เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
26032
121
ซ่อนแถบด้านข้าง

กาหลง รอฤกษ์ 'รณรงค์เลิกใช้สายพราย' หวั่นคนรุ่นใหม่ลองของเสน่ห์จากกะโหลกมนุษย์

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 26-10-2012 16:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-10-2012 17:42

+ ตำรวจกองปราบเหนื่อย..ไล่จับโจรขายกะโหลกมนุษย์ทำปั้นเหน่ง
+ สิงค์โปร์ ฮ่องกง เมืองนอกชอบของมีตัว..คือวิญญาณ?
+ ข่าวขุดศพ เลื่อยกะโหลกทำปั้นเหน่งขายต่างชาติ ไม่มีวันหมดสิ้น?
+ ซื้อมา-ขายไป เครื่องรางเสน่ห์ที่มีชิ้นส่วนมนุษย์?
+ ขายทิ้ง เพราะเสียดายเงิน ต้องเขียนว่า 'แรง' ไม่งั้นคนจะซื้อหรือ?
+ มีคนซื้อ ก็มีคนขาย ตกลงสายพรายดีจริงหรือไก่กา?
+ ไสยศาสตร์ของจริงในเมืองไทย...ว่าคาถาเทียนยังไม่ทันดับเล่ม ผัว-เมียกลับมาปรองดองไม่ต้องพึ่งผีมีจริง
+ หวงผี หวงพราย ไม่เลิกบูชา อยากกินตับ ไม่นานพรายกินตัวจริงหรือ?
+ อยากเสริมเสน่ห์ หรือเสนียด สำรวจหรือยัง?

+ รองใหญ่..กองปราบฯ หนึ่งในผู้บริหารเมือง ย้ำ! ถึงเวลาแล้วพี่น้อง
+ เจ้าเมือง..จัดระเบียบ แยกห้องมืดปลดพันธนาการพรายย้ายเจ้าของ

+ โลโก้รณรงค์ชี้ชัด! จุดยืนคนรุ่นใหม่สนใจไสยศาสตร์ ต้องพรายจริงหรือ?

>>>ชาวเมืองกาหลง รอฤกษ์ดี 'รณรงค์เลิกใช้สายพราย' เร็วๆ นี้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 16รัก +332 หลง +67 ร้อนแรง +93 เสน่ห์แรง +57 ย่อ เหตุผล
suti222 + 10
boygirl2013 + 10 + 10
zx10r + 7
บอส ดินแดง + 40
blackcircles + 8

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 26-10-2012 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น้าหนวด ขอเสริมอีกนิดนึงนะ นี่เจอกับตัวเลย

เมื่อตอนที่แม่ของ น้าหนวด เสียชีวิตลง

เช้าวันเก็บกระดูก เพื่อลอยอังคาร

น้าหนวด ได้พูดคุยกับ สัปเหร่อ พอได้ข้อมูลว่า

พวกเศษกระดูกผี ใต้เตาเผาผีนี้ จะมีคนมารับซื้อ

ก็จะประมาณเอาไปทำของ ทำอะไร จำพวกนี้แหล่ะ

น้าหนวด ฟังแล้วยังสังเวชใจอยู่ลึก ๆ ว่า

ทำไมล่ะ ? ในเมื่อเค้าไปแล้ว ควรปล่อยเค้าไปสิ

ทำไมเราต้องผูก ต้องพันธการเค้าไว้ด้วย ?

ลองคิดดูนะ

ใจเขา ใจเรา ถ้าหนึ่งในนั้น เกิดเป็นญาติ ๆ ท่าน

จะรู้สึกดีใจเหมือนถูกรางวัลที่ 1

กระนั้นหรือ ???

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
Maow + 20
cho + 20

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-10-2012 16:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-10-2012 17:02

ตัวอย่าง: ข่าวขุดศพ เลื่อยกะโหลก ทำปั้นเหน่ง ขายต่างชาติ ไม่มีวันหมดสิ้น ล่าสุดสลดหนักพระขายปั้นเหน่ง เอาเงินเสพยาบ้า?
จับเจ้าคณะตำบลขนพระ-เณรขุดศพฉกกะโหลกทำเสน่ห์ส่งขายเมืองนอก
วันพฤหัสบดีที่ 25 ตุลาคม 2555 เวลา 20:48 น.

