เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากแนะนำของดี ตัวจริง ราคาถูก (ต่อยอดจากโหวตขุนแผน)

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 01:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนมากผมเห็นเขาชอบตามกัดคนขายของอ่ะครับ ผมดูก็รู้ว่ามาป่วนกวนประสาท ผมก็ตอบกวนๆไปแบบนั้น ส่วนมากเป็นนักเลงคีย์บอร์ดครับ จริงๆผมไม่ได้มีเจตนาโอ้อวดนะครับ เพราะผมก็ไม่ได้รวยจริงเหมือนกัน แค่พูดให้มันหมั่นไส้เล่นเฉยๆครับ บางทีด่าไปก็สะใจมันป่าวๆ เพราะมันตั้งใจมากวนอยู่แล้ว ต้องขุดปมด้อยมันมาพูดครับ เด๋วก็หายเข้ารูไปเอง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 01:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปภาระกิจวันที่ 2
อยู่ในระดับที่พอใจครับ ยังไม่เชื่อเท่าไหร่ครับ รอวันจันทร์จะไปไว้ที่ร้านแบบเดี่ยวๆเลย หากยอดทะลุถึงจะเชื่อว่ามีโชคลาภอย่างที่เขาว่าจริงๆ สิ้นเดือนจะทำบุญ+เซ่นหนักๆแล้วซื้อหวยดู มาลุ้นด้วยกันครับ
winny โพสต์เมื่อ 29-1-2012 01:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไอ้เฮีย....พวกนี้ดีแต่ปาก ผมให้เบอร์ไปก็ไม่โทรมาแม่งบอก ลพ ศักดิ์...ลาสิกขาเพราะสร้างขุนแผนอยากให้มันโทรมานะ....สันดานหมา!!!!รอมันจนนาทีนี้แม่งยังไม่โผล่มา...เก่งแต่หน้าคีย์บอร์ด ไอ้พวกนี้มันมีปมด้อยเชื่อดิ!!!
**ขออภัยท่าน้จ้าของกระทู้ สมาชิก ผู้ดูแลห้องรวมถึงท่านเจ้าเมืองไว็ ณ ที่นี้ด้วยนะครับหากจะทำให้เสียบรรยากาศไปบ้าง**
batmonk โพสต์เมื่อ 29-1-2012 02:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปภาระกิจวันที่ 2
อยู่ในระดับที่พอใจครับ ยังไม่เชื ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 29-1-2012 01:46

รอฟังภาระกิจวันที่2ครับ
ake07 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ake07 เมื่อ 29-1-2012 11:53
ถ้าเอ็งมีของดีจริงจะหาเช่าไปทั่วทำไมว้าาองค์เดียวก ...
ต้นฉบับโพสโดย cherry เมื่อ 28-1-2012 00:23

