เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากแนะนำของดี ตัวจริง ราคาถูก (ต่อยอดจากโหวตขุนแผน)

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 1-2-2012 01:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คือ โชคลาภผมไม่ดีเอาเสียเลยครับ เรื่องขอโชคลาภ คือ ไม่โลภ ไม่คาดหวัง มันต้องทำยังไงครับ?   เวลาอธิฐานต้องว่าแบบไหนเหรอครับ? เพราะยอดขายตกไป 50% จนน่าตกใจอยู่ 2 วันแล้ว ตั้งแต่รับท่านมาไม่ทราบผมไปทำอะไรผิดรึเปล่า? ยอดตกจนเด็กที่ร้านถามเลยเอาของอะไรมาลองอีกเหรอพี่? 555+

ส่วนเรื่องสาวๆผมไม่สงสัยเลย อย่างน้อยทำให้ผมมั่นใจขึ้น กิ๊กผมปกติเป็นผู้ใหญ่ที่เฉยๆชาๆกลับมาออดอ้อนขี้งอนเป็นแมวเลย วันนี้พูดแค่ว่า..แล้วมีอะไรอีกไหม? แค่เนี๊ยงอนว่าเราไม่อยากคุยด้วยใช่ไหม? ปิดโทรหนีไปเลย..เฮ้ย..เอ็งงอนเป็นด้วย 555+ เขาเพิ่งเปิดเครื่องรับโทรเมื่อกี้นี่เอง เคลียจบแล้วจ้า ช่วงนี้มีแฟนเด็กก็โทรมาอยากให้เอาใจเยอะๆ (แต่ตังค์ไม่มี..งบหมด) สาวแก่แม่มายนี้ชายตามองเขม็งเลย(สาวรุ่นๆไม่มีนะ คงเพราะจริตผมชอบคนแก่ครับ) เรื่องเสน่ห์ไม่ได้ขอเลยมาจัง อยากได้โชคลาภค้าขายมากกว่าครับ พรุ่งนี้กะว่าจะนิมนต์ไว้บ้านก่อนสักพักก่อน ไม่งั้นได้กินแกลบทั้งร้านแน่ๆ   

ถามอีกนิดว่า ขุนแผนของท่านห้อยเอว หรือ ใส่กระเป๋ากางเกงได้ไหม?
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
makaza โพสต์เมื่อ 1-2-2012 01:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือ โชคลาภผมไม่ดีเอาเสียเลยครับ เรื่องขอโชคลาภ คือ  ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 1-2-2012 01:01

ขุนแผน อ.อ้วน ห้อยเอวไม่ได้ครับ ห้อยคออย่างเดียว
makaza โพสต์เมื่อ 1-2-2012 02:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 1-2-2012 02:04

เรื่องยอดขายตกนี่ ผมว่าไม่เกี่ยวกับขุนแผนโดยสิ้นเชิง  มันมีปัจจัยหลายๆอย่างประกอบกัน
ผมก็ไม่รู้ท่านขายอะไร  เราอาจจะต้องกลับมาดู สินค้าของเรา คุณภาพ ราคา การบริการ การโปรโมท ทำเล สถานที่ อะไรหลายๆอย่าง
ที่มีผลให้ยอดเราตกลง  ญาติผมขายของบางครั้งเค้าก้บอกว่าค้าขายบางครั้งมันเป็นช่วงๆ ด้วย บางช่วงขายดี
บางช่วงก็เงียบ   เครื่องรางนี่เป็นส่วนประกอบครับ คงไม่ได้มาช่วยทั้งหมด  
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 1-2-2012 03:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด anisa2521 เมื่อ 1-2-2012 03:52
เรื่องยอดขายตกนี่ ผมว่าไม่เกี่ยวกับขุนแผนโดยสิ้นเช ...
ต้นฉบับโพสโดย makaza เมื่อ 1-2-2012 02:02

ไม่หรอกพี่..คนค้าคนขายเขารู้ดีเรื่องแบบนี้อ่ะครับ ผมไม่ปรึกษาด้านธุรกิจเน้อ ผมรับราชการและมีร้านขายของกินเล็กๆน้อยๆครับ ยอดขายแต่ละวันพออยู่ได้ แต่ไม่เคยดิ่งลงขนาดนี้เลยครับ ถึงขนาดกินทุนเลย ผมไม่ได้ว่าของครูบาอาจารย์ไม่ดีนะ แต่ผมแค่สงสัยว่าทำอะไรผิดครูไปไหม? หรือมีวิธีขอกันอย่างไร? ห้อยเอวกะแม่ยั่วเมืองได้รึเปล่า? เพราะเพิ่งเป็นจริงๆ เลยคิดว่าไปทำอะไรแบบรู้เท่าไม่ถึงการณ์รึเปล่า ยังไงช่วยชี้แนะด้วยครับ

