เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อย่ากรู้ ว่า อ.เม้งขุนแผน ใครใช้แล้วเงียบบ้างครับ...........

[คัดลอกลิงก์]
TenThai โพสต์เมื่อ 14-2-2012 18:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเก็บสถิติครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
มิตร โพสต์เมื่อ 16-2-2012 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยใช้ ของอ.เม้ง เสือผู้หญิงหรือขุนเเผนอะไร ?
ผ้ายันต์เเก ท่องคาถา บ่อยมากฯ

เงี๊ยบ  เงียบ ....ลูกศิษย์ท่านว่าไง?
maxza303 โพสต์เมื่อ 16-2-2012 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.
anisa2521 โพสต์เมื่อ 16-2-2012 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกศิษย์ท่านก็ว่าดีครับ ส่วนตัวเลือกเก็บรุ่นเก่าๆครับ ที่สร้างให้เกจิอ่ะครับ คิดว่าดีครับ ลูกศิษย์ส่วนมากอยู่เมืองนอกครับ พวกสิงคโปร์นี่เหมาของแกไปหมดเลย แต่ยุคหลังผมไม่แน่ใจครับ เพราะของออกเยอะเกิน ดูเป็นธุรกิจไปหน่อย แต่ก็ดีที่ของราคาถูกกว่าเดิมเยอะมาก แล้วแต่ชอบ
systemlovena โพสต์เมื่อ 18-2-2012 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช่ทิพยาธรพิมใหญ่ ไม่เงียบนะครับ กานเงินดี เสน่ดีกว่าการเงิน แต่ผมไม่ค่อยชอบตรงมันดูเปงธุรกิจไปหน่อย
dtx โพสต์เมื่อ 18-2-2012 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อผมใช้พรายช้างโขลงเล็ก เรื่องสาวคุยง่ายครับ แต่สีผึ้เทวดาหลงห้องเฉยๆ เคารพรักอาจารย์ครับ แต่เด๋วนี้ไม่ได้บูชา เพราะของออกเยอะมากกกกก ที่จริงผมไม่ชอบกระทู้ที่คุณตั้งเลยจากใจจริง
bankiie โพสต์เมื่อ 3-3-2012 01:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชื่อและศรัทธาในตัวครูบาอาจารย์และวัตถุให้มั่นๆดีกว่าครับ ฝึกสมาธิทำจิตให้นิ่ง สร้างบุญบารมีไว้มากๆ ไม่ว่าครูบาอาจารย์ท่านไหนสั่งได้ดั่งใจหมดแหละครับ เชื่อผม
maboro โพสต์เมื่อ 13-3-2012 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครจะนับถือก็นับถือนะครับ แต่ผมคงไม่เอาด้วย คนที่เอาคนใช้มาทำเมีย มือถือสากปากถือศีล ทุกวันนี้ที่เห็นสำนักนี้เค้าออกของกันทีเยอะๆ ก็ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ตัวอ.ม้งแกต้องเลี้ยงดูครอบครัวเมีย (แรงงานพม่าที่แก่ซื้อมาน่ะครับ) เห็นว่ามีเงินเท่าไหร่อินังเมียพม่าก็เอาไปเลี้ยงผัวและลูกของมันที่พม่าจนหมด ตอนนี้อาจารย์แก่ๆ ก็บินร่อนเร่ไปหากินตามประเทศนู่นที ประเทศนี้ทีเพื่อให้อินังเมียได้นอนเสวยสุขบนกองเงินกองทองแล้วคอยเอาเขาสวมให้แก อยากจะเล่าเรื่องจริงที่ผมพบมากับตัวครับซึ่งเมื่อไม่กี่ัวันมานี้ผมเข้าไปที่สำนักนี้เพราะน้องสาวผมจะไปสักยันต์ครับ (เราก็ขับรถพาน้องไป เพราะมันเป็นทางผ่านกลับบ้านผมอยู่แล้ว ) ก็เจออีนังเมียเด็กของไอ้ อ.ม้งนี่ล่ะครับ ออกมาบอกว่าสำนักไม่เปิด ไม่สักแล้วอะไรสักอย่างนี่ล่ะครับ ตัวน้องสาวผมเค้าก็ฟังไม่รู้เรื่องครับ (เพราะมันพูดไทยไม่ชัด) แล้วก็มีผู้ชายคนนึงเดินออกมาบอกว่าวันนี้ไม่เปิดสักยันต์ให้มาวันหลัง ไอ้ผมก็บอกตาลุงคนนั้นไปว่า ไม่สักก็พูดกันดีๆ ก็ได้ ไม่เห็นต้องตะคอกใส่เลยน้องสาวผมมันเพิ่งเคยมาครั้งแรกจะไปรู้เรื่องอะไร ตาลุงคนนั้นก็ขอโทษขอโพยเป็นการใหญ่บอกอย่าไปถือสาเลยคนนี้เป็นเมียอาจารย์ต้องขอโทษแทนเค้าด้วย

