เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผมจะไปหาอาจารย์แบบนี้ได้ที่ไหน...

[คัดลอกลิงก์]
abnormal9 โพสต์เมื่อ 29-6-2011 00:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครูบาอาร์จารย์ที่มีแต่ให้ ให้ทุกอย่างที่จะให้ลูกศิ ...
ต้นฉบับโพสโดย tong99 เมื่อ 24-4-2011 16:00

อาจารย์เป็นคนดีจริงคับ จากการที่ได้สัมผัสท่านไม่เคยหวังหรือต้องการอะไรจากลูกศิษย์เลยคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Atanti โพสต์เมื่อ 29-6-2011 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาอ่านรับ ...อาจารย์ดีๆยังมีอยู่ อยู่ที่เราจะมีวาสนาพบเจอหรือๆไม่เท่านั้นเอง
pitiwat_b โพสต์เมื่อ 5-7-2011 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าไปพบอาจารย์มาแล้ว  อาจารย์ไม่ถือตัวเลย  คุยเหมือนกับเราเป็นลูกเป็นหลาน  คงเป็นโชคของผมที่ได้พบกับอาจารย์
nookapood โพสต์เมื่อ 5-7-2011 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับที่ได้พบกับอาจารย์
poseidon โพสต์เมื่อ 14-11-2011 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pungkung โพสต์เมื่อ 15-11-2011 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากจะหาที่ไหนได้อีกเน้อ   
oat71 โพสต์เมื่อ 16-11-2011 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะไปหาท่านอาจารย์บ้างครับ ช่วยบอกที่อยู่ กับเบอร์โทรศัพท์ ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 16-11-2011 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอด้วยครับบบบบบบ
hamakpure โพสต์เมื่อ 16-11-2011 18:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดน่านับถือครับ
wantlun โพสต์เมื่อ 11-12-2011 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปมาละครับ เมื่อวันที่ 30 พ.ย. นี่เอง
ไปปรึกษาท่านเรื่องแฟน  ยอมรับว่าตื่นเต้นมากว่าจะได้เจอท่านพอท่านว่าง ท่านกวัวมือเรียก
" มานี่ไอ้หนุ่ม ตามมาคุย"
พอไปนั่งท่านก็ถามว่า "เอาว่ามาเลย พูดเลย"  
ท่านพูดตรงไปตรงมามาก จริงใจใสแจ๋ว  แต่ใจดีมาก วันนั้นได้สีผึ้งท่านให้มา ท่านบอกเอาไปใช้นะ เลยขอบูชาขุนแผนหมื่นทัพกับท่าน แล้สถามท่านว่า บูชาอะไรยังไง  ท่านบอกอยู่ที่ศรัทธา นะ ตั้งใจให้มั่น

ตอนกลับท่านบอกผมว่า "มึงนี่เอาจริง ๆเลยนะ  เออ สมหวังๆ นะ สมหวัง"

TOOPAO โพสต์เมื่อ 11-12-2011 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนท่านบอกรายละเอียดที่อยู่ของท่านอาจารย์อ้วน ด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
gofnaja โพสต์เมื่อ 12-12-2011 01:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านยังรับลูกศิษย์อีกรึเปล่าครับ จะไปฝากตัวเรียนวิชาด้วยครับ
gofnaja โพสต์เมื่อ 12-12-2011 01:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PM มาบอกผมด้วยแล้วกันครับ
player_korn โพสต์เมื่อ 12-12-2011 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.อ้วน น่านับถือมากครับ
wantlun โพสต์เมื่อ 17-12-2011 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเสริมเพื่อยกย่องครูบาอาจารย์อีกที

โทาไปล่าสุด ปรึกษาอะไรท่านก็ตามท่านจะให้คำปรึกษาดีมาก พดจาตรงไปตรงมาดีครับ  ล่าสุดท่านบอก
"ว่างมั้ย  ว่างเมื่อไหร่"
"ว่างมาหาอาจารย์ มาเลยนะ มาคุยกัน"

ท่านเมตตามาก ๆอ่ะครับ ผมเจอท่านเพียงครั้งเดียวเมื่อ 30 พ.ย. ที่ผ่านมาเอง ท่านจำผมได้แม่น เพียงแค่เล่าเรื่องไปครูนึงท่านบอกเลย จำได้ ๆ ๆ
ซึ้ง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 19:36 , Processed in 0.169093 second(s), 6 queries , File On.