เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญ..ชาวเมืองเสน่ห์กาหลง...แนะนำตัวที่นี่ ...

[คัดลอกลิงก์]
thanaset2009 โพสต์เมื่อ 16-7-2010 03:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับขอฝากตัวด้วยนะครับ
คติประจำใจ จะทำอะไรก็ตามต้องทำให้ถถึงที่สุด[img][/img
]
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 07:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

maRuko น่ารักจังเลยค่ะ... เอ...ใครนำว่านสาวหลงมาปลูกเพิ่มแถวนี้ด้วยป่าว...

สาวน้อง maruko เลยหลงเข้ามาในเมืองเราแล้ว เย้เย้!!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 07:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับขอฝากตัวด้วยนะครับ
คติปร ...
ต้นฉบับโพสโดย thanaset2009 เมื่อ 16-7-2010 03:46

มามะ มาอยู่ด้วยกันซะที่เมืองนี้... ยินดีต้อนรับค่า
HolyMax โพสต์เมื่อ 16-7-2010 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 103# cho

ผมลากมาเองอะพี่โชว พี่เปี๊ยกมารูโกะเค้าชอบของแรงๆ เลยพามาแวะชมเมือง แต่พี่เปี๊ยกเค้าหาทางออกไม่เจอ หลงอยู่ในเมือง 555+

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

MaRuKo โพสต์เมื่อ 16-7-2010 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555+++ หลงอยู่ในเมืองนี่แหละ อบอุ่นดีนะ ท่านเจ้าเมืองคอยดูแล ก็อุ่นใจ
MaRuKo โพสต์เมื่อ 16-7-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 103# cho

ขอบคุณค่ะพี่โชวคนสวยหน้าเด้ง รู้สึกดีค่ะ ที่ได้หลงมาอยู่ในเมืองนี้ อิอิ
Tomska1990 โพสต์เมื่อ 16-7-2010 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมอยากให้ถึงปีหน้าเร็วๆจังเรยจะได้ไปงานไหว้ครูที่วัดบางพระ (แต่พี่โชวคงไม่อยากให้ถึงเร็วสิถ้า เพราะไม่อยากแก่ไวใช่ไหมขอรับ) 5555+
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 13:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมอยากให้ถึงปีหน้าเร็วๆจังเรยจะได้ไปงานไหว้ครูท ...
ต้นฉบับโพสโดย Tomska1990 เมื่อ 16-7-2010 12:19

เฉยๆคร่า.. แหมความจริงมันย่อมเป็นจริงวันยังค่ำจ๊ะ!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ะ...................

กระผมล้อเล่นนะขอรับ ถ้าไม่พอใ ...
ต้นฉบับโพสโดย Tomska1990 เมื่อ 16-7-2010 14:24

มะเป็นไรค่ะ ล้อกันไปเล่นกันไปค่ะ.. ยินดีต้อนรับสู่เมืองเสน่ห์กาหลงนะคะ

จากเจ้าเมืองช้ำช้ำ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 14:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ขอบคุณค่ะพี่โชวคนสวยหน้าเด้ง รู้สึกดี ...
ต้นฉบับโพสโดย MaRuKo เมื่อ 16-7-2010 11:33

สู้น้องมารูโก๊ะจังมะได้หรอก.. ตอนนี้มันอิ่มเด้งกว่าเดิมไงไม่รู้อ่ะ.. หน้าบานด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆ
tung โพสต์เมื่อ 15-8-2010 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องมัย รายงานตัว สมัคสมาชิก พึ่งจะได ก็เลยของเล่นให้เต็มที่ เลยแล้วกันวันนี้
ขอบังอาจ พูด เจ้าเมืองแขวน พระลักษณ์ ลป. กาหลงหรือขอรับ สวย มาก  
ถ้าผิด ประการใดต้องขอโทษด้วยคับ
เหมือนกันเลย(เอารูปลงโปรไฟล์ไม่ได้สักทีค่ะ ... กลุ้มใจ!!)
kae19 โพสต์เมื่อ 21-8-2010 00:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับทุกท่าน...เป็นเหตุบังเอิญที่ได้รู้จักกันหรือฟ้าลิขิตเพราะตามหาแม่ยั่วเมืองของอ.หม่อมมา....นะเนี้ยเลยได้พานพบศิษต์พระอาจารย์เดียวกัน ดีใจและเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้รู้จักทุกท่าน
น้ำ. โพสต์เมื่อ 4-9-2010 20:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นต้องขอโทษทุกๆท่านครับ ที่เล่นอยู่ซะหลายวัน
แต่เพึ่งมาฝากผีฝากไข้...เอ้ย!...ฝากเนื้อฝากตัวครับ...
มัวแต่หลงตามชื่อเว็บนี่แหละ "เมืองเสน่ห์กาหลง" หลง
จริงๆเลย เพราะได้แม่ยั่วเมืองมาจาก วัดถ้ำ แต่หลงมานี่
ได้งัยไม่รู้อ่ะ โอ๊ะ....ลืมชื่อครับ...น้ำ...ก่าก๊า
konsiam โพสต์เมื่อ 13-9-2010 13:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกเจี๊ยบตัวน้อยๆ ฝากตัวด้วยจ้า
Maow โพสต์เมื่อ 13-9-2010 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นสมาชิกเมืองนี้ มา 4 เดือนแล้ว ไม่ได้แนะนำตัวซะที  ชื่อแมวค่ะ เจอเว็บนี้ด้วยความบังเอิญมากๆ จากการ Search google หาวัดไตรมิตร ก็บังเอิญไปเจอกาเว็บกาหลงเข้า ลองเข้ามาดูซะหน่่อยซิ เปิดมาตกใจมาก ไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่า เครื่องลางของขลังด้านเสน่ห์ เมตตา มหานิยม จะมีอยู่จริง ประกอบกับกำลังมีความทุกข์เรื่องครอบครัว จึงได้ตัดสินใจสมัครเป็นสมาชิกและบูชา แม่ยั่วเมือง และอื่นๆอีกหลายอย่าง ทุกวันนี้ครอบครัวก็ดีขึ้นมาก ตอนนี้รักและหลงใหลเมืองนี้อย่างถอนตัวไม่ขึ้นแล้วจ้า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 03:54 , Processed in 0.308992 second(s), 6 queries , File On.