลอง บอกได้คำเดียวว่ารักเลย ไม่รู้จะเรียกว่าพรายดีมั้ยหรือเรียกอะไรดีเพราะมวลสารก็ไม่มีพรายมีเเต่ว่านยาเเละผงของดีๆของสูงๆทั้งนั้น ใครชอบของแรงๆน่าเก็บ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 11:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 22# artist

ด้วยความขี้สงสัย เมื่อมีโอกาสไปกาบพระอาจารย์ที่ผมนับถือเป็นการส่วนตัวไม่ประสงค์จะออกนาม เป็นพระกรรมฐานสายหลวงปู่มั่น จึงยื่นพระขุนแผนนี้ถวาย บอกว่าหลวงปู่ช่วยดูให้ที ท่านมองหน้าเรากลับมองพระมองกลับไปกลับมาเเบบตกใจเเล้วก็ยื่นคืนให้
ท่านบอกว่าไม่เคยเจอเลยพระอะไรที่ไหน เป็นพระที่มีพลังงานสูงมาก เหมือนพลังงานจะระเบิดออกมา พุทธคุณเเล้วเเต่จะอธิษฐานเลยเอ็ง
ต้องถือว่าไม่ธรรมดาจริงๆสำหรับพระใหม่เพราะขนาดยื่นพระเก่าๆให้ท่านจับอยู่บ่อยๆยังเจอเเค่คำว่าธรรมดาๆ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วไว้จะมาเล่าอีกองค์หนึ่ง คือขุนแผนเนื้ออัลปาก้าของหลวงพ่อชั้น วัดดอนสนวน ที่ผมเรียกว่าพลายอาคมนั่นเเหละ เพราะเเรงเร็วเเละมีตัวศักดิ์สิทธิ์จริงๆ ไปเข้าฝันคนได้ทั่วบ้านพร้อมๆกันเลยเเละเรื่งเงินทองเรื่องหญิงนี่สุดยอดมากๆ เหมือนเหรียญพระธรรมดาๆสวยๆนึกว่าจะโม้มากกว่าจริงเเต่ดันเจอของหนักราคาขนมๆอีกองค์ ไว้มาเล่าสู่กันฟัง
lekleklek โพสต์เมื่อ 28-10-2012 13:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของงี้อยู่ที่วาสนาและกรรมส่วนตัวมากกว่าครับ อย่าไปอิงกับเครื่องรางให้มากครับ ใช้สติในการเสพเรื่องราวของบุคคลอื่นๆให้มากๆครับ ไม่ได้มาดิสเครดิตใครนะครับ ไม่มีเจตนาเช่นนั้น แต่อยากเตือนสติคนที่กำลังหลงไหลในเรื่องราวของบุคคลอื่น อยากมีอยากเป็นแบบเขามั่ง (ผมก็เป็นครับ เสียตังมาเยอะมากกับเรื่องนี้555) หวังว่าได้สิ่งนี้มา สิ่งนั้นมาจะเจอประสบการณ์เหมือนที่เขาเจอมา มีช่วงนึงผมไม่พกอะไรติดตัวเลย เพราะศรัทธาตกต่ำ เนื่องจากขออะไรไม่เคยได้ห้อยองค์นั้น พกอันนี้ ตามเขาว่ามามากมายหลายอย่าง ทั้งถูกทั้งแพง แต่สิ่งที่หวังไม่เป็นไปตามนั้นเลยสักกะเรื่อง เลยโมโห ถอดเก็บหมด เป็นเวลาสองสามเดือน แต่เป็นสองสามเดือนที่ Hot ไปซะทุกเรื่องเลย ผู้หญิง เงินทอง การงาน ไม่ต้องขอจากอะไรเลย ไม่ต้องไหว้ ไม่ต้องอธิษฐาน ก็แปลกดีครับ แต่ตอนนี้ก็กลับมาพกเครื่องราง และพระต่อเพราะครูบาอาจารย์ท่านเป็นห่วงเรา ท่านบอกมีไว้อย่างน้อยก็อุ่นใจ เกิดอะไรยังมีของคุ้มครองตัวได้ ลองอ่านๆดูนะครับ อยากให้ใช้สติ จะได้ไม่เสียสตางค์เยอะจนเกินไป แต่ถ้าชอบและมีกำลังทรัพย์พอจะเก็บได้ ก็เป็นงานอดิเรกอย่างหนึ่งครับ ไม่ใช่เรื่องเลวร้าย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3หลง +24 ร้อนแรง +68 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 60 ขอบคุณมากครับ ได้สติ ...
cho + 24
pn-autogas + 8

