เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช : พญานาคผู้รักษาประเทศไทย

[คัดลอกลิงก์]
jiratthakorn โพสต์เมื่อ 23-3-2012 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แถม แถม อิอิ ล้อเล่น
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-3-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แถม แถม อิอิ ล้อเล่น
ต้นฉบับโพสโดย jiratthakorn เมื่อ 23-3-2012 19:52

ขอแถมเป็นรายการอื่นนะขอรับ  เป็นผลงานการสร้างของอาจารย์ผม...ท่านอำพล เจน....ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 23-3-2012 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 23-3-2012 20:01

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราชสีดำ (องค์กรรมการ)พญานาค รุ่น 2 จากการรังสรรค์ของ อ.อำพล เจน  
มี 2 องค์ ให้บูชาองค์ละ 999  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-3-2012 07:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากสนใจพูดคุยกันได้แบบ win-win นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-3-2012 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 24-3-2012 15:38

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช พญานาคผู้ปกปักรักษาประเทศไทย  
มี 2 องค์ ให้บูชาองค์ละ 999  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS) ขอเชิญนะครับ
artist โพสต์เมื่อ 24-3-2012 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามน่าใช้มากครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-3-2012 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามน่าใช้มากครับ
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 24-3-2012 16:40

นอกจากความสวยงามแล้ว  อิทธิคุณแถวท้องถิ่นลือเลื่องมากขอรับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-4-2012 07:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 4-4-2012 07:47

องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธ พญานาค รุ่น 2 สีดำ (องค์กรรมการ)
องค์ที่ ๑

องค์ที่ ๒

มี 2 องค์ สีดำหายากมากครับ ที่อื่นค่าบูชาขยับพันขึ้น ผมปรับค่าบูชาลงองค์ละ 899  บาท ...อยากให้มีไว้ติดตัวครับ (ฟรีค่าส่ง EMS)
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-4-2012 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช พญานาคผู้ปกปักรักษาประเทศไทย  
มี 2 องค์ ให้บูชาองค์ละ 899  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS) ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-4-2012 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-4-2012 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มี 2 องค์ ให้บูชาองค์ละ 899  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS) ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-4-2012 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-4-2012 07:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์บางส่วนขององค์นาคาฯ 2

ของดีไม่ได้มีไว้ให้ลอง...แต่ถ้าไม่ลองก็ไม่รู้ว่าดี....มันเป็นสิ่งที่เย้ายวนใจ...ท้าทายความอยากรู้อยากเห็น....นาคาฯ 2 จึงไม่พ้นการลองของ.....ให้รู้ว่าคุ้มค่าการรอคอยอันยาวนานหรือไม่....อย่างคำโบราณว่าไว้..ความลับไม่มีในโลก...มนุษย์กิเลสหนาอย่างเราๆท่านๆจึงอดไม่ได้ที่หลุดปากออกมา..แม้ว่าควรจะเก็บไว้เป็นความลับ...และก็อีกนั่นแหละ..เป็นการพิสูจน์คำกล่าวที่ว่า"ปากคนยาวกว่าปากกา" ไปในบัดดล..

เรื่องราวลองของนาคาฯ2 ที่ว่าเกิดขึ้นที่อุบลราชธานีนี่เอง หลังจากที่จองนาคาฯ2 ไว้ชุดนึง ก็ตั้งหน้าตั้งตารอนานนับแรมปี จ่าต้อย (สิบเอก พิชัยณรงค์ สุวรรณ) ครูฝึกทหารประจำการอยู่ในค่ายสรรพสิทธิประสงค์ อำเภอวารินชำราบ ต้องการพิสูจน์ความสงสัยในความขลังของนาคาฯ2 แต่ก็ไม่กล้าบอกกล่าวกับใคร หลังจากได้รับนาคาฯ2มาแล้ว ก็ได้แอบเอานาคาฯ2ไปติดไว้ด้านหลังเป้ากระดาษที่ทหารซ้อมยิงปืน ก่อนคุมทหารฝึกซ้อมยิงปืน..โดยทำตัวคุมฝึกตามปกติ..ไม่มีใครรู้มาก่อนว่าตัวเองจะตกเป็นเครื่องมือพิสูจน์ข้อสงสัยของจ่าต้อย.

ผล..ทุกเป้ายิงเข้าหมด...เว้น...เว้นเป้านี้แต่เป้าเดียว ไม่มีใครยิงเข้าเป้าหรือแม้แต่ยิงโดนเป้า กลายเป็นเป้าสะอาด..ไม่ว่าใครมาลองยิงเป้านี้..ก็ได้ผลเหมือนกัน.จนเกาหัวแกรกๆด้วยความไม่เข้าใจปนสงสัย.”เป้าอื่นๆกูก็ยิงถูก ไอ้เป้านี้ไงมันถึงไม่ยักกะโดนซักนัด”

จ่าต้อยไม่กล้าเฉลยความจริงบอกใครด้วยกลัวเกรงเจ้านายจะด่าถ้ารู้ว่าตนทำพิเรนทร์อย่างนี้ ..ทำตัวปกติเก็บเป้าเก็บนาคาฯเข้ากระเป๋าแบบเงียบๆไม่ให้ใครเห็น

เรื่องราวเงียบกริบอยู่นานนับเดือน...ก่อนจะเผลอตัวเล่าให้เพื่อนฟัง...จากนั้นก็ลือกันไปทั่วทั้งเมือง..แถมลือเพี้ยนเป็นของอื่นโดยไม่รู้ตัว....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-4-2012 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 17-4-2012 07:59

อีกไม่ช้านาน จะหาไม่ได้ครับ...ท่านใดยังไม่มีและศรัทธาองค์นาคาธิบดีศรีสุทโธนาคราช พญานาคผู้ปกปักรักษาประเทศไทย  มี 2 องค์ ให้บูชาองค์ละ 899  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS) ขอเชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-4-2012 08:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ภัยพิบัติจากธรรมชาติ เกิดขึ้นเป็นระยะแบบไม่รู้ตัว วิทยาศาสตร์ว่าเก่งๆยังตามไม่ทัน คงเหลือแต่พระรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์เท่านั้นที่จะช่วยให้มนุษย์พ้นจากเคราะห์ทั้งปวงได้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-7-2024 16:26 , Processed in 0.093549 second(s), 5 queries , File On.