จากวันนั้นผมก็ถึงบางอ้อเลยครับว่าข่าวทั้งหมดที่ผมได้ยินมามันคือเรื่องจริง เพราะผมได้ยินจากปากคนในสำนักของมันเอง หลังจากนั้นผมสั่งน้องสาวผมเด็ดขาดว่าไม่ต้องไปเหยียบที่สำนักของมันอีก สักไปก็เสียดายครับ เจ็บแล้วยังมีตราบาปอีก เสียความรู้สึกจริงๆ ครับจากที่นี่...อันที่จริงผมว่าจะไม่พูดแล้วแต่พอมาเกิดกับตัวเองแล้วก็อยากให้ทุกคนตาสว่างอย่างผม
Tablets โพสต์เมื่อ 13-3-2012 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาน่าท่านทั้งหลาย ดีเลวมีอยู่ทั่วทุกตัวคน มองให้สิ่งที่ดีๆกันดีกว่านะ!
atom22 โพสต์เมื่อ 13-3-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ekarart โพสต์เมื่อ 13-3-2012 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ดีกว่าครับท่าน ผมอยากเก็บของอ.วรา ปราการครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย maxza303 เมื่อ 10-2-2012 20:26

ช่วยเล่าประสบการณ์หน่อยครับ
makaza โพสต์เมื่อ 13-3-2012 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 13-3-2012 22:27

...........
maxza303 โพสต์เมื่อ 13-3-2012 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[quote]
ต้นฉบับโพสโดย atom22 เมื่อ 13-3-2012 21:59

maxza303 โพสต์เมื่อ 14-3-2012 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ด้วยความยินดีเลยครับพี่เอก ตอนนี้ผมมีแม่ทองสร้อยเลี่ยมน้ำมัน+ปู่เจ้าสมิงพรายลอยองค์เนื้อผงเสน่ห์ยาแฝด+แม่โหงพราย+พระปิตตาเลี่ยมน้ำมันของท่านอ.วรา ปราการครับ ประสบการณ์ก็แม่ทองสร้อยนี่จะเด่นมากๆๆๆเรื่องเสน่ห์ครับแล้วก็ผู้ใหญ่เมตตาครับ ส่วนปู่เจ้าก็ใช่ย่อยครับแรงเหมือนกันด้านเสน่ห์ครับ แม่โหงพรายที่ผมมีประสบการณ์ก็ด้านโชคลาภครับ แต่แม่โหงพรายนี่ได้มาคืนแรกมาเขย่าแขนผมเลยครับแล้วก็มาใช้เล็บกรีดหัวผมเบาๆครับแล้วก็ลูบๆครับมาเข้าฝันด้วยครับมาสวยเลย ส่วนพระปิตตาเลี่ยมน้ำมันเพิ่งได้มาวันนี้เองครับยังไม่มีประสบการณ์เลยครับ
anisa2521 โพสต์เมื่อ 14-3-2012 00:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 14-3-2012 00:18

โฮ..คุณ maboro เอาซะเละเลย อ.เม้งตู แล้วจะฉันจะของเอาขายให้ใครได้อีกละเนี่ย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 05:54 , Processed in 0.259066 second(s), 5 queries , File On.