เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แบบ แพะๆ

[คัดลอกลิงก์]
prak โพสต์เมื่อ 29-9-2012 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  mrchu

แรงจนผมติดใจถึงกับต้องหาเพิ่มอีก พึ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย จำแลง เมื่อ 29-9-2012 20:20

โอ้ว เลขโปรดผมเลย ว่าจะหาอีกเรื่อยๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
เอกถพ โพสต์เมื่อ 29-9-2012 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  mrchu

แรงจนผมติดใจถึงกับต้องหาเพิ่มอีก พึ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย จำแลง เมื่อ 29-9-2012 20:20

นั้นไงท่านจำแลงจะสร้างฟาร์มอีกคนแล้ว
hut โพสต์เมื่อ 29-9-2012 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hut เมื่อ 29-9-2012 21:00

ที่ศูนย์พระเดอะมอลล์งามวงศ์วานน่าจะยังเหลืออยู่นะครับ เมื่อวัน 2 ก่อนครับ ผมยังเห็นแพะเนื้อทองแดงอยู่1ตัวนะครับ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 30-9-2012 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครยังไม่มีรีบหากันมาบูชานะครับ
อย่างน้อยภาษีเเละค่านิยมรุ่น1 ย่อมดีกว่าทุกรุ่นเเน่นอน
ที่สำคัญประสบการณ์แรงด้วย อยากเเนะนำจริงๆ
tik3slam โพสต์เมื่อ 30-9-2012 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด tik3slam เมื่อ 30-9-2012 10:12

หุหุ  ร้านขายอยู่ตรงไหนอะครับ
จำแลง โพสต์เมื่อ 30-9-2012 12:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในเน็ตเนื้อทองแดงยังหาได้อยู่นะครับ ราคายังไม่แรง
Pabong โพสต์เมื่อ 30-9-2012 14:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รีบหามาบูชาด่วนครับผม
เอกถพ โพสต์เมื่อ 30-9-2012 14:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รีบหามาบูชาด่วนครับผม
ต้นฉบับโพสโดย Pabong เมื่อ 30-9-2012 14:12

suriyon โพสต์เมื่อ 30-9-2012 15:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในเน็ตเนื้อทองแดงยังหาได้อยู่นะครับ ราคายังไม่แรง ...
ต้นฉบับโพสโดย จำแลง เมื่อ 30-9-2012 12:32

ไม่แล้วครับแต่มีแอบอยู่แถวๆๆๆนี้เพียบเลยละฮี่ๆๆๆๆๆ
จำแลง โพสต์เมื่อ 30-9-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 189# suriyon

รับที่นี่เดี๋ยวผมให้ครับในราคา 10 เท่านะ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 1-10-2012 09:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาทำไมมัแพงเว่อเกินจังเลย
สร้างก็เยอะพอสมควรเเต่มันขึ้นเร็วเกินไปจริงๆ เป็นเเค่กระเเสรึเปล่า
ความจริงที่เเนะนำเราะอยากให้มีของดีราคาถูกพอไขว่คว้าได้ใช้งานได้จริงไว้ในครอบครองกัน
ไม่นึกว่ามันจะเเรงได้ขนาดนี้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
wasan_sorn + 10

ดูบันทึกคะแนน

tak2012 โพสต์เมื่อ 1-10-2012 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาทำไมมัแพงเว่อเกินจังเลย
สร้างก็เยอะพอสมควรเเต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 1-10-2012 09:48

ที่รู้ๆ คนตามหากันเพียบครับ จนต้องออกรุ่นสองในเร็วๆนี้
mrchu โพสต์เมื่อ 1-10-2012 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าหลวงพ่ออาดฯเสกวัตถุมงคลรุ่นนี้มาเยี่ยมมาก
ดังนั้นหากหาแพะมาไม่ได้ ชูชกก็นาสนใจครับ ผมเลยจัดมา 1 ชุดครับ ก่อนราคาจะวิ่งอีกครับ
เอกถพ โพสต์เมื่อ 1-10-2012 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด เอกถพ เมื่อ 1-10-2012 12:41

