เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
pn-autogas โพสต์เมื่อ 6-7-2012 18:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆงามๆ ครับผม

สุดยอดเลย ครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
พุทโธ โพสต์เมื่อ 6-7-2012 18:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suzuki โพสต์เมื่อ 6-7-2012 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 195# hamakpure

อยากได้ของท่านจัง
facebook โพสต์เมื่อ 6-7-2012 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชว์ของ อ.อ้วนที่ผมเก็บอยู่ครับ

ขุนแผนหมื่นทัพ
ลูก ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 6-7-2012 17:51

แต่ละชิ้นไม่ธรรมดา
PHALAT โพสต์เมื่อ 6-7-2012 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการขุนแผนเหมื่อนทัพ สดๆ ไม่ถึง3นาทีที่ผ่านมานี้เองงงงงงงงง

ผมมานั่งกินกาแฟร้านประจำครับกินมาเปน10 ปี  สนิดกับน้องๆพนักงานทั้งร้านกำลังจะปิด พอดีมี น้องพนักงานเก่าคนนึ่งแวะมาหาเพื่อน ตอนที่ยังทำงานอยูผมก็เคยเจอกันนะครับ พูดคุยกันไม่ถึงกับสนิด มาก หลังจากที่ น้องเค้าออกไป ก้แเคยแวะมาที่ร้านหลายครังที่เจอกันหน้าผมเค้ายังไม่อยากจะมอง แต่วันนี้ ........ เข้ามาที่ร้านเจอ ผม สวัสดี ทักทาย ถามเหมื่อนว่าคิดถึงมากไม่ได้เจแกันนานมากสบายดีหรือ ป่าวหายไปอยู่ไหนมา....... (แอบงงในใจ)ผมบอกว่าไปอยู่ต่างจังหวัดมา ...ไม่ค่อยได้กลับเพิ่งมาถึงก้มานั่งกินกาแฟนนี้แหละ น้องเค้าบอกว่า มิน่าไม่ค่อยเจอเลย ไม่เจอตั่งนาน ดูดีขึ้นนะพี่หล่อขึ้นด้วย.............งงกันไป หน้าผม อย่างที่เหนน่ะนะครับ ชมว่าหล่อ โอ้พระเจ้าา

กำลังวิตกว่าจะหาเงินทันจองชุดประทานของ อ อ้วน หรือ ป่าวน้อ... เจอเรื่องนี้มีกำลังใจมากๆ ยังไงก็ต้องทัน55555
hamakpure โพสต์เมื่อ 7-7-2012 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด hamakpure เมื่อ 7-7-2012 16:36

ของผมชอบสีผึ้งเบ็ดมากๆครับ

หน้าตาธรรมดาๆ  ป้ายสีผึ้งเข้าไป  สาวๆมองสนใจเรา

รู้สึกราวกับว่า หล่อเหมือน ณเดชน์ ซะอย่างงั้น
facebook โพสต์เมื่อ 7-7-2012 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมชอบสีผึ้งเบ็ดมากๆครับ

หน้าตาธรรมดาๆ  ป้ายสีผึ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 7-7-2012 16:33

ที่ใช้ป้ายรุ่นไหนครับพี่
hamakpure โพสต์เมื่อ 7-7-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ใช้ป้ายรุ่นไหนครับพี่
ต้นฉบับโพสโดย facebook เมื่อ 7-7-2012 19:41

สีผึ้งเบ็ดครับ  หมายถึงป้ายปากตัวผมเองนะครับ
Jukac_S โพสต์เมื่อ 7-7-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีผึ้งเบ็ดครับ  หมายถึงป้ายปากตัวผมเองนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 7-7-2012 22:19

ยอดเยี่ยมครับ
facebook โพสต์เมื่อ 8-7-2012 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีผึ้งเบ็ดครับ  หมายถึงป้ายปากตัวผมเองนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 7-7-2012 22:19

ขอบคุณครับ
facebook โพสต์เมื่อ 8-7-2012 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมลองหารายละเอียดเกี่ยวกับตะกรุดนะสวาทรุ่นแรกเต็มสูตร และตะกรุดนะสวาทรุ่น 2 มาให้ได้ทราบข้อมูลกันครับ
ว่าทำไมขนาดตะกรุดรุ่นแรกถึงได้ต่างจากรุ่น 2

86.65 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 135

suzuki โพสต์เมื่อ 8-7-2012 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 207# facebook

ขอบคุณครับ
ISUZU โพสต์เมื่อ 9-7-2012 11:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ISUZU เมื่อ 9-7-2012 11:28
อิ่นแกะจากรากรักซ้อนครูอ้วนเสกให้ที่ก้นอุดตะกรุดน ...
ต้นฉบับโพสโดย aerob13 เมื่อ 1-7-2012 13:48

อิ่นนี้แกะจากรากรักซ้อนมีอยู่ประมาณ7-8 อันคับ มีการเอาไปจับฉลากให้กับลูกศิษย์ที่ไปร่วมงาน 3 ชิ้นคับ ของเจ้าของรากรักซ้อนไม่แน่ใจว่าสองหรือสามชิ้น ของคนแกะ 2 ชิ้นคับ
จิงๆแล้ววัตถุมงคลอย่างอื่นของ อ.อ้วนยังมีอีกหลายชิ้นคับบางชิ้นอาจจะเป็นเพราะลูกศิษย์ขอให้ทำให้

ไว้ผมว่างๆจะแวะมาลงให้ดูเพิ่มเติมนะคับ
ISUZU โพสต์เมื่อ 9-7-2012 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน  นี้เจ้ากรมตัวจริง ช่วยโพสแช์ประสบการณ์ที่ผ่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 26-6-2012 20:57

ส่วนเรื่องประสบการณ์นี่ไม่ต้องพูดถึง ประสบการณ์ดีมากที่ผมใช้ติดตัวทุกวันคือ สีผึ้งธาตุ สีผึ้งเบ็ดรุ่น 3 อิ่นแกะจากรากรักซ้อน สามสิ่งนี้ขาดไม่ได้คับส่วนเรื่องประสบการณ์กับเพศตรงข้ามนี้ต้องรุ่น3คับ สำหรับตัวผมเองได้ผลมากคับ
NATTAGORN โพสต์เมื่อ 9-7-2012 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยากเห็นสีผึ้งธาตุ อะครับสนใจมากเลยแต่ยังไม่มีบุญที่ได้เห็น
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 12:03 , Processed in 0.156461 second(s), 7 queries , File On.