เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อย่ากรู้ ว่า อ.เม้งขุนแผน ใครใช้แล้วเงียบบ้างครับ...........

[คัดลอกลิงก์]
ninjaoftbc โพสต์เมื่อ 11-7-2012 05:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดยส่วนตัวแล้วกับสำนักนี้ ผมก็นับถือเหมือนกันนะครับ
ไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัว ประสบการณ์ก็มีเยอะเหมือนกันครับ
ไม่ว่าจะเรื่องเงิน เสน่ห์ และก็ไม่ใช่ผมคนเดียว ยังมีเพื่อนอีก
สรุปแบบเป็นกลางนะครับ ผมก็ยังไม่เคยใช่ของพรายเหมือนกันเลยไม่รู็ว่าแรง หรือไม่แรง
แต่พวกเรื่อง สักยันต์นี้ ประสบการณ์แน่นมาก ผมมีไม่กี่ลายนะครับ และเด่นๆเลย เพื่อนผมก็มีแฟน3คน

แชร์ให้ฟังนะครับ
ผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 11-7-2012 14:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อ่านแล้วเสียวสันหลังวาปๆ ขอบคุณข้อมูลครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 11-7-2012 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ความรู้และเปิดหูเปิดตาดีครับ
lycheella โพสต์เมื่อ 3-9-2013 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CUTE19 เมื่อ 7-9-2013 14:14

คุณกล้าว่ามาขนาดนี้ก็น่าจะกล้าแสดงตัวหาหลักฐานมาว่ากันให้เห็นๆเลยนะครับ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 7-9-2013 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
lycheella ตอบกลับเมื่อ 3-9-2013 22:28
เห็นด่ากันเยอะกันแยะเลย อย่าเอาแต่ด่ากันในกระทู้ตั ...

เป็นความคิดส่วนบุคคลครับ ไม่เดือดร้อนอะไรอย่ามาหาเรื่องกันเเถวนี้กันเลย
ที่นี้ไม่ไ้ด้โชว์พาวนะ ถ้าคุณรู้ว่าอาจาร์ยของคุณเเรงก็ใช้ไปเถอะ ความคิดว่าความเชื่อส่วนบุคคล มันไม่เท่ากันครับ
chaleef โพสต์เมื่อ 16-9-2013 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่เคยลองเลยครับ ดีที่ได้อ่านกระทู้นี้ก่อน รอดตัวไป
punkapow โพสต์เมื่อ 18-9-2013 16:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเก็บไว้....หลายเลยทำไงดีอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

บูชาไปสิครับ ศรัทธาสิ  โพสต์เมื่อ 25-9-2013 11:54
DVD โพสต์เมื่อ 7-6-2014 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เห็นในเฟส อ เม้ง คนก็เข้าไป บูชาของเค้าเยอะนะ
มหาหด โพสต์เมื่อ 8-6-2015 12:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้ทั้งขุนแผน กุมารทอง และของเสน่ห์ หลายอย่าง เงียบเป็นป่าช้า เสียดายเงิน
forlife โพสต์เมื่อ 28-7-2015 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลิกเกือบหมดเเล้วครับเหลือเเค่ของที่ไม่มีพราย

เห็นหน้าเเรกมีคนโพสความเห็นเหมือนกันเลย
ของผมก็มีคนทรงเขาบอกผมว่าพรายอ.ท่านนี้จะทำให้เราอยากบูชาวัตถุมงคล
ของสำนักมากขึ้น เเละยังทำให้หน้าหมองด้วย

ผมก็ไม่รู้นะทำไมบางคนบอกบูชาได้ผล ผมไม่เห็นได้ผลเลยซื้อวัตถุมงคลมาเยอะเเล้ว
เหมือนโดนสะกดให้ซื้อซ้ำๆจริงๆ
ช่วงที่ผมไปหาคนทรงท่านนี้ไม่นานอยู่ดีๆพรายก็กระเด็นออกหายไปไหนไม่รู้ริมถนนคอนกรีต
เดินไปหายังไงก็ไม่เจอ  มีช่วงนึงก่อนหน้านั้นห้อยรวมกับพระ พระหลุดไปเเต่หาเจอ
ก็ลองวิเคราะห์ดูนะครับว่าดีหรือไม่ดี
nagong35 โพสต์เมื่อ 2-6-2016 03:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nagong35 เมื่อ 2-6-2016 03:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nagong35 เมื่อ 2-6-2016 03:26

พระเกจิอาจารย์ที่ผมนับถือท่านนึง เคยไปที่สำนักแก พอแกพูดถึงเรื่องไปที่สำนักนั้น แกก็อุทานขึ้นมาว่า "เห้ยนี่มันผีทั้งนั้นเลยนี่หว่า" นี่คือสิ่งที่แกพูดให้ผมฟังนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 19:50 , Processed in 0.096185 second(s), 5 queries , File On.