เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญ..ชาวเมืองเสน่ห์กาหลง...แนะนำตัวที่นี่ ...

[คัดลอกลิงก์]
PanuP โพสต์เมื่อ 27-9-2010 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นสมาชิกคนแรกๆ ของที่นี่ครับ แต่มีภารกิจสำคัญมาก เลยไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้ว่าลืมชื่อล๊อกอิน หรือโดยท่านเจ้าเมืองตัดออกจากกองมรดก เข้าไม่ได้ เลยสมัครใหม่ซะเลย ชื่อ ภาณุ ครับ. ได้ข่าวว่าที่นี่ดังใหญ่แล้ว ออกทีวี หนังสือพิมพ์ ดีครัับ เห็นว่าจะขยายเมืองไปยุโรป อเมริกา ดวงจันทร์ ดาวอังคาร ( ไกลไปไหม ) ก็ขอให้เมืองนี้ อยู่ยงคงกะพัน เหมือนรอยสักของท่านครับ จัครบรอบ 1 ปีแล้วด้วยนี่

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
piseth โพสต์เมื่อ 27-9-2010 13:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่เหมือนกัน อยู่ลำปางครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
cho + 1

สายดำ โพสต์เมื่อ 30-9-2010 03:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ขอแนะนำตัวครับ
ชื่อ ตั้ม ฝากตัวด้วยนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-9-2010 04:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดีจ๊ะ ท่าน ภานุ

ระบบการล็อคอิน ได้เพิ่มการใส่รหัสลับเข้ามาอีกขั้นตอนหนึ่ง bb ก็มองเห็น iPHONEก็มองเห็นนะ ลองกลับไป log in ใหม่ดูค่ะ วันที่เว็บออกทีวี คนคลิ๊กเข้ามาประมาณ วันละ 10,000 คลิ๊กจ๊ะ!! ประมาณ อาทิตย์หนึ่ง.. เกาะกระแสเจาะลึกเครื่องรางมหาเสน่ห์แบบลับๆไงคะ.. ส่วนเรื่องไปถึงดาวอังคารนี่เว่อแระ.. แหม!!

ภานุ..นี่ก็แฟนพันธ์แท้นะ ขนาดเจ้าเมืองออกทีวี แค่ผ่านจอเดินไปมาทีสองที ก็ยังเจอได้โน๊ะ!!

ว่าแต่ภานุ.. พักหลังอยู่แต่กับกล้องนะ..ไม่ออกทีวีเลย เหอะๆๆๆ

คู่กันแล้วเราคงไม่แคล้วกันกระมัง...

sokuma โพสต์เมื่อ 30-9-2010 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ น้องใหม่เมืองกาหลงค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

jane โพสต์เมื่อ 30-9-2010 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคะ  ผู้บริหารเมืองกาหลง และสมาชิกทุกท่าน ชื่อจุ๊บแจง  เรียกว่าจุ๊บก็พอนะคะ  เป็นลูกสาวหลวงพ่อโสธรค่ะ ชอบเข้ามาดูวัตถุมงคล และเครื่องรางของขลัง  ขอฝากเนื้อฝากตัว นะคะ

คะแนน

cho + 3

jaybaw โพสต์เมื่อ 30-9-2010 13:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jaybaw เมื่อ 30-9-2010 13:26

สวัสดีครับ เป็นลูกศิษย์คนหนึ่ง ของอาจารย์เดช รักอาจารย์มาก มีช่วงเวลาที่หลงผิด อาจารย์ก็ยังคงคอยช่วยอยู่เสมอ ผมไม่ไปไหนจาก อาจารย์แน่นอน ชื่อ ต้อม นะครับ

คะแนน

cho + 3

chanapat โพสต์เมื่อ 5-10-2010 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นครลำปาง ครับผม

คะแนน

cho + 3

กันต์ โพสต์เมื่อ 6-10-2010 10:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ  ชื่อกันต์
รู้จักเว็บนี้เพราะบุญพาวาสนาส่ง แท้ๆ  รักนะ จุ๊บุ จุ๊บุ
opo086 โพสต์เมื่อ 6-10-2010 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
]                                           23.jpg
  กราบสวัสดีครับพี่ๆๆน้องๆๆ ชาวเมืองทุกทท่านผู้น่ารัก ผมไม่มีอะไรมากนอกนำความจริงใจและยอมรับข้อคิดต่างๆๆของพี่น้องชาวเมืองทุกท่านครับฝากหัวใจดวงใหญ่ๆๆไว้ให้ทุกคนด้วยครับ เจอที่ไหนทักกันบ้างครับ ชื่อ โอปอ อยู่ สงขลา แต่มาภูเก็ต บ่อย ครับ นานๆๆมาเล่น ครับแต่รักมากเมืองกาหลงทำให้ผมได้ข้อคิดไปเยอะมากเลยครับ ขอบคุณ ครับ  ( อย่าลืมเลือก 2 ครับ ) สวัสดีครับพี่น้องทุกคน  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

Maow โพสต์เมื่อ 6-10-2010 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองออกทีวีตั้งแต่เมื่อไหร่อ่ะ เค้าไม่รู้เรื่องเลย เสียดายจัง

คะแนน

cho + 3

พุฒิ โพสต์เมื่อ 6-10-2010 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าแต่เร้าใจ  ผม พุฒิพงษ์  หรือพุฒิครับ  อยู่พิษณุโลกครับ ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ  อิอิ
Jay โพสต์เมื่อ 8-10-2010 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยินดี ที่ไม่ รู้จัก ครับ  ...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-10-2010 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดี ที่ไม่ รู้จัก ครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 8-10-2010 09:09

ยินดีที่ไม่รู้จัก คำนี้...ฟังแล้วชอบมาก...นึกถึงสังคมเมืองเสน่ห์กาหลงนี่หละ ...เราต่างไม่รู้ว่าเธอ-ฉันเป็นใคร...ไม่รู้ว่าโลกความจริงของเรานั้นเป็นอย่างไร แต่เราก็มาพูดคุยกัน เป็นสังคมที่อบอุ่น จริงใจ มอบมิตรภาพให้แก่กัน!.... ยินดีที่ไม่รู้จักเช่นกันนะคะ!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
Jay + 10

โก๊ะ โพสต์เมื่อ 8-10-2010 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝากตัวด้วยคนครับพี่ๆ...

โก๊ะ ครับผม มีอะไรให้ช่วยบอกได้จ้า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 09:14 , Processed in 0.224942 second(s), 18 queries , File On.