ผมก็เป็นคนนึงที่หาของดีมาเรื่อยๆ เพราะ1 ผมเกิดกิเลสอยากได้ถ้าเจอพระหรือวัตุถมงคล สวยๆ คือถูกใจอ่ะ บางที่เจอเนื้อสี เเบบโบราณๆมันชอบ ถ้าพอมีโอกาสก็อยากเก็บเข้ามา บางทีก็ตามหาคนปล่อยล่กเหมือนกัน ถ้าอยากได้เเล้วมีคนปล่อยพอดีมันมีความสุขนะ เวลาใส่ก็สลับไป ถ้ามีโอกาสดีเป็นประสบการณ์ ก็ถือว่าตัวเรา70+วัตถุมงคล30 (ทั้งๆที่มวลสารก็คือดิน หรือโลหะคนไม่ชอบดูก็อาจคิดว่าไม่รู้มันสวยตรงไหน เหมือนคนที่ชอบปืน มันสวยเค้าก็มีความสุขนั่งเช็ดนั่งถอดประกอบกันไป มีเงินมีโอกาสก็หาซื้อมาครอบครองอีกจากหนึ่งเป็นสิบ ปืนกระบอกเป็นเเสนเค้าก็ซื้อมานั่งชื่นชมของเค้า )
2 เมื่อก่อนเด็กๆไม่รู้เรื่องจีบสาวก็สะเปะสะปะเข้าไป ผมส่งออกเเห้วเป็นไร่ๆ เเล้วก็รู้สึกเลยว่ากว่าจะเข้าไปคุยกับคนที่เราเล็งได้ใจมันสั่นคืออายครับ (ทุกวันนี้ดีหน่อยปากกล้าขึ้นเเต่ขาสั่นเหมือนเดิม )
3 อีกอย่างผมเป็นคนปากเสีย พอบูชาของสายเสน่ห์ ผมก็ฝึกตัวเองเลิกด่าคำหยาบคาย ด่าพ่อเเม่คนอื่น มีสติทันปากบ้างไม่ทันปากบ้างเเต่ลดลงเรื่อย เรื่องอุทานตกใจเเล้วพูดคำหยาบนี่ผมไม่มีเลย อันนี้ดีใจมาก ใส่เเล้วไปจีบสาวไม่ติด ก็ต้องกลับมาดูตัวเอง ผมไม่เคยโทษพระหรืออาจารย์ไม่ดี มันเป็นไปไม่ได้อยู่เเล้วที่จะต้องจีบ ญ.ติดหมดทุกคน กระเทยผมก็เคยเข้าไปจีบไปถึงห้องน้องเค้าถึงได้รู้ว่าน้องเค้าไม่ใช่ ญ.จริง เเถมยังอลังการกว่าเรามากเคืองเลย
4 ถ้าผมห้อยพระหรือวัตถุมงคลสายเสน่ห์ออกไปเดินข้างนอก เเล้วสาวมองสบตายิ้มให้ มากกว่า 2 คน ผมจะก้มดูซิปกางเกงก่อนเสมอว่ารูดดีเเล้วยัง ผมไม่อยากคิว่าตัวเองมีของวิเศษเเล้วมันจะดีจะหล่อกว่าชาวบ้าน มีอยู่ครั้งนึงผมไม่ได้ห้อยไม่ได้พกอะไรเลยเเค่ช่วยเพื่อนน้องสาวถือกระเป๋า เค้ายังเเอบบอกชอบผมประทับใจไม่หาย ข้อนี้พิสูจน์ชัดเจนว่านิสัยดียังไงก็ต้องมาก่อนเสมอ
5 เวลาคนอื่นมาเเชร์ประสบการณ์อะไรไม่รู้เราก็จะได้รู้ไว้ ฟังเเล้วก็คิดเอาเชื่อไม่เชื่อก็ว่ากันอีกที ต่างกรรมต่างคน ไม่เชื่อก็เฉยๆ ครับคนหล่อๆรวยๆดัง เค้าจีบสาวเเล้วสาวไม่เล่นด้วย เค้ามาเล่าให้ฟังก็มีเห็นกะตาก็เยอะ คนไม่หล่อได้เเฟนสวยน่ารักมากกก เข้าไปถามน้องมีอะไรดี น้องมันก็ไม่ไ้ด้เล่นของอะไรวาสนาล้วนๆ จีบผู้หญิงมันไม่ใช่คณิตศาสตร์
6 โชคดีครับคุณchery

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
taekanin + 20 + 20 + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 29-1-2012 15:21
ผมก็เป็นคนนึงที่หาของดีมาเรื่อยๆ เพราะ1 ผมเกิดกิเลส ...
ต้นฉบับโพสโดย ake07 เมื่อ 29-1-2012 11:50

เยี่ยมครับพี่..นี่แหละตัวจริง คนเราถ้ายอมรับความจริงได้เราจะไม่ว่าวุ่นใจเลย เสน่ห์เมตตามันเป็นที่เรา 100% เลยครับผมว่า นิสัยแย่ โรคจิต ปากหมา ผมว่าใครก็ไม่เอาครับ ต่อให้จุ่มน้ำพรายมาก็เถอะ วัตถุมงคลเป็นเพียงตัวเสริมเท่านั้น สำหรับตัวผมวัตถุมงคลไม่ใช่เพียงตัวเสริม ท่านคือ ส่วนหนึ่งในชีวิตผมเลย เพราะผมรอดตายมา 2-3 ครั้งแล้วครับ โดนฟันก็มีรอยขูดเลือดออกแบบยางมะตูมนิดหน่อย, รถคว่ำไม่มีแม้รอยถลอก, ญาติกันโดนของมาท้องอืดจะตายฝนปลัดให้กินหาย, ขับรถแข่งกะเพื่อนเล่นๆชนกับเนินสะดุดลูกเบ่อเร่อ รถลอยเคว้งเลยครับ แต่พอถึงพื้นก็ขับได้ต่อไปไม่เป็นอะไร เพื่อนขับตามมางง?ยังไงก็ต้องคว่ำ เพราะเสียหลักขนาดนั้นไม่ตายก็สาหัส ผมเชื่อสนิทใจว่าสิ่งศักดิ์สิทธิ์มีจริงครับ (ความรู้สึกว่ามีคนพยุงรถไว้ไม่ให้ล้ม)