รวบแก๊งขุดศพ ขโมยกะโหลกศีรษะชำแหละ ส่งขายฮ่องกง ตะลึง! เจ้าคณะตำบลพาพระ-เณร ขุดหลุมผีตายโหงเอง สารภาพขายมาแล้ว 3 ครั้ง ขณะทำปักธูป 5 ดอก สะกดวิญญาณ 4 ทิศ พร้อมเสพยาบ้าระหว่างรอธูปหมดตามความเชื่อ ด้านเอเย่นต์หนึ่งในแก๊งเผย ส่งขายแล้ว 1 ชุด กำลังส่งชุดที่ 2 โดนรวบตัวได้ก่อน ชี้ห้อยกะโหลกตายโหง เหมือนเสน่ห์ยาแฝด ทำให้สาวรักสาวหลง เรียกเงินเรียกทอง
จากกรณีชาวบ้านหนองซา ร้องเจ้าหน้าที่ตำรวจช่วยสืบสวนจับกุมแก๊งคนร้าย ลักลอบขุดศพเป็นกะโหลก ศีรษะของผู้ตายที่ชื่อว่า นายสุวิชา โสบรรเทา ที่ทำปืนลั่นใส่ตนเองเสียชีวิตแล้วญาติได้นำศพไปฝังไว้ที่ป่าช้า วัดป่าเทพนิมิต บ้านหนองซา ต.น้ำอ้อม อ.กระนวน จ.ขอนแก่น โดยชาวบ้านเชื่อว่า กระดูกของผู้ตายได้ถูกแก๊งคนร้ายเอาไปทำพิธีทางไสยศาสตร์ตามความเชื่อด้านเวทย์มนต์คาถา เพื่อทำ “โหงพราย” ตามที่ได้เสนอข่าวไปแล้วนั้น

เมื่อเวลา 11.30 น. วันที่ 25 ต.ค. พ.ต.อ.ชาตรี ปรีชากุล ผกก.สภ.กระนวน จ.ขอนแก่น พร้อมด้วย พ.ต.ท.ทองสุข นารีจันทร์ รอง ผกก.สส. , พ.ต.ท.วิชิต ชุมแวงวาปี สว.สส. , พ.ต.ท.วิชาญ สุธรรมแปลง พงส.(สบ3) ร่วมกันแถลงข่าวจับกุมผู้ต้องหาคดีลักกะโหลกศีรษะ ของ นายสุวิชา โสบรรเทา ผู้เสียชีวิตในป่าช้า วัดป่าเทพนิมิต โดยมีผู้ต้องหาคือ 1.พระครูบุญฐากร วิมล  หรือที่ชาวบ้านเรียกอาจารย์ เปิ่ม อายุ 47 ปี เจ้าคณะตำบลน้ำอ้อม อ.กระนวน และ เจ้าอาวาสวัดป่าเทพนิมตร บ้านหนองซา 2. พระดำ หรือ ชาย มุริจันทร์ อายุ 39 ปี พระลูกวัด  3. นายสหัสวรรษ หรือ โต้ง มูลแอด อยู่บ้านเลขที่ 248 หมู่ 13 ต.หนองโก อ.กระนวน จ.ขอนแก่น 4. นายเรืองโรจน์ หรือ เอ๊าะ โพธิสวัสดิ์ อายุ 28 ปี ลูกน้องคนสนิทของนาย สหัสวรรษ อยู่บ้านเลขที่ 184 หมู่ 18 ต.หนองโก อ.กระนวน จ.ขอนแก่น และ สามเณรเอ (นามสมมุติ) อายุ 13 ปี พร้อมของกลางชิ้นส่วนกะโหลกศีรษะมนุษย์ ถูกหั่นเป็นชิ้นจำนวน 47 ชิ้น และ ชิ้นกะโหลกบรรจุในกรอบพลาสติก จำนวน 297 ชิ้น ตะไบเหล็กขนาด 3 นิ้ว 1 อัน

