เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กาหลง รอฤกษ์ 'รณรงค์เลิกใช้สายพราย' หวั่นคนรุ่นใหม่ลองของเสน่ห์จากกะโหลกมนุษย์

[คัดลอกลิงก์]
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 27-10-2012 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช้พรายอยู่แล้ว เค้ากลัวผี!!!!!!   ...
ต้นฉบับโพสโดย Maow เมื่อ 27-10-2012 12:08

ว๊าย ๆ ๆ ป้าแมวกลัวผี
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TaO_KD โพสต์เมื่อ 27-10-2012 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนับหนุนค้าบ
เค้ากลัวทั้งผี กลัวพราย
Maow โพสต์เมื่อ 27-10-2012 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว๊าย ๆ ๆ ป้าแมวกลัวผี
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 27-10-2012 13:10

อร๊ายๆๆๆ ลุงหนวดว่าเค้าเป็นป้า พูดจาไม่สุภาพนะฮ้า  แฮ่ arf-96.gif
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 27-10-2012 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อร๊ายๆๆๆ ลุงหนวดว่าเค้าเป็นป้า พูดจาไม่สุภาพนะฮ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย Maow เมื่อ 27-10-2012 20:52

นี่อย่าบอกนะ ว่า ที่ตอบช้า เพราะ มัวหารูปแมวอยู่อ่ะ ฮ่า ๆ ๆ
Maow โพสต์เมื่อ 27-10-2012 20:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่อย่าบอกนะ ว่า ที่ตอบช้า เพราะ มัวหารูปแมวอยู่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 27-10-2012 20:54

ว่าไปนั่น แหม วันหยุดก็พาลูก พา.....ไปเที่ยวมั่งไรมั่งซิ ไม่เหมือนใครบางคนมีเวลาเฝ้าบอร์ดตลอดๆ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 27-10-2012 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าไปนั่น แหม วันหยุดก็พาลูก พา.....ไปเที่ยวมั่งไรม ...
ต้นฉบับโพสโดย Maow เมื่อ 27-10-2012 20:57

นอนดีกว่า จังเบ่อเร่อเลย
paul โพสต์เมื่อ 27-10-2012 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาผีใส่คอ ไหว้ผี อนิจจาโลกมนุษย์ ร่วมสนับสนุนโครงการดีๆ อย่างนี้ ทำไมพึ่งทำครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 27-10-2012 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาผีใส่คอ ไหว้ผี อนิจจาโลกมนุษย์ ร่วมสนับสนุนโครงก ...
ต้นฉบับโพสโดย paul เมื่อ 27-10-2012 21:58

" กรุงโรมไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียว "   นะท่าน

การ " หักด้ามพล้าด้วยเข่า " ก็คงยาก เช่นกัน

ขออนุญาตเรียนให้ทราบดังนี้ครับ

เกี่ยวกับเรื่องวัตถุมงคลนั้น

คงปฏิเสธไม่ได้ ที่จะมีหลากหลายสาย ตามแต่ความชอบ

เรื่องนั้นคงว่ากันไม่ได้ สุดแท้แต่ใจรัก

ผนวกบวกกับช่วงนี้ มีข่าวเรื่องนี้ค่อนข้างเยอะ

ดังนั้น

ทางท่านเจ้าเมือง และ ท่านผู้บริหาร ทุกท่าน

จึงได้เห็นควร ให้มีการตั้งกระทู้สอบถาม

Sound check

ชาวเมืองดูก่อนว่า มีความคิดเห็นเป็นเช่นไร ?

