เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อย่ากรู้ ว่า อ.เม้งขุนแผน ใครใช้แล้วเงียบบ้างครับ...........

[คัดลอกลิงก์]
maxza303 โพสต์เมื่อ 14-3-2012 00:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
maboro โพสต์เมื่อ 14-3-2012 02:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องหลังไมค์มาถามผมครับว่าเมียไอ้ อ.ม้งมันเป็นใคร คนที่เคยเข้าเว็บของมันจะเห็นผู้หญิงหน้าตาบ้านนอกที่มองไกลก็รู้ครับว่าเป็นคนใช้ คนนั้นล่ะครับที่มันต้องซุกติดตัวไปกับมันทุกที่ชนิดที่ว่าห่างหอยต่างด้าวตัวนี้ไม่ได้เลยทีเดียว ลองไปค้นหากันดูนะครับ เว็บไซต์ของมันก็สรรเสริญอีนี่น่าดูครับ (พรุ่งนี้เว็บไซต์มันคงแตกแน่ๆ 555)
ekarart โพสต์เมื่อ 14-3-2012 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 59# maxza303

มาเข้าฝันเหมือนกันเลยครับ แต่ของผมเป็นแม่ทองสร้อย แค่บอกกล่าวว่า ถ้ามาอยู่ด้วยแล้ว ก็ขอให้มาเข้าฝันด้วย มาสวย ๆ นะครับ กลางคืนได้เรื่องเลยครับ มาสวยจริง ๆ
maxza303 โพสต์เมื่อ 14-3-2012 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  maxza303

มาเข้าฝันเหมือนกันเลยครับ แต่ของผมเ ...
ต้นฉบับโพสโดย ekarart เมื่อ 14-3-2012 20:47

เมื่อคืนผมก็ฝันครับ พอเคลิ้มๆหลับไปแล้วผมฝันเห็นผู้หญิงสวยมากๆนอนอยู่ที่เตียงผมแล้วหันหน้ามาหาผมแบบน่ากลัวมากๆครับ หึ๋ยหลอนมากๆ
anatta โพสต์เมื่อ 14-3-2012 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องหลังไมค์มาถามผมครับว่าเมียไอ้ อ.ม้งมันเป็นใค ...
ต้นฉบับโพสโดย maboro เมื่อ 14-3-2012 02:30

ผมก็นึกว่า กระเบื้อง เป็นเมียเจ้าอ้วนดำซะอีก (ว่าจะไม่ยุ่งแล้วเชียว เผลอพิมพ์ไปจนด๊าย 555+)
maxza303 โพสต์เมื่อ 15-3-2012 20:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โฮ..คุณ maboro เอาซะเละเลย อ.เม้งตู  แล้วจะฉันจะของเ ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 14-3-2012 00:17

kunpan88 โพสต์เมื่อ 15-3-2012 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เงียบสนิท...เดินผ่านสุนัข ยังโดนไล่กัดเลย...
ฝั่งเขี้ยวจมเลือดไหลนอง เลยล่ะท่าน
oatkub โพสต์เมื่อ 23-3-2012 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โฮ..คุณ maboro เอาซะเละเลย อ.เม้งตู  แล้วจะฉันจะของเ ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 14-3-2012 00:17

ขอนิดนึงตัวผมเองเคยมีประสบการณ์ครับ เรื่องอ.ม้ง ทำให้ผมไม่ได้เลี่้ยมพระ เพราะร้านประจำผม ต้องเลี่ยมของ อ.ม้ง ส่งนอกเป็นร้อยองค์ ด้วยเหตุดังกล่าวผมถึงรู้ว่า ของอ.ม้งเป็นสินค้าOTOPอย่างนึง 5555 แต่ตัวผมไม่ศรัทธาครับเพราะทำให้ผมเลี่ยมพระไม่ได้
barame4061 โพสต์เมื่อ 23-3-2012 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนฯก็แฉกันแล้ว จะบอกให้ อาจานม้งเมื่อสิปกว่าปีก่อน เปิดตู้ขายพระอยู่ที่ศูนย์พระเครื่องทองชมพูเดอะมอลบางกะปิไม่ได้เป็นอาจานอะไร ขายพระไม่ดี ก็เลยคิดทำผีออกมาขายเป็นพระขุนแผน ตระเวณหามวลสารมาใส่พระ นำไปให้หลวงพ่อต่างฯปลุกเสกจริงฯไม่มีวิชาอะไรหรอกแล้วนำมาจำหน่า ยภายหลังจึงคิดทำพระของมาขายเองเลยตั้งตัวเป็นอาจาน มวลสารที่หามาก็จากซากศพ ดินป่าช้าต่างฯที่พลีมาไม่ถูกต้องตามตำรา ก็มั่วนิ่มเสกไป ตัวอาจานเองก็เคยโดนผีกินถึงขั้นใส่แพมเพอท์ ดีแต่ได้น้ำมนต์หลวงปู่ทิม จึงรอดมาได้
                          ใครใช้พระอาจารย์ม้ง ระวังให้ดี ผีจะกินตัว ขนาดอาจานยังแทบไม่รอด แล้วลูกศิษย์จะเป็นยังไง คิดกันเอาเอง
boonthecat โพสต์เมื่อ 2-4-2012 06:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
spectrum โพสต์เมื่อ 4-4-2012 15:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าแล้ว!! หาข้อมูล ของ อ.เม้งพอดี
ดีนะเนี่ยมา search ข้อมูลในนี้ก่อน ไม่อย่างนั้น  ละนะ
visanu โพสต์เมื่อ 4-4-2012 15:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะเล่นให้เล่น ที่แบบไม่มีพราย ก็พอได้อยู่ ไม่มีเอฟเฟคเรื่องวุ่นๆ
แต่เท่าที่ใช้ เสน่ห์ได้ผลอยู่เรื่องเข้าผับเข้าบาร์  สาวๆอย่างว่า  แต่มือใหม่ก็ไม่แนะนำ
รุ่นที่ ค่อนข้างใช้แล้ววุ่นๆ ร้อนๆ จะเป้นรุ่น พรายผีเส...... สังเกตดูแกจะไม่ทำแล้ว
แกมาทำ พิมพ์ขุนแผนเยอะ  พิมพ์นี้เท่าที่เคยใช้ไม่ค่อยมีเอฟเฟคมาก ถามว่าเสน่ห์มีไหม
ส่วนใหญ่ใชได้กับ สาวๆทำงาน กลางคืน
visanu โพสต์เมื่อ 4-4-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นพรายนาง..ับ  พรายผี...เสื้..  รุ่นนี้เจอดีกันเยอะ  พรายจะเอาเราทำผัว
ผมก้เคยเจอใช้แล้วปัญหาเยอะ ร้อนๆ  พรายขี้วีน เอาใจไม่ถูก

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 15 ชอบคำว่าพรายขี้วีนเอ ...

ดูบันทึกคะแนน

suriyon โพสต์เมื่อ 4-4-2012 18:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังขายออกอีกหรือนี่
 เจ้าของ| lingjoh888 โพสต์เมื่อ 5-4-2012 01:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขายไม่ออออออออกกกกกก .........ฮิฮิฮิฮิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 11:57 , Processed in 0.290256 second(s), 8 queries , File On.