เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กาหลง รอฤกษ์ 'รณรงค์เลิกใช้สายพราย' หวั่นคนรุ่นใหม่ลองของเสน่ห์จากกะโหลกมนุษย์

[คัดลอกลิงก์]
Surawit โพสต์เมื่อ 1-9-2013 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วเกิดคำถามนะครับ.
เราจะแยกแยะ สายพรายยังงัยครับ.  ?
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 1-9-2013 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Surawit ตอบกลับเมื่อ 1-9-2013 16:17
อ่านแล้วเกิดคำถามนะครับ.
เราจะแยกแยะ สายพรายยังงัยค ...

ไม่รู้นะครับว่าถูกหรือเ้ปล่า ขอเเนะนำให้บูชาเเม่ยั่วเมืองดีกว่าครับเป็นสายเทพไม่ต้องกลัวครับรุ่นเเรงครับทุกด้านเเล้วเเต่จะขอ อีกอย่างเเล้วเเต่บุญกรรมครับ ติดต่อพี่โชว์เลยครับ ด่วนๆจร้า
สายพราย ส่วนมากที่บูชากัน เขาจะบอกมวลสารต่างๆเเละบอกด้วยว่าสายพรายนะ สายเทพนะปรระมาณนี้ จะเช่าเครื่องรางอะไรก็ควรศึกษาให้ดี ดูงบครับ เราไม่จำเป็นต้องเช่าเเพงก็ได้ครับ บางคนเช่าบูชาถูกเเต่เครื่องรางเเรงงงงง ตัวเราด้วย สายพรายจะเน่นเซ่นครับ ต้องทำบุญให้เขา ถ้าไม่รู้จริงเราก็ถามหรือโทรคนที่เอามาให้บูชาึครับ ในเมืองกาหลงก็มีนะ

Surawit โพสต์เมื่อ 2-9-2013 00:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ป็นคนหนึ่งที่เคยใช้พราย ถึงเเม้จะมีคาถาอาคมข่มหรือกดผีไว้  ถึงยังไงเราก็กดมันไม่ได้นานหรอกครับ พรายหรือผีทั้งหลายที่เขานำมาทำเครื่องรางของขลัง น้ำมันพรายบ้าง ต่างๆ ล้วนเเต่ถูกอาจารย์คนที่สร้างสะกดมันไว้ในของสิ่งนั้นไว้ ผมเกือบเอาชีวิตไม่รอดก็เพราะของเข้าตัวนี้เเหละครับ หน้าหมองคร่ำจากคนผิวขาว หน้าตาไม่มีราศรี เล่นนานๆเข้ามันจะกินเจ้าของนะครับ เมื่อก่อนผมเล่นทั้งน้ำพรายเเละของที่มีพรายเป็นส่วนประกอบ ถามว่าแรงจริงไหม มันแรงจริงแรงมาก เเต่สาวที่โดนของๆเราเขาอยู่นานหรอกครับ มาไวไปไว ถ้าจะหวังรักแท้อย่าใช้พรายครับ สำหรับคนเล่นพราย พรายมันจะมีฤทธิ์มากตอนจะเข้าวันพระถ้าอยากลองฤทธิ์มันให้ลองเที่ยวกลางคืนก่อนวันพระอิอิ ไม่เเนะนำนะเด็กนะครับ

อยากทราบว่าที่บอกของเข้าตัวนี่ยังงัยครับ. เราจะทราบได้อย่างไรว่าของเราเข้าตัว. สังเกตุจากอะไร. และที่บอกเล่นนานๆมักจะกินเจ้าของนี่กินยังงัยครับ. มีอาการยังงัย. แล้วทางแก้แก้ยังงัย ครับ เพราะผมก็เป็นมือใหม่หัดเล่นสายนี้อยู่ครับ เผื่อมีอะไรจะแก้ได้ทัน  ขอบคุณครับ
rattanawimok โพสต์เมื่อ 12-9-2013 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สังคมจะย่ำแย่เอา เพราะคนพวกนี้
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 12-9-2013 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
rattanawimok ตอบกลับเมื่อ 12-9-2013 11:45
สังคมจะย่ำแย่เอา เพราะคนพวกนี้

คนพวกใหนครับท่าน
rattanawimok โพสต์เมื่อ 17-9-2013 11:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนที่นำกะโลกมนุษย์มาทำไงครับ
nereaw โพสต์เมื่อ 15-2-2014 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายพรายคือสายที่มี วิญญาณหรอครับ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 15-2-2014 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nereaw เมื่อ 15-2-2014 14:19
สายพรายคือสายที่มี วิญญาณหรอครับ

ใช้ครับ เรียกว่า ใช้ผี เลี้ยงผี ไม่ผิดไปจากนี้หรอกครับ
เป็นการใช้พรายทำให้เขา ลุ่มหลง มั่วเมา ครอบงำจิตใจ
punyisa โพสต์เมื่อ 25-5-2014 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีคะ เพราะเคยเช่าพวก กุมารไม่ได้แรง เหมือนที่อวดอ้างเลยคะ  แย่จริง ๆ

gulazank โพสต์เมื่อ 8-6-2014 09:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาดูด้วยคน อยากทราบครับว่าแยกได้อย่างไรว่าเป็นสายพราย
Bovii โพสต์เมื่อ 21-11-2014 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยกมือด้วยคนค่ะ  ( ถึงแม้จะยังแยกไม่ออกทั้งหมดว่าอันไหนเรียกสายพรายบ้าง)

มือใหม่ค่า ☺️
Analy โพสต์เมื่อ 20-2-2015 18:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปูทิมของผมหล่ะครับ
lung โพสต์เมื่อ 17-3-2015 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเหมือนกันนะ ห้อยไว้ให้เขารับบุญนานๆจะแขวนทีฯ
wincombo โพสต์เมื่อ 27-2-2016 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีทั้งคุณและโทษ ต้องมีสติครับ

จีคลับ ทางเข้าสโบ golden slot
negsheep โพสต์เมื่อ 2-6-2016 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยอย่างแรง...

คิดได้ไงว่าผีจะมีพุทธคุณแรงไปกว่าพระ...
เรื่องเสน่ห์.... โชคลาภ... สมัยนี้มีครูบาอาจารย์ไม่น้อยเลยที่ไม่จำเป็นต้องแนวพราย

โปรดใช้ "สติ + ปัญญา" ในการเลือกวัตถุเครื่องรางต่างๆครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 14:03 , Processed in 0.288675 second(s), 6 queries , File On.