และ

ท้ายที่สุดจากการรณรงค์ อาจเปลี่ยนเป็น

ประกาศงดใช้สายพราย

ก็เป็นได้ครับ

ชัดเจนนะครับ

ต้น1 โพสต์เมื่อ 28-10-2012 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้ และเห็นด้วยกับการเลิกใช้ ของแบบนี้มันเข้าตัวแน่นอนครับ และที่บอกว่า คุมพรายมาดีไม่มีเข้าตัว ผมอยากถามมากครับว่า อาจารย์ทั้งหลายได้ฌาญขั้นไหน ถ้ายังเสกของแบบมีอารมฌาญมันก็ยังเสื่อม แล้วของที่เสก พรายที่คุมไว้มันจะเหลือเหรอครับ
ถ้าคนที่ใช้และคิดจะเลิกผมแนะนำให้ทำบุญทำบังสกุลหรือบุญใหญ่ๆอานิสงค์มากๆเขาจะได้พอใจและหลุดจากภพภูมิแบบนี้
อ่านเล่นๆนะครับ
-ผมเคยเช่าขุนแผนมาองค์นึงยอมรับว่าแรง นำมาครั้งแรกปกติผมจะชักมีดหมอออกจากฝักก่อนนอน พอนำของชิ้นนี้เข้าบ้านและชักมีดออกมันเหมือนมีอะไรบางอย่างพยายามผลักมือผมอย่างแรง และจากนั้นเรื่อยมาผมก็โดนอำทุกคืนต้องคอยนึกถึงครูบาอาจารย์ คือ หลวงพ่อชำนาญ วัดบางกุฏีทอง แล้วต้องห้อยพระทุกคืน เพราะนอนไม่ได้ ส่วนเรื่องเมตตาที่เขาเคยโฆนาใว้ก็จริงครับ เป็นตามนั้นจริงๆ แต่มองแล้วมันไม่คุ้มครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 28-10-2012 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-เคยได้น้ำมันพรายมาขวดนึง ผมทำแตกใส่มือ ต้องใช้มีดเล่มเดิมทำน้ำมนต์ล้างมือ พอน้ำโดนมือ คันมากเลยครับ มือก็เริ่มแดง ไม่มั่นใจครับเอามีดกวาดตามมือ ใบมีดเย็นเจี๊ยบสดุ้งเลยครับ
***ที่เล่ามาอยากให้เห็นความน่ากลัวของพรายครับ ได้ไม่คุ้มเสีย***
ขนาดกลุ่มในเฟสผมยังถอยออกมาเลยครับ ไม่อยากรู้อยากเห็นซากศพ กระดูกผี
ต้น1 โพสต์เมื่อ 28-10-2012 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
***เวรกรรมของสายพราย***
ลุงผมเองครับ ฟันดะ ลูกเขาเมียใครเอาหมด สุดท้าย บ้านแตก เวรกรรม ตกไปที่ลูกหมด ตัวเองมันส์ แต่คนที่ไม่รู้เรื่องด้วยสิครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 29-10-2012 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้ และเห็นด้วยกับการเลิกใช้ ของแบบนี้มันเข้าต ...
ต้นฉบับโพสโดย ต้น1 เมื่อ 28-10-2012 22:47

คุมพรายมาดีไม่มีเข้าตัว ......

แล้วคนที่ใช้ล่ะ มีอะไรคุ้มตัว ?
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 29-10-2012 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-เคยได้น้ำมันพรายมาขวดนึง ผมทำแตกใส่มือ ต้องใช้มีดเ ...
ต้นฉบับโพสโดย ต้น1 เมื่อ 28-10-2012 22:52

ขออนุโมทนา สาธุครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 29-10-2012 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
***เวรกรรมของสายพราย***
ลุงผมเองครับ ฟันดะ ลูกเขาเมียใ ...
ต้นฉบับโพสโดย ต้น1 เมื่อ 28-10-2012 22:55

ตอนใช้คึกคะนอง กิเลสตัณหาบังตา ไม่รู้จักบาปบุญ คุณโทษ ที่ผมเคยเห็นมาก็เหมือนกัน เอาเมียคนอื่น แล้ว เมียก็ไปมีชู้ต่อ มันโยงกันเป็นลูกโซ่เลยนะ นี่ไม่ได้มีเจตนาให้ใครคล้อยตาม แต่อยากให้รับรู้ รับทราบ ในวันนี้เค้าให้ ให้ได้หมดแหล่ะ อยากได้อะไรก็ให้ แล้วหากวันไหนที่เค้าขอท่านบ้างล่ะ ...
จะให้เค้าได้มั๊ย ?

เอกถพ โพสต์เมื่อ 29-10-2012 13:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 09:22 , Processed in 0.255937 second(s), 6 queries , File On.