เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พญาครุฑเพชรกลับ(พญาครุฑรุ่น2)เนื้อนวโลหะ หลวงปู่ผาด วัดไร่

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 6-6-2012 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายการนี้ยังอยู่นะครับท่านๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 6-6-2012 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปรับราคารายการนี้ให้แล้วนะครับ 2700  บาท ครุฑรุ่นนี้หลวงปู่ผาดท่านปลุกเสกได้แรงดีจริงๆครับ
AIR โพสต์เมื่อ 7-6-2012 02:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงมากๆครับรุ่นนี้    หลวงปู่เชิญพญาครุฑชั้นปกครองมาเพิ่มบารมี  แถมเพิ่มวิชาเพชรกลับเข้าไปด้วยครับ  มีตัวตนญาณพญาครุฑทุกๆองค์ครับ   ผมก้อบูชาอยู่มี2องค์ครับ   คุ้มบ้านกับคุ้มตัวครับ   ประสบการณ์ก้อ ขอพัดฝนให้ไปตกที่อื่นหรือยับยั้งเอาไว้ก่อน   ช่วงก่อนๆที่มีพายุแรงๆพัดมาทีหลังคาบ้านหายทั้งหลังช่วงก่อนที่เป็นข่าวบ่อยๆนะครับ  บ้านผมภาคเหนือแถวบ้านผมก้อโดน โดนกับแทบจะทุกหลังขอเบิกค่าหลังคากันจ้าละหวั่น   แต่บ้านผมไม่เป็นอะไร โล่งๆด้วย  คือความจริงหลังคาน่าจะหายทั้งแถบเหมือนบ้านอื่นที่อยู่ในหมู่บ้าน  ยังโดนลมไม่มากเท่าบ้านผม  แต่ไม่เป็นไรสักอย่างตะลึงกันทั้งหมู่บ้านครับ   รุ่นนี้หลวงปู่เสกแรงมากครับ (ตามความคิดเห็นผมนะครับแรงกว่ารุ่น1แต่รุ่น3ยังไม่รู้ครับ)  และแรงกว่าในหลายๆที่ครับ   แค่รูปครุฑธรรมดา หรือเหรียนสมัยก่อนที่มีรูปครุฑ  ก้อมีบารมีญาณพญาครุฑแล้วครับ  แล้วนี้หลวงปู่เสกเพิ่มวิชาเพชรกลับอีก แถมเชิญครุฑระดับหัวหน้ามาแผ่บารมีอีก  สุดยอดครับ    รับชมครับของดี    ขอบคุณที่รับฟังครับ      คุๆๆ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 7-6-2012 04:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 78# AIR

เห็นด้วยตามนั้นเลยครับ....แรงดี ญาณองค์พญาครุฑแผ่บารมีคุ้มครองทุกเหรียญ มีไว้บูชาที่บ้านก็คุ้มครองได้ทั้งครอบครัว
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 7-6-2012 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายการนี้ยังเปิดให้บูชาอยู่นะครับ 2700 บาทครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 11:25 , Processed in 0.076243 second(s), 5 queries , File On.