เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดนะสวาท อ.อ้วน

[คัดลอกลิงก์]
Serman โพสต์เมื่อ 26-4-2011 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตัดราคากันเห็นๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
namoo โพสต์เมื่อ 26-4-2011 01:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด namoo เมื่อ 26-4-2011 02:03

555....ใครให้ราคาโดนใจผมได้ผมก้อปล่อยนะครับ555 เพราะไม่ค่อยได้ใช้ หนักมากเท่าที่รู้ตอนนี้ ไปไกลกว่านั้นเยอะครับ เพราะขนาด 2ปี ก่อนผมยังอ้าปากค้างเลยครับ
Serman โพสต์เมื่อ 26-4-2011 02:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 47# namoo

ถ้าได้ดอกละ 6000 พรุ่งนี้โอนเลยครับ มีกี่ดอกเหมาหมด
namoo โพสต์เมื่อ 26-4-2011 02:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  namoo

ถ้าได้ดอกละ 6000 พรุ่งนี้โอนเลยครับ มีกี ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 26-4-2011 02:07

5555 ...แหม คุณSerman ใจร้อนจริงๆ  แต่ยังม่าโดน จ้าาา
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 26-4-2011 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปั่นกระแสหรือเปล่าคับ
ต้นฉบับโพสโดย phanx41 เมื่อ 26-4-2011 00:13

ไม่ได้ปั่นหรอกครับ อาจารย์ท่านสร้างแค่ 99 ดอก คุณคิดว่าปั่นหรือเปล่าล่ะ ของดีมีประสบการณ์ คุณหาของได้หรือไม่ล่ะครับ อย่ามาป่วนที่นี่ ของหมด มีคนจะมาขอเช่าต่อในราคา 5000 ยังไม่มีใครปล่อยเลย ขนาดเพิ่งรับจากมืออาจารย์เลยนะครับ
namoo โพสต์เมื่อ 26-4-2011 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด namoo เมื่อ 26-4-2011 21:04
ไม่ได้ปั่นหรอกครับ อาจารย์ท่านสร้างแค่ 99 ดอก คุณ ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 26-4-2011 20:56

ใช่ครับ แถมกำหนดให้มีได้คนละดอกเท่านั้น คับ จะเอาอะไรมาปั่นหละครับท่าน....มันอยู่ที่ว่า คนที่มีเค้าจะปล่อยหรือป่าวเท่านั้นครับ คนที่หากันส่วนใหญ๋ก้อเป็นศิษร์ ของอ.อ้วน เท่านั้น คนนอกไม่ค่อยรู้จักท่านหรอกคับ ..... ของเก่าๆท่านที่คนตามหากัน เพราะมีประสพการณ์ตรงทั้งนั้น ไม่มีโปรโมท ไม่มีลงหนังสือ ครับ ส่วนใหญ่ที่ยอมเช่ากันในราคาสูง ก้อเพราะความศัทธา เท่านั้นครับ
phanx41 โพสต์เมื่อ 26-4-2011 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้ป่วนคับแค่สงสัย เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเลยไม่รู้ว่าแบบไหน ท่ามีประสบการณ์จิงของดีจิงไปกลัวอะไรคับ จิงไหม
Serman โพสต์เมื่อ 26-4-2011 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
namoo โพสต์เมื่อ 26-4-2011 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด namoo เมื่อ 26-4-2011 23:20
ไม่ได้ป่วนคับแค่สงสัย เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเลยไม่ร ...
ต้นฉบับโพสโดย phanx41 เมื่อ 26-4-2011 22:43

555 เข้าใจครับว่าไม่รู้ครับ เพื้อนๆเค้าถึงต้องเข้ามาให้ข้อมูลที่ถูกต้องงัยครับ ส่วนอยากจะรู้ลึกๆว่าดีจริงมัยก้อต้องลองใช้ของอาจารย์ดูเองครับ จะเป้นคำตอบที่ดีที่สุด ครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 27-4-2011 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jamesnal2 เมื่อ 27-4-2011 08:50
ไม่ได้ป่วนคับแค่สงสัย เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเลยไม่ร ...
ต้นฉบับโพสโดย phanx41 เมื่อ 26-4-2011 22:43

ความสงสัยของคุณจะทำให้คุณใช้ของไม่ได้ผลเพราะไม่ศรัทธาครับ ผมเคยแจ้งใว้ในหลายๆกระทู้ว่าของเสน่ห์ต้องอาศัยปัจจัยหลายอย่าง รวมถึงศรัทธาด้วย ถ้าคุณไม่ศรัทธาของแรงแค่ไหน ประสบการณ์ดียังไง ก็ไม่ได้ผลครับ ถามว่าเก่งไหม อาจารย์แต่ล่ะท่านก็มีดีกันทุกท่านครับ อยากให้ลองใช้ครับ แต่ถ้าลองแบบไม่ศรัทธาก็เปล่าประโยชน์ครับ
phanx41 โพสต์เมื่อ 27-4-2011 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบคำอธิบายคับต้องศรัทธาถึงได้ผล ท่าไม่ศรัทธาคนเราจะยอมเสียเงินได้มาไงคับ ศรัทธาไงถึงได้อยากมาบูชาแล้วสิ่งที่ตั้งใจไว้กลับเงียบ ผมเลยมาถามดูไม่ได้ป่วน ส่วนมากรู้อยู่วงการนี้ ต้องใช้ประสบการตัวเองดีสุด

http://aiphan.blogspot.com/?zx=d5e059da95ef7ff7
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 27-4-2011 23:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบคำอธิบายคับต้องศรัทธาถึงได้ผล ท่าไม่ศรัทธา ...
ต้นฉบับโพสโดย phanx41 เมื่อ 27-4-2011 22:35

