เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากแนะนำของดี ตัวจริง ราคาถูก (ต่อยอดจากโหวตขุนแผน)

[คัดลอกลิงก์]
AOM0326 โพสต์เมื่อ 23-4-2012 16:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ขุนแผนไว้ส่ายมั่งจะได้ไม่ไร้คู่
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
highskw โพสต์เมื่อ 23-4-2012 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แนะนำหลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐีครับ
ของดีราคาถูก แต่เจ๋ง
pitiwat โพสต์เมื่อ 23-4-2012 17:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมขุนแผมหมื่นทัพ
napat โพสต์เมื่อ 23-4-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตสอบถามครับ คือผมอยากบูชาเครื่องรางตระกรุด หรือขุนแผนของปู่เปล่งครับ แต่ตอนนี้ภรรยาท้องได้หกเดือนแล้ว
ถ้าเลี้ยงพรายจะมีผลกระทบกับเด็กในท้องมั้ยครับ สาเหตุคือตอนนี้จะมีการปรับตำแหน่งในงานครับเรื่องส่วนงานผมเต็มที่แต่เคยแพ้เส้นสายมาแล้วและรอบนี้ผมไม่อยากพลาดเลยครับ ได้งานตำแหน่งนี้ครอบครัวสบายเลยครับ แต่กังวลเรื่องลูกในท้องกับพรายครับ กะว่าลูกคลอดถึงจะหามาบูชาแต่ไม่ทันแล้วครับผู้ใหญ่จะพิจารณาในเดือนหน้านี้แล้ว แล้วตระกรุดสาริกาอุดผงพรายปู่เปล่งมีพรายในตระกรุดเหมือนขุนแผนมั้ยครับ ชี้แนะด้วยครับผม  ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
TUNWA โพสต์เมื่อ 23-4-2012 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TUNWA เมื่อ 23-4-2012 23:30
ขออนุญาตสอบถามครับ คือผมอยากบูชาเครื่องรางตระกรุด หรือขุนแผนของปู่เปล่งครับ แต่ตอนนี้ภรรยาท้องได้หกเดือนแล้ว
ถ้าเลี้ยงพรายจะมีผลกระทบกับเด็กในท้องมั้ยครับ สาเหตุคือตอนนี้จะมีการปรับตำแหน่งในงานครับเรื่องส่วนงานผมเต็มที่แต่เคยแพ้เส้นสายมาแล้วและรอบนี้ผมไม่อยากพลาดเลยครับ ได้งานตำแหน่งนี้ครอบครัวสบายเลยครับ แต่กังวลเรื่องลูกในท้องกับพรายครับ กะว่าลูกคลอดถึงจะหามาบูชาแต่ไม่ทันแล้วครับผู้ใหญ่จะพิจารณาในเดือนหน้านี้แล้ว แล้วตระกรุดสาริกาอุดผงพรายปู่เปล่งมีพรายในตระกรุดเหมือนขุนแผนมั้ยครับ ชี้แนะด้วยครับผม  ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

ต้นฉบับโพสโดย napat เมื่อ 23-4-2012 22:24

หากภรรยากำลังท้องอย่างนี้ยังไม่แนะนำให้เช่าของ อ.เปล่งครับ
เพราะหากไปทำผิดครูอะไรซักอย่างอาจจะไม่เป็นผลดีกับเด็กครับ
แนะนำว่าช่วงนี้ให้ห่างสายพรายทุกชนิดไปก่อนครับ
จริงๆแล้วก็ไม่ได้มีอะไรหรอกครับ เพียงแต่ว่ากลัวว่าเขาจะไปเล่นไปกวนเด็กเท่านั้นครับ

หากมีปัญหาเรื่องหน้าที่การงาน ให้หาพระสายเมตตาอื่นๆที่สำเร็จด้วยพุทธคุณไปก่อนครับ
ผมแนะนำของดีราคาถูกให้ก็แล้วกันนะครับ ให้ไปหา ดวงตาอาถรรพ์ของหลวงปู่ชื่นก็แล้วกันนะครับ
หรือไม่ก็ขุนแผนสะกดทัพ ขุนแผนนาคเกี้ยว พระผงอาถรรพ์ธม แค่นี้แหล่ะ เป็นของดีราคาถูก
ได้ผลมานักต่อนักแล้ว อาจารย์ท่านอื่นๆก็ได้  ขออย่าให้เป็นสายพรายก็แล้วกันครับ
AOM0326 โพสต์เมื่อ 24-4-2012 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ขุนแผนอีกจังเผื่อจะเจอเนื้อคู่กับเขามั่ง
AOM0326 โพสต์เมื่อ 24-4-2012 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่คนเดียวไม่มีใครคุยก้อเหงาเนอะเผื่อมีเพื่อนคุยจะได้ไม่เศร้าไม่เหงาไง
highskw โพสต์เมื่อ 24-4-2012 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหงาเหมือนกันครับ บอร์ดเงียบนิสส
napat โพสต์เมื่อ 24-4-2012 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากภรรยากำลังท้องอย่างนี้ยังไม่แนะนำให้เช่าของ อ.เ ...
ต้นฉบับโพสโดย TUNWA เมื่อ 23-4-2012 23:08

ขอบคุณครับผม
ebcart โพสต์เมื่อ 24-4-2012 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วถ้าเราบูชาพรายตั้งแต่ต้น แล้วเกิดแฟนท้องขึ้นมาข้อควรปฎิบัติมีอะไรบ้างครับ
AOM0326 โพสต์เมื่อ 26-4-2012 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้เผื่อมีแฟน5555ไม่สวยเลยไม่มีใครมองก้อเลยหาของดีมาเสริม
AOM0326 โพสต์เมื่อ 28-4-2012 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนไม่มีคู่ต้องหาของดีม่เสิมเผื่อจะเจอเนื้อคู่บ้าง
batmonk โพสต์เมื่อ 28-4-2012 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนไม่มีคู่ต้องหาของดีม่เสิมเผื่อจะเจอเนื้อคู่บ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย AOM0326 เมื่อ 28-4-2012 09:35

ที่ใดมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ ครับ
AOM0326 โพสต์เมื่อ 28-4-2012 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โฮพี่อาจไม่ทุกข์ก้อได้คนเรารักกันไม่ใช่แค่คนรักแต่เป็นเพื่อนเป้นมิตรที่ดีกันก้อได้ค่ะ มีคนรักเราดีกว่ามีคนเกียจเราค่ะ คุณพี่
steelpony โพสต์เมื่อ 28-4-2012 19:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# anisa2521

น่าทึ่งจังเลยครับ เริ่มมีกำลังใจในการก้าวเดินต่อไป
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 06:21 , Processed in 0.162034 second(s), 6 queries , File On.