สอบสวนพระครูบุญญากร หรือ อาจารย์เปิ่ม ให้การรับสารภาพว่า ได้ร่วมกันกับ พระดำ และ เณรเอ ทำการขุดเอากะโหลกศีรษะของ นายสุวิชา ขึ้นมาจากหลุมฝังศพ ในคืนวันที่ 2 ต.ค. ที่ผ่านมา เพื่อนำไปจำหน่ายให้กับ นายสหัสวรรษ ในราคา 7,000 บาท ซึ่งครั้งนี้ทำเป็นครั้งที่ 3 หลังจากได้เงินมาก็จะนำไปซื้อยาบ้ามาเสพร่วมกับพระลูกวัด โดยขณะที่ทำการขุด จะทำการสะกดวิญญาณผู้ตายด้วยธูปจำนวน 5 ดอก ปักไว้ 4 ทิศ ขณะที่รอให้ธูปที่จุดไว้หมดควัน ระหว่างนั้นจะทำการร่วมกันเสพยาบ้าเพื่อเรียกความกล้าก่อนลงมือขุด ใช้เวลาประมาณ 2 ชั่วโมง ตั้งแต่เวลา 02.00 น. ถึง เวลา 04.00 น. ก่อนที่จะเอากะโหลกศีรษะไปล้างทำความสะอาด และเก็บไว้ในห้องใต้ดินภายในกุฎีของพระดำ เพื่อรอเวลาให้ นายสหัสวรรษ มารับไปทำเครื่องรางของขลัง

ด้าน นายสหัสวรรษ ให้การรับสารภาพว่า เป็นคนว่าจ้างให้พระทำการขุดกะโหลกศีรษะคนตายโหงจริง เนื่องจากมีออร์เดอร์จากฮ่องกงให้นำกะโหลกแยกเป็นชิ้นทำการลงอักขระ ชิ้นส่วนไหนดูสวยงามก็จะลงยันต์ และเขียนรูปผู้หญิงเปลือยลงบนกะโหลกนำไปเสนอขายให้กับลูกค้าที่ฮ่องกงในราคาชิ้นละ 1,000 ถึง 3,000 บาท ถ้าชิ้นไหนเริ่มมีกลิ่นก็จะนำน้ำมันจันท์มาผสมแล้วอัดกรอบพลาสติก เสนอราคาที่ต่ำลง

โดยสินค้าทั้งหมดถ้าส่งไปขายที่ฮ่องกง จะถูกพ่อค้านำไปขายต่อในราคาที่สูงขึ้น ซึ่งคนฮ่องกงนิยมนำไปแขวนคอเพราะเชื่อว่า จะเป็นเครื่องรางของขลังให้คุณเหมือนเสน่ห์ยาแฝด ทำให้สาวรักสาวหลง และเรียกเงินเรียกทองได้ โดยรับซื้อมาชำแหละแล้วจำนวน 3 หัว ส่งขายไปให้กับคนฮ่องกงทางพัสดุในชุดแรก และ ชุดที่สองก็จะตามไปในเร็ววันนี้แต่ถูกจับกุมตัวได้เสียก่อน

ทั้งนี้พนักงานสอบสวนได้แจ้งข้อหาพระและสามเณร ร่วมกันลักทรัพย์ในเวลากลางคืน ส่วนนายสหัสวรรษ และ นายเรืองโรจน์ ถูกแจ้งข้อหาร่วมกันลักทรัพย์ในเวลากลางคืน และ รับซื้อของโจร ส่วนข้อหายาเสพติดนั้น ต้องรอผลตรวจปัสสาวะของผู้ต้องหาทั้งหมดก่อนจึงจะสามารถดำเนินการต่อไปได้
lolipop โพสต์เมื่อ 26-10-2012 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ไม่เป็นก็ให้โทษนะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-10-2012 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ไม่เป็นก็ให้โทษนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย lolipop เมื่อ 26-10-2012 16:48

ใช้ยังไงถึงจะเรียกว่าเป็นคะ?

