เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช : พญานาคผู้รักษาประเทศไทย

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 30-4-2012 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช เทพผู้ปกปักรักษาสยามประเทศ...เหลือสีดำองค์กรรมการให้บูชา 899 บาท..สภาพสวยๆ สมบูรณ์ทุกส่วนไม่มีบิ่นหรือชำรุด  เพื่อนำไปบูชาคุ้มครอง ป้องกันภัยพิบัติ ให้โชคให้ลาภ....ขอเชิญนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
batmonk โพสต์เมื่อ 30-4-2012 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์จริงสวยงามมากครับ วันนี้ผมได้รับจากพี่คำแพงสีดำ เปิดมาดูชอบมาก สัมผัสถึงความเข้มขลังได้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 30-4-2012 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์จริงสวยงามมากครับ วันนี้ผมได้รับจากพี่คำแพงสีด ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 30-4-2012 20:47

ตอนนี้ก็เหลือสีละองค์  ท่านที่พลาดตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าจะได้มาตอนไหนอีกแล้วครับ  ท่านใดศรัทธาอย่าช้านะจ๊ะ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-5-2012 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์สุดท้ายแล้ว...นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช พญานาคผู้รักษาประเทศไทย.....

...ขอเชิญรับไปบูชาเป็นสิริมงคลต่อบ้านเรือนที่เราอาศัยอยู่หรือบูชาติดตัวนะขอรับ.....ภัยพิบัติยังมีมาอยู่เรื่อยๆแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว  เหลือองค์สุดท้ายแล้วที่มีให้บูชา ไม่รู้ว่าจะหาได้อีกหรือไม่เพราะแพงขึ้นทุกวันครับ กำลังจะกลายเป็นตำนานเช่น รุ่น 1 และรุ่น 3...ที่แพงม๊ากๆๆๆจนแตะไม่ได้  ท่านใดที่สามารถอยากให้รับไว้นะขอรับ....ค่าอัญเชิญแบบแบ่งกันบูชาที่ 899 บาท...องค์สุดท้ายแล้วท่านใดหนอจะได้ครอบครอง....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-5-2012 14:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ สมบูรณ์ทุกส่วน เพื่อนำไปบูชาคุ้มครอง ป้องกันภัยพิบัติ....ขอเชิญนะจ๊ะ
องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีแดง

ให้บูชาองค์ละ 799  บาท (เลี่ยมพร้อมบูชา+ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถม)

ชื่อบัญชี  THANAT BOONCHU...
ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2   
สาขา   เทสโก้ โลตัส ศรีสะเกษ
ติดต่อ..   เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-5-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทั้ง 2 องค์ 2 สี ลดให้พิเศษนะครับ...ขอเชิญครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-5-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิเศษ...ตอนนี้ผมครึ้มอกครึ้มใจครับ...ท่านใดอัญเชิญทั้งองค์สีดำและสีแดง มีลดพิเศษ พร้อมพระสมนาคุณทรงคุณค่าขอรับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 6-5-2012 08:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทั้ง 2 องค์ 2 สี ลดให้พิเศษนะครับ...ขอเชิญครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-5-2012 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นาคาฯที่สวยงาม มวลสารยอดเยี่ยมสุดศักดิ์สิทธิ์ลือเลื่อง....ขอเชิญนะขอรับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-5-2012 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนึ่งเดียวที่มี  ท่านใดหนอจะได้เป็นเจ้าของที่แท้จริง...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 19:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลืออย่างละ 1 องค์....

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีแดง  ให้บูชาองค์ละ799  บาท (เลี่ยมพร้อมบูชา+ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถม)

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีดำกรรมการ  ให้บูชาองค์ละ 899  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถม)
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-5-2012 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 11-5-2012 08:20

มีอย่างละ 1 องค์....หากศรัทธาบูชาไปปกป้องรักษาตนเองและครอบครัวให้พ้นจากภัยพิบัตินะครับ

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีแดง  ให้บูชาองค์ละ799  บาท (เลี่ยมพร้อมบูชา+ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถบัติม)

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีดำกรรมการ  ให้บูชาองค์ละ 899  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถม)
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-5-2012 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 13-5-2012 17:48

มีอย่างละ 1 องค์....หากศรัทธาบูชาไปปกป้องรักษาตนเองและครอบครัวให้พ้นจากภัยพิบัตินะครับ

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีแดง  ให้บูชาองค์ละ 799 บาท (เลี่ยมพร้อมบูชา+ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถม)

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช (พญานาค รุ่น 2) สีดำกรรมการ  ให้บูชาองค์ละ 899 บาท (ฟรีค่าส่ง EMS+ของแถม)บูชาทั้ง 2 องค์มีลดพิเศษครับ....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 18-5-2012 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีสมาชิกบูชา...องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช...ไปแล้ว....

....ขออนุญาตปิดกระทู้นี้นะครับ....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-7-2024 17:02 , Processed in 0.071306 second(s), 4 queries , File On.