ผมก็ใช้แล้วผมมีประสบการณ์เองครับ ใครจะใช้มีประสบการณ์หรือไม่ผมไม่รู้ เพราะตัวผมมีประสบการณ์ เงียบของคุณคืออะไรครับ ขอไม่ได้ผลหรืออะไร อันนี้จะได้จำแนกถูก อีกอย่างคุณไม่ควรนำเว็บลิงค์เข้ามาในกระทู้ครับ ยกเว้นแต่จะเกี่ยวข้องกับกระทู้เท่านั้น เงียบในทางเสน่ห์ ผมจะอธิบายง่ายๆ คุณมีของเสน่ห์ แต่คุณยืนเฉยๆ รอสาวเข้ามาหา บอกได้คำเดียว ไปหารถเบนต์แพงๆเปิดหลังคาครับ อันนี้สาวมาหาเองแน่ อีกอย่าง มีของเสน่ห์ แต่แต่งตัว... สาวที่ไหนจะมอง บุคลิกภาพก็สำคัญ หน้าไม่ยิ้ม ไม่พูดคุย การพูดจา ก็ไม่มีเหมือนกัน ผมบอกแล้วว่าอาศัยปัจจัยหลายอย่าง ถ้าไม่หล่อขั้นเทพ สาวที่ไหนจะเข้ามาหาคุย ถ้าคุณไม่เข้าไปหาเอง ศรัทธาคืออะไร ศรัทธาคือความมั่นใจครับ มั่นใจที่จะเข้าไปลุย เข้าไปคุย มั่นใจในครูบาอาจารย์ แล้วก่อเป็นพลังให้เราสำเร็จครับ
   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว มีของเสน่ห์ใช่ว่าจะสำเร็จทุกครั้งนะครับ อยู่ที่บุญวาสนาเราด้วย ผมยังพลาดเลย แต่ก็เป็นประสบการณ์  ของเสน่ห์ก็อยู่ที่จริตเราด้วย ถ้าจริตเราไม่ไป ทำยังไงก็ยากครับ ผมเองก็ต้องฝึกเลยตอนนี้เพราะไม่ได้เข้าจีบผู้หญิงนานแล้ว เพราะทำแต่งาน ดังนั้นคุณควรสำรวจตัวเองว่ามีอะไรที่ผมกล่าวไปบ้างครับ
dark โพสต์เมื่อ 27-4-2011 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 27-4-2011 23:50
ผมก็ใช้แล้วผมมีประสบการณ์เองครับ ใครจะใช้มีประส ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 27-4-2011 23:06

- เห็นด้วยกับท่านเจมส์นะครับ เครื่องรางทางเสน่ห์นั้นช่วยเราได้แค่ครึ่งเดียวครับ อีกครึ่งอยู่ที่ตัวเราทั้งสิ้น...สำคัญต้องใจกล้า หน้าด้านพอประมาณ ด้านมาก ๆ ผู้หญิงก็เบื่อ เพราะผู้หญิงชอบผู้ชายที่กล้าเข้าหาก่อน มันวัดกันตั้งแต่ตรงนี้แล้ว โดยส่วนตัวก็ขอยอมรับเลยว่าไม่หล่อ...แถมเห่ยด้วย แต่ใครจะรู้บ้างว่าหน้าตาแบบนี้ เคยคบผู้หญิงพร้อมกัน 3-4 คนมาแล้ว เพราะผมพูดดีแถมติดตลก ผู้หญิงเขาชอบผู้ชายที่อัธยาศัยดีครับ หน้าตาเป็นแค่ส่วนประกอบแรก แต่ที่เหลือวัดกันที่ใจล้วน ๆ แค่นี้แหละครับ...ขอจบดีกว่า อธิบายไปไม่รู้จะเข้าใจได้แค่ไหน
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-4-2011 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- เห็นด้วยกับท่านเจมส์นะครับ เครื่องรางทางเสน่ห์นั ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 27-4-2011 23:48

บ๊ะ !!!!! พี่เรามะธรรมดา 555555+
LoveLove โพสต์เมื่อ 28-4-2011 00:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะว่าใครใช้ได้หรือไม่ได้ผล แต่ของผมใช้ของอ.อ้วนแล้วได้ผลอ่ะ
ผมไม่มีเงิน ผมหน้าตาไม่หล่อ ขี่รถเรนโบเก่าๆ อาศัยของอ.อ้วน+ความใจกล้า เข้าไปจีบเข้าไปขอเบอร์
การคั้วสาวสวยๆ ของมหาวิทยาลัยก็ไม่ใช่เรื่องยาก
คำพูดประจำใจ "ไม่หล่อ ไม่รวย แต่มีของดีว่ะ"
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 07:41 , Processed in 0.151557 second(s), 5 queries , File On.