ส่วนมากคนที่ติดตามจากที่ตีพิมพ์ลงหนังสือก็เยอะครับ....ผมก็เป็นคนหนึ่งที่พลาดเก็บตอนที่ยังเป็นราคาวัด เพราะตอนที่ลงตีพิมพ์ในนะโม คนรู้ก็มากโขอยู่เหมือนกันครับ(เพราะแฟนคลับนะโมมีทั่วประเทศต่างประเทศก็ยังมีด้วยซ้ำ) ยิ่งเป็นรุ่นแรกที่ทางวัดออกด้วยครับ ใครก็ตามเก็บกันคนในพื้นที่เค้าก็ตามเก็บกันเยอะ ก็เลยไม่ทันเค้า ไปได้เอาตอนที่ราคาไปแล้วไม่รู้ด้วยว่าจะแรงขนาดนี้ก็เลยตามเก็บมา พอลองใช้ดูก็รู้สึกดีก็ตามเก็บมาเรื่อยๆ / แต่ด้วยความอยากรู้อยากลองเลยเปิดพลิกดูนิตยสารนะโมจนทนความขลังไม่ได้ก็เลยต้องจัดซะหน่อยและก็เป็นอย่างที่เห็นมาทั้งฟาร์มครับ****ที่สำคัญที่ผมได้มาผมไม่ได้ติดตามกระทู้หรือกระแสประสบการณ์เลยและบางทีกลัวว่าใช้แล้วจะไม่แรงเหมือนคนอื่นและบางทีก็มีปั่นกันด้วย***แต่รู้ความขลังมาจากนิตยสารนะโมนี้แหละ***เลยจัดมา  *ผมว่าตอนนี้ใครทีอยากได้ก็ลองตามหาเนื้อทองแดงดูใช้ดีเหมือนกันเพราะนวะทำน้อยและอีกอย่างเนื้อนวะในอนาคตจะแรงต่อไปเรื่อยๆครับเพราะคนที่ใช้เนื้อทองแดงแล้วดีก็ตามหาเนื้อนวะกันอีก* และรุ่น 2 ที่กำลังจะออกมาก็มีครับราคายังไม่แรง....*ที่สำคัญอย่ามองข้ามเนื้อทองแดงนะครับราคายังไม่แรงใช้ได้ดีเหมือนกันจากประสบการณ์ส่วนตัว...ส่วนประสบการณ์ดียังไงไม่ขอเล่านะครับไปหามาใช้เอง*
Nop_lammat โพสต์เมื่อ 1-10-2012 14:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมองว่าไม่ใช่การปั่นกระแสเพื่อปล่อยของ  เพราะสมาชิกท่านที่รับรู้ข่าวสารต่างก็บอกเสมอว่าเนื้อทองแดงราคาจับต้องได้ยังพอมีเหลือให้หามาบูชากัน  ใครอยากได้เนื้อนวะก็ต้องยอมลงทุนหน่อยเนื่องจากสร้างจำนวนไม่มาก  อีกอย่างไม่มีใครปิดบังว่าแพะรุ่น 2  กำลังจะออกให้บูชาเร็วๆนี้  ใครไม่ทันรุ่นแรกก็รอเก็บรุ่น 2 ได้ครับ  

ผมคิดว่าที่ราคาเนื้อนวะไปไกลมากอาจจะเป็นเพราะกลัวแพะเนื้อทองแดงจะไม่แรงกันจึงจ้องจะบูชาแพะเนื้อนวะกันอย่างเดียว  ซึ่งก็เป็นความชอบความเชื่อของแต่ละคน  ผมเองก็เคยคิดอยากได้แพะเนื้อนวะมาบูชาใจจะขาด  แต่พอได้ลองใช้แพะเนื้อทองแดงมาไม่นานก็เกิดความรู้สึกว่าหยุดที่แพะเนื้อทองแดงที่ใช้อยู่นี่แหละ  ใช้ดีเป็นที่ประทับใจครับ  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
เอกถพ + 2

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 21:21 , Processed in 0.415758 second(s), 6 queries , File On.