ดูบันทึกคะแนน

ghostmaster โพสต์เมื่อ 28-10-2012 14:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์แรงจริง แต่ผมว่าส่วนสำคัญคือคุณอาร์ทเอง จิตดี มีสมาธิ สื่อถึงสิ่งศักดิ์สิทธิ์ได้ เป็นจุดหลักเลย
เพราะผมยังจำเรื่องพรที่ได้จากพระสิวลีได้ ถ้าได้พรขนาดวัตถุมงคลที่ไหนก็ใช้ขึ้นครับ อิอิ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# ghostmaster

น่าจะจริงนะครับ เพราะเป็นประสบการณ์ส่วนตัว ต้องลองถึงจะรู้เอง อ่านไปมันก็เท่านั้น เพราะผมก็ใช้วัตถุมงคลมาเยอะเดือนๆนึงนะโมกะศักดิ์สิทธิ์ออกไรมาผมก็ตามเก็บเกือบหมด ลองพกวันสองวันรู้สึกเเย่จะวางทิ้งเลย เเต่ที่ใช้ขึ้นก็มีถือว่ามีน้อยจริงๆถ้าเทียบกับจำนวนการเช่า อย่างวันนี้ไปเดินๆเล่นมาก็มีพระติดไม้ติดมือกลับบ้านองค์ละ3-400 จิ้มนั่นเช่านี่รู้ตัวอีกทีตอนจ่ายตังเค้า 5,900 ส่วนใหญ่อะไรใช้ได้ผมก็นำมาบอกต่อครับเพราะคิดว่าดี
เรื่องสัมผัสผมว่าผมไม่ค่อยนะ เเต่ผมเป็นคนชอบสวดมนต์แล้วก็สนุกกับการได้สวดมากๆ วันนึงอย่างน้อยๆต้องเช้าเย็นผมจะสวดมหาสมัยสูตรเช้าหนึ่งจบเย็นหนึ่งจบเท่านั้น ต้องวันว่างๆจริงๆ จะสวดพวกเจ็ด-สิบสองตำนานพวกอาการวัตตาสูตรบทรัตนมาลาพวกนี้ ว่างๆเหงาๆก็เอาพระอภิธรรมมานั่งอ่านเเล้วก็ลองสวดดูเพราะผมคิดว่าเสียงสวดมนต์มันเพราะดีสวดเองฟังเอง เป็นพุทธมนต์จะใช้ในโอกาสอะไรก็ออกจากปากพระพุทธเจ้าทั้งนั้น คิดว่าเราใส่ทำนองไปคล้ายๆเราร้องเพลงเเต่เราสวดมนต์มันได้ประโยชน์มากกว่า
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 15:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 25# lekleklek

