เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอฝากแจ้งข่าวเรื่องล๊อกเกตพญาช้างประสมโขลง อุดชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้าง...

[คัดลอกลิงก์]
sun โพสต์เมื่อ 22-4-2011 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ  ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
golf4710317 โพสต์เมื่อ 22-4-2011 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ พ่อพญาลิ้นดำ นี่แจกทุกท่านเปล่าครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 22-4-2011 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ พ่อพญาลิ้นดำ นี่แจกทุกท่านเปล่าครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย golf4710317 เมื่อ 22-4-2011 21:13

- แจกตามรายชื่อท่านสมาชิกที่ได้แจ้งความประสงค์ขอรับเข้ามา และแจกแถมให้ฟรี...พร้อมกับการสั่งบูชาวัตถุมงคลรุ่นเก่านะครับ...{:2_31:}
DAGA โพสต์เมื่อ 23-4-2011 12:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีผมDAGAได้รับล๊อกเก็ตแล้วครับเข็มขลังๆๆๆๆสาธุ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 23-4-2011 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีผมDAGAได้รับล๊อกเก็ตแล้วครับเข็มขลังๆๆๆๆสาธุ ...
ต้นฉบับโพสโดย DAGA เมื่อ 23-4-2011 12:09

- ยินดีมากครับที่ถูกใจ ขอบคุณครับ...
bas โพสต์เมื่อ 24-4-2011 12:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ของมาหลายวันละครับ แต่เพิ่งจะได้นำไปใส่กรอบ เพิ่งจะได้ห้อยคอวันนี้ก้อเริ่มรู้สึกปวดท้ายทอย มึนหัวสุดๆเลยครับ พอถอดออกก้อรู้สึกดีขึ้น คิดว่าน่าจะเป็นเพราะแรงครู ก้อเลยใส่ต่อ แล้วตอนนี้ที่พิมอยู๋ก้อยังมึนไม่หายเลยครับ ของแรงจริงๆ
ปกติเปนคนซื่อบื้อครับ ไม่ค่อยมีเซ้นท์เรื่องพวกนี้ แต่ยอมรับว่าคราวนี้ของแรงจิงครับ ^^
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 24-4-2011 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ของมาหลายวันละครับ แต่เพิ่งจะได้นำไปใส่กรอบ เพิ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bas เมื่อ 24-4-2011 12:50

- ก่อนจะพกก็ยกมือไหว้สาขอบารมีครูบาอาจารย์คุ้มครอง แล้วจะเห็นผลดีเป็นมงคลกับชีวิตอย่างแน่นอน ยินดีด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 3-5-2011 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอประกาศเร่งด่วน ถึงท่านสมาชิกที่ได้โอนเงินมาให้ผมในวันที่ 1 พฤษภาคม 2554 ที่ผ่านมา ขอความกรุณาท่านช่วยแจ้งรายละเอียดข้อมูลต่าง ๆ ที่ท่านได้สั่งจองบูชาไว้ ให้ผมได้ทราบโดยด่วนเพื่อที่จะได้รีบจัดส่งของให้ท่านในทันที เพราะตอนนี้ผมหาข้อมูลที่มาของเงินที่โอนเข้ามาไม่เจอเลย ขอบคุณมากครับ...
taebao โพสต์เมื่อ 4-5-2011 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังพอมีเหลือให้บูชาหรือป่าวครับ อยากได้มากเลยครับ..
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 4-5-2011 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- ยังพอมีเหลือตกค้าง สามารถสั่งบูชาได้อยู่นะครับ ติดต่อได้ทางข้อความส่วนตัวของผม หรือทางอีเมล์ tantranews@hotmail.com เลยครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 7-5-2011 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศถึงสมาชิกทุกท่าน ที่มีความสนใจสั่งบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 สำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่ที่ยังเหลือตกค้างบางส่วน ซึ่งหากท่านได้ส่งข้อความแจ้งความจำนงค์สั่งจองบูชาไว้ที่ผมแล้ว และหากเกินเวลาตั้งแต่ 7 วันขึ้นไป จึงขอรบกวนท่านช่วยเช็คยอดจำนวนที่เหลือจากผมทางข้อความส่วนตัว หรือทางอีเมล์ tantranews@htmail.com ก่อนที่จะโอนเงินด้วยนะครับ เพราะตอนนี้ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ว่าสมาชิกบางท่านที่ได้สั่งจองบูชาไว้แล้ว และท่านยังมีความสนใจอยากบูชาอยู่อีกหรือเปล่า ยังไงแล้วหากจองไว้แล้วเกินเวลา 7 วันไปแล้ว จึงขอรบกวนเช็คยอดจำนวนก่อนโอนเงินทุกครั้งด้วยนะครับ.

...ขอบคุณมากครับ...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 8-5-2011 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...ขอบคุณมากครับ...
mawfree101 โพสต์เมื่อ 9-5-2011 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังรอรับครับ  
mawfree101 โพสต์เมื่อ 9-5-2011 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด mawfree101 เมื่อ 9-5-2011 14:42

เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 20-5-2011 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศแจ้ง ขณะนี้ล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลงที่เหลือตกค้างอยู่ที่ผม ได้มีผู้สั่งจองบูชาจนครบหมดแล้วนะครับ และสำหรับท่านสมาชิกอีกหลาย ๆ ท่านที่ได้ส่งข้อความส่วนตัวมาสอบถามและในขณะนั้น ผมได้ตอบกลับไปว่า...ยังมีให้บูชาอยู่นั้น ก่อนจะโอนเงินก็ขอความกรุณาส่งข้อความ...มาสอบถามเพื่อรอคำตอบยืนยันจากทางผมอีกครั้งด้วยนะครับ เพราะหลาย ๆ ท่านที่สอบถามเข้ามา และผมได้ตอบกลับไป ก็ไม่มีข้อความตอบกลับมา ดังนั้นผมจึงขออนุญาตยกสิทธิ์ในการสั่งจองบูชาให้สมาชิกท่านอื่น ที่มีความต้องการบูชาอย่างแท้จริงและพร้อมที่จะโอนเงินมากกว่าเป็นผู้ได้รับสิทธิ์นั้นไปแทน จึงขอประกาศแจ้งให้สมาชิกทุกท่านทั้งในและนอกเวปเมืองกาหลง ได้รับทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณมากครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 17:56 , Processed in 0.125830 second(s), 4 queries , File On.