คือ แค่อยากทราบวิธีบูชาที่ถูกต้องเท่านั้นครับ ใครมีประการณ์ด้านค้าขายช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ ที่แจ้งว่าต้องห้อยคอหรือไว้ที่สูงอย่างเดียว ข้อนี้ผมไม่ทราบจริงๆคิดว่าเหมือนเครื่องรางทั่วไป เดียวจะปรับเปลี่ยนดูอีกทีครับ

กังฟู โพสต์เมื่อ 3-2-2012 00:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด กังฟู เมื่อ 3-2-2012 00:54

ตอบกลับ 139# anisa2521

ขุนแผนหมื่นทัพ ต้องห้อยที่คอครับ เป็นการให้เกียรติ พ่อขุนแผนและดวงจิตอันเป็นทิพย์ในองค์ขุนแผน ครับ
    ลองเปลี่ยนจากห้อยที่เอว มาห้อยคอดู ครับ ผมก็พกคู่กันกับเสด็จแม่เหมือนกัน   
     พ่อหมื่นทัพผมไว้ที่คอ ส่วน เสด็จแม่ผมไว้ที่เอวครับ ลองดูครับ
guanyu2005 โพสต์เมื่อ 3-2-2012 06:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด guanyu2005 เมื่อ 3-2-2012 06:22

2.ขุนแผนหลวงพ่อสาคร ผ้าป่า ปี 46 ห้อยอยู่.... ที่พี่บอกหน่ะครับ ผมไม่ทันเก็บรุ่นปี 46 หรอกครับ ผมบูช่ รุ่น มนุญโญ อุปถัมภ์ เนื้อผงพุทธคุณฝังพลอย ที่หลวงพ่อท่านออกให้สำนักสงฆ์เนินดินหย่อง ผมบูชาแล้วประมาณสี่วัน มีรุ่นน้องฝากเพื่อนผมมาถามผมว่า พี่ชื่อไรคะ? มีแฟนหรือยัง? 555 ผมมีแฟนแล้วก็บอกว่ามีไปคับ ไม่อยากไปให้ความหวังเค้า..แล้วก็ตอนเย็นๆ เจออาจารย์ สวัสดีแกไปตามระเบียบ ไม่รู้อีท่าไหน แกเรียกผมเข้าไปร้านขนม ผมคิดในใจท่าทางน่าจะช่วยยกของนะ.. ที่ไหนได้บอก"เอ้า เอาขนมไปกินนะ"แกให้ขนมปังผมมากิน ผมละง๊งงง แต่ผมเชื่อว่าเป็นเพราะขุนแผน ของหลวงพ่อสาคร แน่ๆครับ! ขอยืนยันว่าสายหลวงปู่ทิม ดีจริงๆครับ (ราคายังไม่แพงมากด้วยนะครับ ขนาดเนื้อผงพุทธคุณถูกๆ ยังขนาดนี้ แนะนำหลวงพ่อสาคร เหมือนกันครับ ของจริง...)
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-2-2012 11:21

พบท่านใดเกรียน ทุกท่านสามารถ มอบนโยบายบางตอนนี้ ให้เขาเหล่านั้นได้อ่าน ก่อนให้เขาทำเกรียนต่อไป

5. ห้ามทำตัวเกรียน นักเลง มาเฟีย อันตพาล เกะกะ ระรานพี่-น้องในเมืองฯ ด้วยกัน สมาชิกเหล่านี้มักเป็นพวกหัวลีบ หน้าตาไม่ดี  สมองขี้เลื่อย ไม่มีความสามารถเป็นที่ยอมรับในสังคม ไม่มีความมั่นใจในตัวเอง จึงแสดงความอหังกาด้วยการเขียนข้อความผ่านอินเตอร์เน็ต เป็นโรคทางจิตชนิดหนึ่งที่สมควรได้รับการเยียวยารักษา

อนึ่ง การเป็นนักเลงคีย์บอร์ด หรือ คีย์บอร์ดไฟล้ทเตอร์ เป็นอีกหนึ่งเผ่าพันธุ์ใหม่ของมนุษย์ในโลกไซเบอร์ เขามักฝังตัวอยู่ตามเว็บบอร์เสรีเพื่อแอบให้ร้าย หรือป้ายข้อมูลเท็จ พบว่าหลายท่านอาจมีเว็บไซต์เป็นของตัวเอง จึงพยายามหาหนทาง 'ลบคม' หรือ 'ตัดตอน' เพื่อเอาดีใส่ตัว เอาชั่วใส่ผู้อื่น แต่หากเป็นข้อเท็จจริงที่เป็นประโยชน์ต่อสาธารณชน ท่านอาจได้รับการยกย่องสรรเสริญในเวลาต่อมา ตรงกันข้ามจุดจบของมนุษย์เผ่าพันธุ์นี้มักพบกับคำสาปแช่งติดตรึงใจท่าน เป็นตราบาปแห่งเมืองเสน่ห์กาหลงตราบชั่วนิจนิรันดร์..

