เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากแนะนำของดี ตัวจริง ราคาถูก (ต่อยอดจากโหวตขุนแผน)

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 28-1-2012 02:22

**ต่อครับ**
ขุนแผน อ.อ้วน เท่าที่ทดสอบใช้ได้เลยครับ ผมลองแล้วมีเด็กที่ร้านมาคุยด้วย 2 คนพร้อมๆกันเลย ทั้งที่ผมเป็นลูกค้าหน้าใหม่ เสียดายปลายเดือนงบไม่พอที่จะพาไปเลี้ยงข้าวต้มต่อที่อื่น เท่าที่ทดสอบอยู่ในระดับที่พอใจครับ ของอย่างนี้ต้องลองอีกระยะครับ เด๋ววันจันทร์จะลองขอในเรื่องค้าขายการเงินบ้าง จะเอาไปวางหน้าร้าน ถ้าดีจะมาบอกต่อครับ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cherry โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โม้รึเปล่าอะไรจะขนาดนั้นวันเดียวเห็นผลเลยรึเว่อร์ไปมั้ยเพ่ชาย
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ อาจเพราะผมนั่งรถเก๋งไปด้วยมั้ง แบบว่ามีเงินอ่ะครับ
cherry โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ อาจเพราะผมนั่งรถเก๋งไปด้วยมั้ง แบบว่ามีเงิน ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 28-1-2012 02:24

มีเงินได้หญิงมันเรื่อง ^@#@%@#% อ่ะไม่น่าเอามาคุยอายเขา
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 28-1-2012 02:35

ถึงจะขายไม่ได้ก็กำไรครับ ราคากลางมีอยู่แล้ว ผมเช่า 1100 บาท สีผึ้ง 500 ค่าส่ง 300 รวมแล้ว 1,900 ในนี้พี่ serman ขายพร้อมส่ง 1050 บาท ผมขายมากกว่านี้ไม่ได้อยู่แล้วครับ ผมเพิ่งได้มาก็อยากขอลองอีกระยะครับ

พี่ cherry เราไม่เคยสร้างเวรกันมาอย่าหาเรื่องผมเลยครับ ผมไม่ได้เป็นแบบที่พี่กล่าวหาจริงๆ
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 28-1-2012 02:34

ถึงมีเงิน หญิงไม่เอา ก็มีเยอะครับ เขามีตัวเลือกเยอะเหมือนกัน อย่าคิดว่าปัจจัยคือตัวเงินอย่างเดียว คนมีตังค์เขาเที่ยวเยอะเขารู้ดีรู้ครับ ว่าของอย่างนี้มีตังค์อย่างเดียวช่วยไม่ได้ ^^

ผมมีเงินทำไมต้องอายครับ ไม่มีเงิน อิจฉา หาเรื่องเขาน่าอายมากกว่าครับ
cherry โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5555มันมีอะไรให้อยากอิจฉาว่ะเนี้ยยย ตูล่ะงงไม่หาย
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 28-1-2012 02:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 28-1-2012 02:58

ผมขออธิบายแบบตรรกะครับ
คนเรามีของดีอยู่แล้ว..อยากจะรู้อยากจะลอง ต้องใคว่คว้าอีกทำไม? ผมบอกได้เลยไม่รู้ครับ พอดีผมเป็นแค่ปัจเจกชน กิเลสตันหามีอยู่สุดคณานับได้ อยากรู้อยากลองเป็นธรรมดา ใครว่าอะไรดีอะไรเด็ดก็อยากมีไว้ครอบครองเสมอ ยกตัวอย่าง ผมไม่เชื่อวาใครที่มีพระสุดยอดอย่างสมเด็จวัดระฆังจะห้อยหรือมีไว้เพียงองค์เดียว หากถามว่าแล้วทำไมล่ะ? เขาก็คงตอบแบบผมว่า..มีตังค์ใครทำไม? แต่จริงแล้ว ภายในลึกๆคือเราต้องการที่พึ่งทางใจครับ ซึ่งจริงๆแล้วเป็นเรื่องส่วนบุคคลครับ ที่ไม่น่าจะไปตำหนิหรือกล่าวหากันได้ เพราะไม่ได้ละเมิดสิทธิใคร เงินก็เงินเขา สำหรับคุณอาจเป็นเพียงก้อนดินก้อนแป้งธรรมดา แต่อีกหลายคน นั่นคือ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เคารพนับถือ คนที่เที่ยวกล่าวหาแบบนี้ผมไม่ทราบว่าต้นทุนจิตใจมีเท่าไหร่นะครับ ถึงทำร้ายกันโดยไม่เคยรู้จักหรือมีเรื่องอะไรกันเลย ใจร้ายมากครับ หากไม่พอใจหรือสงสัยควร PM มาตำหนิกันได้ครับ ผมจะน้อมรับโดยสดุษดีเลย แต่ไม่ควรมาหาเรื่องกันตรงนี้เลยครับ ผมก็แค่อยากมีเพื่อนคอเดียวกันเท่านั้นเอง
makaza โพสต์เมื่อ 28-1-2012 10:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ กำลังดีเลยนะจริงๆ ใครมาทำซะเสียบรรยากาศเลย
แชร์ๆประสบการณ์ กันดีกว่า
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 28-1-2012 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่อยากคิดมาก เด๋วออกไปล่าก่อนพี่ ดีไม่ดีไงเด๋วรู้ ^^
makaza โพสต์เมื่อ 28-1-2012 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่อยากคิดมาก เด๋วออกไปล่าก่อนพี่ ดีไม่ดีไงเด๋วรู้ ^ ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 28-1-2012 10:35

