เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แบบ แพะๆ

[คัดลอกลิงก์]
batmonk โพสต์เมื่อ 15-10-2012 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 16-10-2012 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าใครหารุ่น1ไม่ได้ ผมคิดว่าใช้ชูชกเถอะครับไม่เเพงหาง่ายไม่มีคนปั่นเสกพร้อมกันด้วย
เห็นแพะรุ่น2ออกมาราคาก็เริ่มขยับเเล้วหาตะกรุดใช้ผมว่าน่าจะดีกว่าสร้างน้อยด้วยราคาก็ถูก
ผมคิดอย่างหนึ่งไม่รู้จะผิดมั้ย ว่าเเพะกะชูชกมันกหลวงพ่อรูปเดียวกันเสกก็พร้อมกันมันจะเเรงต่างกันได้ยังไง
รุ่น2ก็มีตะกรุดที่ยังถูกพอเก็บได้อยู่
อยากให้ลองใช้ของถูกๆกัน ว่าจะดีจริงมั้ย เข้ากับเราหรือเปล่าเพราะของแบบนี้บางทีมันก็เกี่ยวกับเรื่องโฉลกด้วย ใช้ของที่พุทธคุณเท่ากันราคาถูกไปก่อนดีกว่า ถ้ามันดีดมันใช่เราเห็นกับตัวเราไม่อิงประสบการณ์ใคร เเล้วเราอยากได้หรือมีงบพอค่อยบูชาองค์ที่ราคาสูงต่อไปเพราะตอนนั้นคงคิดว่าคุ้มเเล้ว
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 16-10-2012 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเเพะนี้จะเเพง ก็ให้เป็นเพราะประสบการณ์จริงๆเป็นไปตามกฏความต้องการ
ไม่ใช่การปั่นเเละสร้างกระเเสที่เว่อเกินไป เพราะหากมีคนเช่ามาลองใช้ตอนค่าบูชาถูกก็ไม่เป็นไร
เเต่ราคาในตอนนี้ถ้าเค้าเอามาใช้เเล้วไม่มีอะไรเปลี่ยนเเปลง มันก็น่าเสียดายเงิน
ลองใช้ของถูกๆก่อนครับถ้าโฉลกเเล้วดี ค่อยหาเก็บของแพง การหามาเป็นมงคลกับชีวิตก็ถือว่าคุ้ม
เเต่ถ้าใช้เเล้วไม่ขึ้นไม่ดีเราก็จะไม่เสียดายเงินมาก หาของใหม่ใช้ได้สบายใจ
เก็บไว้เป็นข้อคิดเเนะเเนวกับคนที่อยากลองใช้เเพะพิจารณาเอาครับ
AAA โพสต์เมื่อ 16-10-2012 11:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
attapan โพสต์เมื่อ 17-10-2012 01:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
KTI โพสต์เมื่อ 17-10-2012 07:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครหารุ่นหนึ่งไม่ได้ รุ่นสองแทนได้ครับ

ผมเองก็มีแต ...
ต้นฉบับโพสโดย meowkay เมื่อ 7-10-2012 22:29

เหนื่อยเพราะแพะตัวหนักใช่ไหมครับ พกแล้วเหนื่อยเลย
mrchu โพสต์เมื่อ 17-10-2012 08:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเเพะนี้จะเเพง ก็ให้เป็นเพราะประสบการณ์จริงๆเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 16-10-2012 11:27

เห็นด้วยครับ   ผมเป็นคนหนึ่งที่ตามเก็บวัตถุมงคลอยู่ บางอย่างได้มาก็เฉยๆ ไม่หวือหวา แต่คนอื่นเขาบูชากันแรงๆส่วนผมกลับเฉยๆ เหมือน รีโมทคนละรุ่นครับคลื่นไม่ตรงกันทำงานไม่ได้
บางอย่างได้มาบูชาแล้ว จี๊ดจ๊าด กดปุ๊บ ติดปั๊บ (แต่แพะนี้ผมยังไม่ได้กดเลยครับ จัดให้ปั๊บเลย) ส่วนตัวผมคิดว่าเจอแล้วไม่ใช่จะให้ ตับอย่างเดียวยังให้เงินไว้บำรุงร่างกายอีก
อย่างประสบการณ์ครั้งนี้ แพะผมเบอร์ 565 ไปหาซื้อสลากกินแบ่ง ไม่มีเบอร์นี้ ดีที่ไม่ซื้อใต้ดินไม่งั้นโดนกิน อิอิ.. แม่ค้าขายเห็นผมหยิบแพะมาดูเบอร์ บอก65 ไม่มี เอา 68 แทนน๊ะ วัตถุมงคลเหมือนพระ หยิบ68 มาให้ ผมก็เอามา พอหวยออก โดนเข้าให้ 868 เสียดายไม่ได้ถ่ายมาให้ดู โดนแฝนยึดซะ 555..
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 17-10-2012 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าวมีโชคนะนั่น เเพระเเรงครับ ของดีๆราคาถูกยังมีอีกมาก ไม่อยากจะบอกจริงๆ
เอกถพ โพสต์เมื่อ 17-10-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเเพะนี้จะเเพง ก็ให้เป็นเพราะประสบการณ์จริงๆเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 16-10-2012 11:27

lullar โพสต์เมื่อ 18-10-2012 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ๋งคับ
fongvinn โพสต์เมื่อ 10-11-2012 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ ต้องหามาใช้บ้างแล้วครับ
fongvinn โพสต์เมื่อ 10-11-2012 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ ต้องหามาใช้บ้างแล้วครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 16-11-2012 16:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังต้อนทองแดงอยู่เหมือนกันครับ กะว่ารุ่น 3 ไม่เก็ยครับ อิอิ แล้วแต่ชอบเลย..55+
tak2012 โพสต์เมื่อ 16-11-2012 16:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เหนือยแทบขาดใจ แต่ก็ยังอยากเหนื่อยใช่ไหมละ
Kawin โพสต์เมื่อ 17-11-2012 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 02:48 , Processed in 0.414389 second(s), 5 queries , File On.