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +19 ย่อ เหตุผล
lolipop + 19

tak2012 โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเขาใจเรา ใช้เขาบังคับเขา ก็สร้างเวรกรรมให้ผูกพันกันไปอีกเนิ่นนาน หยุดใช้ของที่บังคับวิญญาณคือการหยุดสร้างกรรมเวร.....ผมเชื่อว่าหลายท่านในเมืองนี้ทำได้ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

lolipop โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# cho

ไม่รู้เหมือนกันครับไม่เคยใช้ แต่เอาผีมาใช้มันผิดศีลนิครับ ใช้พวกพุทธคุณดีสุดแล้วหละครับท่านเจ้าเมือง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-10-2012 17:22
ตอบกลับ  cho

ไม่รู้เหมือนกันครับไม่เคยใช้ แต่เอาผี ...
ต้นฉบับโพสโดย lolipop เมื่อ 26-10-2012 17:17

นั่นแหละ..อยากรู้ว่าใช้เป็นหน่ะ 'ต้องใช้ยังไง' อย่างไรก็ดี..อนุโมทนาค่ะ!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
lolipop + 20

kaineverdie โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดคุกแหละดีแล้วเน้อ  สงสัยโหงพรายไม่ได้ดูต้นทางให้เน้อ..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

lolipop โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# cho

5555 อย่างนี้ต้องไปถามคนใช้สายพราย ที่ผมบอกว่าใช้เป็นหมายถึงไม่ให้พรายกินตัว แต่ทำอย่างไรนั้นไม่ทราบครับ ยังไงก็ขอโทษนะครับถ้าคำที่ใช้ส่อไปในทางเข้าใจผิด
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับ การร่วมรณรงค์

ขอออกตัวเลยนะ ว่า ไม่เก่ง ไม่ได้เป็นมวยอะไรทั้งนั้น

แต่ค่อนข้างรับทราบ , รู้เห็นผลของการใช้ " สายพราย "

มามาก

สิ่งเดียวที่ได้รับคำสอนมา คือ ...

ระวังนะ มันจะเข้าตัว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +12 ย่อ เหตุผล
cho + 12

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-10-2012 17:41
ตอบกลับ  cho

5555 อย่างนี้ต้องไปถามคนใช้สายพราย ที่ผม ...
ต้นฉบับโพสโดย lolipop เมื่อ 26-10-2012 17:34

อ่อ..พี่เจ้าเมืองก็คิดว่าท่านน้อง lolipop มีิวิธีใช้เป็นจริงๆ.. ไม่มีอะไรหนักหนาหรอกค่ะ ขอบคุณมากที่อธิบายเพื่อความเข้าใจให้กระจ่างระหว่างเรา!

หายากค่ะ เยาวชนคนรุ่นใหม่แต่ไม่เคยใช้สายพราย ขอปรบมือให้ดังๆเลยคะ!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +10 ย่อ เหตุผล
lolipop + 10

Khunhonda โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าก็ไม่เคยยยยใช้นะ อิอิอิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +15 ร้อนแรง +15 เสน่ห์แรง +12 ย่อ เหตุผล
Kasemnoi + 15 + 15 น่าีรักอ่ะ
cho + 12

lolipop โพสต์เมื่อ 26-10-2012 17:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# cho

555 เคยคิดจะใช้เหมือนกันแต่พอจะเช่าตังไม่มี พอมีตังก็ไปเช่าพระ ท่าทางคงไม่สามารถไปทางนั้นได้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16

un32 โพสต์เมื่อ 26-10-2012 18:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วขุนแผนหมื่นทัพพรายป่าวครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-10-2012 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-10-2012 18:05
แล้วขุนแผนหมื่นทัพพรายป่าวครับ
ต้นฉบับโพสโดย un32 เมื่อ 26-10-2012 18:02

ลองสอบถาม..กับท่าน serman ตอบให้กระจ่างดีกว่านะคะ!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 22:48 , Processed in 0.343662 second(s), 7 queries , File On.