เพื่อนผมเป็นอิสลาม เขาเล่าให้ฟังว่า แถวลาดกระบังบ้านเขาจะเลี้ยงผีกันเยอะ(คล้ายหุ่นพยนต์,กุมารทองของเรา) ค่ำๆจะให้ออกไปทำนาแทนคนเลย เขาก็ยืนยันว่ามีอยู่จริง แถวนั้นค่ำๆจะไม่มีคนออกนอกบ้านเท่าไหร่ เขาเชื่อว่าแถวนั้นลมเพลมพัดเยอะครับ เขาชอบปล่อยของไปเรื่อยเปลื่อย ใครดวงซวยก็โดนไป ขนาดพี่ชายเขาเป็นนักเลงระดับเสือ เคยถูกตำรวจขับรถไล่จับตามมาติด พี่ชายแกจวนตัวข้างหน้าเป็นคลองขวางอยู่ไปไหนไม่ได้แล้ว แก่เหยียบสุดแล้วขับรถข้ามคลองหายไปต่อหน้าต่อตาตำรวจเลยครับ ตำรวจถึงกับเบรกฝุ่นตลบ งง?ว่าเป็นไปได้ไง หายไปไหน เรื่องนี้เป็นตำนานที่ตำรวจที่นั่นต้องจดจำเลย ย่านลาดกระบัง-หัวตะเข้ครับ รุ่นเก่าน่าจะจำเรื่องนี้ได้ (รถหายไปโผล่อีกทีที่บ้านเขาเลย)
cho โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาน่า....ผู้มาใหม่แต่ร้อนแรง..ด้วยเสนียดจัญไร นานน้านจะมาเกิดในเมืองสักที..
สร้างสีสันให้กระทู้ดีออก! มาทีทำให้แผ่นดินสูงขึึ้นเยอะเลยเมืองเรา!

เจอตัวแล้วบอกด้วยค่ะ สาริกาลิ้นหมาของแมร่งแรงดี!
tum199 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถามท่านผู้รู้ครับ สยบมาร องค์นี้ดีไหมครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suysakul โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามอ่านมาหลายตอนแระ สงสัยแอบไปเปลี่ยนชื่อสมัครใหม่เข้ามาอีกแล้วมั้ง

หน่วยกำกัดลืบไร พวกแอบแฝง นับตั้งแต่นี้ หากไรสาระ แบนก่อน ค่อยมาคุยกันอีกที หากไม่เลิกนิสัยหยาบกร้านเห็นทีจะอยู่ร่วมเมืองกันไม่ได้อีกต่อไป

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
batmonk + 1

ดูบันทึกคะแนน

batmonk โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามอ่านมาหลายตอนแระ สงสัยแอบไปเปลี่ยนชื่อสมัครใหม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 29-1-2012 15:39

tum199 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเพิ่งเข้ามาโพสครั้งแรกครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาติ แบน  30 วัน ข้อหา ป่วนกระทู้ กากเดนสังคม ไม่มีมารยาทการอยู่ร่วมกันในสังคม
ติดตามอ่านมาแบบเงียบ ๆ ไม่จบ  

ขอคืนพื้นที่กลับคืนสู่ความสงบครับ
tum199 โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถามท่านผู้รู้ครับ สยบมาร องค์นี้ดีไหมครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tum199 เมื่อ 29-1-2012 15:27

พอดีผมประมูลพระองค์นี้จากเวปประมูล เลยอยากจะถามผู้รู้ครับ ขอบคุณครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 29-1-2012 15:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีผมประมูลพระองค์นี้จากเวปประมูล เลยอยากจะถาม ...
ต้นฉบับโพสโดย tum199 เมื่อ 29-1-2012 15:52

แนะนำให้เอาไปโพสถามที่ห้องโชว์วัตถุมงคลครับ  จะมีผู้รอบรู้มาตอบให้ครับ ถามในนี้ อยากครับที่จะมีคนมาตอบได้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 15:54 , Processed in 0.157231 second(s), 7 queries , File On.