ดีๆผมชอบไสตล์นี้ ว่ากันไปตามเนื้อผ้า ของใครใช้แล้วดีว่ากันไป
เอาเรื่องจริงมาพูดกัน  ถ้าไม่ถูกกับเราถือว่า เสื้อคนละไซส์ ใส่กันไม่ได้
acurancy โพสต์เมื่อ 28-1-2012 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ใช้นะครับลองมาบ้าง
1. ขุนแผน หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ อันนี้ผมใส่กับชุดใหญ่ เด่นด้านการงานเป็นอย่างมาก เจ้านายรัก เพื่อนร่วมงานรักครับ
2. ขุนแผน อ.อ้วน เคยใช้แบบ เป็นเวลา หมายความว่า ผมจะใส่ตอนดื่ม เท่านั้นครับ เรื่อง ผู้ หญิง นี้โอเคครับ ใส่วันแรก นั่งดื่มกับพี่ๆ ที่ทำงาน มี ผู้ หญิง มานั่งโต๊ะตรงข้าง ก็เกิดการคุย ผู้ หญิงที่ผมเล็งไว้ ก็ได้สมหมาย แต่ผมไม่เล่นต่อครับ พักหลังๆ ไม่ได้ใส่ครับ เพราะ ลดการดื่ม เลยถอดเก็บไว้
3. ขุนแผน ครูบาจันต๊ะ รุ่นแรก อันนี้เรื่องผู้ หญิง ไม่เด่นเลยครับ แต่ไปเด่นเรื่องงานเข้าหา ผู้ใหญ่ แบบพูดอะไรเขาก็ เออออ ไปซะหมด เมตตาดี แต่เสน่ห์กับผมยังไม่ขึ้นครับ
4. ขุนแผน นางร่ำไร 2 อันนี้ได้เรื่อง จำได้ตอนนั้นเช่าแบบเนื้อธรรมดามา ตอนสมัยเรียน มหาลัย พี่น้อง ต้องบอกเลยว่า เด่นเรื่องเสน่ห์เป็นอย่างมาก แบบ นางเหลียวอะครับ แบบเดินห้างกับแฟน แฟนผมมาถาม (เขารู้ว่าผมชอบพระ) ถามว่าวันนี้ใส่อะไรมา ขุนแผนเหรอ อย่าให้รู้นะ ผมก็ถามเขาว่าทำไม ไม่เห็นมีอะไรนี่ (กระโตกกระตากไม่ได้เดียวหัวแตก) เขาบอกว่า ผู้ หญิงมองเหลือ เกินนะ (คิดในใจ รู้แล้วครับคุณแฟน)
5. อันนี้ไม่ใช่ขุนแผน แต่เป็นหนุมาน ครองเมือง หลวงพ่อผาด วัดบ้านกรวด ที่มูลนิธิหลวงปู่ทิม สร้าง ได้มาวันแรกอันนี้ เรื่องผู้ หญิงนี้แซว กันเกลียวกราว นั่งร้องผู้หญิง เรียกให้ไปหา

ประสบาการณ์ผมเล็กน้อยครับ เรื่่องผู้ หญิง แต่ด้านการงานจะมากกว่า เพราะผมชอบ อธิฐานด้านการงาน การเงินมากกว่าครับ เพราะผู้ หญิง ใจยากหยั่งถึง คนเดียวให้รอดก็เกินพอครับ ขอบพระคุณที่อ่านครับทุกท่าน สมหวังๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอสนับสนุนอีกเสียงครับของหลวงปู่ทิมท่านสร้างออกมาได้ดีจริงๆลองไปหามาใช้ครับรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน  โพสต์เมื่อ 16-2-2017 15:05
makaza โพสต์เมื่อ 28-1-2012 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 28-1-2012 12:22
เท่าที่ใช้นะครับลองมาบ้าง
1. ขุนแผน หลวงปู่ทิม วัดละ ...
ต้นฉบับโพสโดย acurancy เมื่อ 28-1-2012 11:23

กำลังหาอยู่เลยครับ หนุมานหลวงปู่ผาด
ของครุบาจันต๊ะ ส่วนใหญ่บอกออกแนวเมตตา ทั้งรุ่น 1 รุ่น 2
KTI โพสต์เมื่อ 28-1-2012 13:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองหนุมานหลวงปู่ชื่นรึยังครับ
seki โพสต์เมื่อ 28-1-2012 13:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองหนุมานหลวงปู่ชื่นรึยังครับ
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 28-1-2012 13:09

ของดีที่หายากเข้าไปทุกที... แถมมีตัวตนด้วย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 18:10 , Processed in 0.158189 second(s), 9 queries , File On.