อ้างอิงจาก กฏ กติกา มารยาท ห้องข่าวความเคลื่อนไหว

ปล. การทำให้คนเกลียดนั้นไม่ยาก ใครก็ทำได้.. แต่การทำให้เป็น 'ที่รัก' นี่สิยาก..หากทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ แนะนำให้อยู่เฉยๆ และอยู่กับตัวเองให้มากเข้าไว้
TeeLeK โพสต์เมื่อ 7-2-2012 14:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พบท่านใดเกรียน ทุกท่านสามารถ มอบนโยบายบางตอนนี้ ให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 7-2-2012 11:18

Cool !!!!!!
lingjoh888 โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยลอง ขุนแผนหมื่นทัพ 1 เดือน เงียบหมด ขออะไรเล็กๆน้อยๆ เรื่องขายของ.....ไม่มี ผลเลย ขนาดรับมากับมือเอง
เลย ขายต่อให้คนอื่นไปแล้ว........ลองเช่า ขุนแผนพราย59+สยบมาร 1-2 อาทิตย์ เรื่อง งาน เรื่องเงิน ผู้หญิง มาไว้มาก
สงไม่ถูกชะโล่กกะ ขุนแผนหมื่อนทัพ มั้ง.............
suysakul โพสต์เมื่อ 7-2-2012 18:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พบท่านใดเกรียน ทุกท่านสามารถ มอบนโยบายบางตอนนี้ ให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 7-2-2012 11:18

สุดยอดเลย
maxza303 โพสต์เมื่อ 9-2-2012 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยลอง ขุนแผนหมื่นทัพ 1 เดือน เงียบหมด ขออะไรเล็ก ...
ต้นฉบับโพสโดย lingjoh888 เมื่อ 7-2-2012 16:23

พราย59ตน+สยบมารอ.เปล่งแรงมากๆครับสุดยอดครับ
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 9-2-2012 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลอง อ.ซาอึ่ง รึยัง ผมได้มาแล้วครับ วันก่อนเพิ่งปล่อยหมื่นทัพไปแล้ว 900 บาท ขาดทุนยับเลย ลองของไปเรื่อยๆ ขนาดเคยมี อ.เปล่ง แล้วนะ สำหรับผมยังแรงไม่ถึงใจครับ อาจเป้นเพราะหน้าตาเกินกำลังที่พรายจะช่วยได้ละมั้งเนี่ย ตอนนี้ได้ พรายดี 2 จัดเต็มขลักๆ + 4 รุม 1 รุ่นแรก รู้สึกดีอย่างงบอกไม่ถูก ตอนแรกว่าจะปล่อยพรายดี แต่ตอนนี้ขอชมบารมีพี่ท่านสักพัก่อน ถ้าขายได้ก็จะหาพรายดีเนื้อธรรมดามาใช้อยู่ดี พันต้นๆผมว่าน่าเก็บอยู่นะ พระมวลสารเด็ดดวงทีเดียวคุณ ของจริง ไม่มีตำกระดูกหมาใส่ 555+
 เจ้าของ| anisa2521 โพสต์เมื่อ 9-2-2012 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่แน่ๆใครชอบปู่เปล่ง สีผึ้งแลมีผงพรายผสมหลักอยู่ด้วยนะครับ องค์ธรรมดาก็มี ที่ถูกและแพงต่างกันก็แค่ตรงมวลสาร ชิ้นพราย ที่ฝังมากกว่า เด๋วได้ผลไงจะรายงานนะครับ
oatkub โพสต์เมื่อ 9-2-2012 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 142# cho

เพิ่งอ่านเจอครับ กดLikeๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
oatkub โพสต์เมื่อ 9-2-2012 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 147# anisa2521

ถ้าจะให้แรงเห็นผลทันทีต้องโปะยาสลบหรือดักตีหัวแบบยุคหินแล้วครับท่าน 18+555555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 18:40 , Processed in 0.108770 second(s), 5 queries , File On.