ตามที่ท่านว่ามาก็มีส่วนจริง เพราะผมก็ใช้ของพระอาจารย์ชื่อดังทั้งหลายที่ออกของเเพงไม่ขึ้นเหมือนกัน บางรูปเช่าไปทุกอย่างสารพัดปั้นเหน่งคุณผีคุณพรายคุณเทพรู้ตัวอีกทีเกือบปีครึ่งเช่าของอาจารย์ท่านนี้มาลองใช้หมดเงินไปเกือบสองเเสน เป็นเรื่องธรรมดนานาจิตตังครับใช้จนหน้าดำหมดสง่าราศรีกันเลยทีเดียว ต้องโดนพระทัก ไปอาบน้ำมนต์เอาของอออกอะไรสารพัด
เกิดมาเป็นมนุษย์คนเรามีหน้าที่ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างกันด้วยการดเนินชีวิต บุญเก่าก็มีส่วนบุญในปัจจุบันก็มีส่วน วัตถุมงคลเป็นเพียงตัวช่วย เครื่องเหนี่ยวรั้ง เครื่องยึดเกาะให้เราระลึกถึงพระรัตนตรัยเเละสิ่งศักดิ์สิทธิ์ หากแต่พระเกจิเเต่ละองค์จะเพ่งใส่พุทธคุณพลังจิตหรือคาถาอามด้านใดๆลงไปเท่านั้นให้มีพุทธคุณปรากฏออกมาในด้านนั้นๆ  จะว่ากันตามตรง ครูบาคำเป็งท่านเคยบอกผมว่า วัตถุมงคลเเต่ละอย่างนั้นจะดีหรือชั่วมันก็อยู่ที่ตัวคนใช้ถ้าเรานึกถึงเเต่สิ่งดีๆก็จะมีเรื่องดีๆวัตถุมงคลจะเป็นพลังงานเสริมให้กับเราด้วยพุทธคุณด้านนั้นๆเต็มที่เเบบสุดๆเลยก็40เปอร์เซ็นต์ที่เหลืออีก60คือตัวของเรา ถ้าอย่างธรรมดาๆก็จะ20-30เปอร์เซ็นต์ แต่ก็ต้องถือว่าเป็นส่วนที่มีประโยชน์ต่อให้มีโอกาสเพียงเเค่1เปอร์เซ็นต์ที่จะทำให้ชีวิตเปลี่ยนเเปลงไปในทางที่ดีขึ้นก็ถือว่าคุ้มค่าเเล้วเมื่อเทียบกับเศษเงินที่บูชาของเหล่านี้ (ความคิดผมนะ) เพาะกว่าพ่อแม่จะเลี้ยงผมค่านั่นนี่สารพัดจิปาถะตั้งเเต่เกิดจนเรียนจบเเละเติบโตก็หมดไปหลายล้านบาท
เราต้องการเสน่ห์เราต้องการผู้หญิงไปตีหม้อลงอ่างทีหนึ่งอย่างต่ำก็2000 เพื่อนผมที่มันเปิดโรงงานส่งออกทางทะเลเรียกคุณตัวมานอนกับมันเเค่2ยกมันจ่ายไปแสนห้า ความสวยก็สวยจริงขับรถเบ๊นซ์เปิดประทุนมาถึงที่ ผมก็นั่งมองๆมันเเล้วนึกขำ คิดว่าหน้าเเบบนี้กูเช่าขุนแผนองค์ละ500 ก็มีมาให้ไม่ขาดทุกวันเเล้วที่สำคัญเป็นคนดีๆไม่ได้เป็นกะหรี่หรือเสียงต่อโรคด้วยก็มีประสบการณ์เลยมาเเนะนำกันไปอะไรคิดว่าน่าใช้ก็บอกกล่าวกันในที่นี้ ไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไร
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 28-10-2012 15:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ผมคิดว่าขุนแผนองค์นี้กับขุนไกรดี เพราะผมได้4คนนี้ซิงทุกคนไม่เคยผานมือใครเเละเป็นคนมีการศึกษามีหน้าตาทางสังคม เอาว่ามีฐานะในตัวเอง ปกติใช้อย่างอื่นบางทีก็ได้จริงบางทีก็เเห้วก็หาอันใหม่มาใช้เเต่ส่วนใหญ่จะได้เเบบมันเคยมีแฟนมาก่อนยังไม่ถูกใจเรา ผมคิดว่าพ่อขุนแผนกับพ่อขุนไกรท่านโอเคก็เลยมาลองเเนะนำกัน
วิทย์ โพสต์เมื่อ 28-10-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สอบถาม ตอนนี้ผมเหมือน คุณ artist ตอนเช่าครื่องรางมาเยอะ พวกปั่นเหน่ง และอื่นๆหมดตังส์ไปเยอะเหมือนกัน  ผมขอถามว่าแล้วจะเอาพวกปั่นเหน่ง และพวกพรายไปไว้ที่ไหนครับ  เต็มบ้านไปหมด ถ้าเราไท่เลี้ยงแล้วจะเข้าตัวไหมครับ คุณ artist
มีวิธีอย่างไรช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 11:32 , Processed in 0.208922 second(s), 12 queries , File On.