เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พญาครุฑเพชรกลับ(พญาครุฑรุ่น2)เนื้อนวโลหะ หลวงปู่ผาด วัดไร่

[คัดลอกลิงก์]
Try2009 โพสต์เมื่อ 19-1-2012 00:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 27# wawatep

ไม่เอาหน่าอย่าคิดมากก็อปกันเอยะ เป็นเรื่องทำธรรมดาๆยังมีคนเอารูปเราไปโพสต์ ขายก็มี ก็ไม่ได้ติดใจอารายหรอ หยอกไปอย่าไหนแหละ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 19-1-2012 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมว่าพี่ก็คิดแบบนั้นแหละ....แต่ตอนนี้อ่ะในเฟสฯแม่งใส่เรายับ ไอ้พวกสันดานขี้อิจฉา!!!!หงุดหงิดโว๊ยพี่ต่าย
Try2009 โพสต์เมื่อ 19-1-2012 01:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 32# winny

โอ๊ยไปไกลกันขนาดนั้นแล้วหรือ ปล่อยไปเถอะคิดมากปวดหัวเปล่าๆ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 19-1-2012 02:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  winny

โอ๊ยไปไกลกันขนาดนั้นแล้วหรือ ปล่อยไป ......
ต้นฉบับโพสโดย Try2009 เมื่อ 19-1-2012 01:19

ป่าวครับพี่ไม่เกี่ยวกับเรื่องนี้...มันเกี่ยวกับเกจิทางภาคเหนือ...มันจะมีศิษย์ขี้อิจฉาสันดานหมา..พวกหวงอาจารย์ไว้คนเดียวใครมากราบมาหาต้องผ่านข้าอะไรประมาณนี้  แล้วดันบังเอิญมีผู้หวังดีในเมืองเราก็ศรัทธาท่านเช่นกันเข้าไปกราบเข้าไปสักยันต์...แล้วก็เอาวัตถุมงคลของพระอาจารย์มาออกให้บูชาเพื่อช่วยพระอาจารย์หาเงินเข้าวัดเพื่อสร้างศาสนสถานและสืบทอดพระศาจะไปก๊อปสนาต่อไป..แล้วไอ้ขี้อิจฉา สันดานหมาตัวนี้เกิดเสียผลประโยชน์ เสียหน้าว่าข้ามาก่อนพระ อ.จะทำอะไรให้ใครต้องถามมันก่อน และพาดพิงถึงเวปเสน่ห์เมือง....ของเราจะไปก๊อปปี้ผ้ายันต์ของพระอาจาร์แล้วมาขายกันเองในเวป...ดูมันเขียนดิเห็นแล้วขึ้น...แล้วทีเด็ดมันอยู่ตรงประโยคที่ว่า"พระอาจารย์วาดแบบเขียนยันต์ให้ไปก็เพราะรำคาญ"ประมาณว่าเขียนมันไปส่งเดชนั่นแหละะมันจะได้ไปๆซักที".....แล้วคนที่มันเขียนว่าก็อยู่ในเมืองเรานี่แหละ ไม่แน่ตอนนี้มันอาจะอ่านอยู่ก็ได้....
เรื่องมันก็ประมาณนี้แหละครับท่านลองแวะเวียนไปในเฟสบุ๊คสิครับ..ท่านพี่ต่าย
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 19-1-2012 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิมพ์จากมือถือเลยอ่านไม่รู้เรื่องเลย555++
wawatep โพสต์เมื่อ 19-1-2012 10:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 31# Try2009

รับทราบครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 19-1-2012 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 34# winny

ไอ้สันดานหมาที่ว่านี้มันเป็นสมาชิกในเมืองนี้หรือเปล่้าครับ ถ้าใช่ก็บล็อคมันโลด หรือไม่ก็โพสหัวข้อใหม่ฉะกะมันล้วนๆ แล้วให้พี่ที่โดนพาดพิงนี้ไปถามอาจารย์เลยว่าอาจารย์พูดแบบนี้จริงหรือเปล่าที่ว่าเขียนให้เพราะรำคาญ และเราก็ฟังมาจากไอ้ลูกศิษย์เฮี้ยๆตนนี้มันมาปล่อยข่าวแบบนี้.........ถ้าให้เดาน่าจะเป็นไอ้เปรี้ยวกับพี่ขุนหรือเปล่าครับ ยังไงผมก็รักพี่ขุนเหมือนเดิมนะ ....หากไม่ใช่คู่นี้ก็กราบขอโทษที่พาดพิงถึงครับ ไม่มีเจตนารื้อฟื้น......รบกวนท่านวินนี่ลงลิงค์ที่เฟสให้หน่อยจะเข้าไปดูเหตการณ์หน่อย เพื่อนใครใครก็รัก บ้านใครใครก็ห่วง เพราะที่นี่คือบ้านของผมครับ.....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +2 ย่อ เหตุผล
winny + 2

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 20-1-2012 02:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 20-1-2012 14:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังอยู่นะครับ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 23-1-2012 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายการนี้ยังอยู่จร้า...เนื้อนวะฯกลับดำสวยงามสุดยอด...
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 24-1-2012 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
2900 บาท สำหรับรายการนี้ครับ ครุฑเพชรกลับเนื้อนวะโลหะกลับดำเรียบร้อยแล้ว....ของแท้ๆจากวัดซึ่งหมดจากวัดไปนานมากแล้ว แต่ยังมีให้บูชาที่นี่ครับ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 27-1-2012 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สอบถามได้ครับ ลายเซ็นต์.jpg
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 28-1-2012 01:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลับดำแล้วนะครับ...งามงดหยดย้อยครับ
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 30-1-2012 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมมาสอบถามได้นะครับ....ของดีที่หมดจากวัดย่างรวดเร็ว
 เจ้าของ| winny โพสต์เมื่อ 1-2-2012 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเปิดอยู่นะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-9-2024 11:30 , Processed in 0.149793 second(s), 14 queries , File On.