เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอฝากแจ้งข่าวเรื่องล๊อกเกตพญาช้างประสมโขลง อุดชิ้นอาถรรพ์ลึงค์ช้าง...

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 9-3-2011 02:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 9-3-2011 02:23

หากสมาชิกท่านใดที่มีชื่อสั่งจองบูชา ล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลงชุดนี้ไว้แล้ว และได้ติดต่อโอนเงินมาตั้งแต่วันนี้ จนถึงวันที่ 15 มีนาคม 2554 จะได้รับสิทธิ์ในการรับแจกผ้ายันต์ฟรีทุก ๆ ท่าน รายการสั่งจองบูชา 1 ชิ้นต่อของแถมฟรี 1 ชิ้นเช่นกัน...และจะมีการปิดยอดเพื่อนับจำนวนผ้ายันต์ที่จะต้องจัดสร้างแถมให้ฟรี ตามจำนวนที่สั่งจองบูชาจริง ๆ ในวันที่ 15 มีนาคม 2554 ทันที...และจะแจกผ้ายันต์แถมฟรี ตามกำหนดเวลาดังกล่าวเท่านั้น จึงขอประกาศชี้แจงให้สมาชิกทุกท่านได้รับทราบและได้เข้าใจร่วมกัน จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วย...ขอบคุณมากครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 9-3-2011 02:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 9-3-2011 02:26

ขอเชิญบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 ของพ่ออาจารย์สม สำนักบ้านต๋มเชียงใหม่ ราคาบูชาชิ้นละ 300 บาท+ค่าจัดส่งแบบ EMS.ทั่วประเทศครั้งละ 50 บาท(จะบูชาวัตถุมงคลกี่ชิ้นต่อการจัดส่งหนึ่งครั้ง ก็คิดค่าจัดส่งเพียงครั้งเดียวเท่านั้น)...ขอบคุณมากครับ.

กรุณาโอนเงินมาที่...

ธนาคารกรุงเทพ ฯ ชื่อบัญชี นายประสิทธิ์ วุฒิเฟย

บัญชีเลขที่ 357-088010-8

ประเภทออมทรัพย์ สาขาสันกำแพง.

และสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมจากผมได้ที่...

ข้อความส่วนตัว (PM) หรือทางอีเมล์ : tantranews@hotmail.com

*** ยังไงก็ขอรบกวนสมาชิกทุกท่าน ช่วยเช็คความถูกต้องที่เป็นสิทธิ์ของตัวท่านเอง ตามประกาศข้างบนนี้ด้วยนะครับ...ขอบคุณมากครับ ***
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-3-2011 02:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญบูชาล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 ของพ่ออาจา ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 9-3-2011 02:24

สรุปรายการแล้ว ไม่ทราบว่าสร้างจำนวนเท่าไรครับท่าน...
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 9-3-2011 02:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปรายการแล้ว ไม่ทราบว่าสร้างจำนวนเท่าไรครับท่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 9-3-2011 02:30

- ยอดจัดสร้างทั้งหมดจำนวน 200 ชิ้นเท่าเดิมนะครับ...ไม่มีมากขึ้นหรือน้อยลงกว่านี้แล้ว...แต่ตอนนี้กำลังรอการทยอย ติดต่อโอนเงินจากเพื่อนสมาชิกอยู่นะครับ นับคร่าว ๆ ก็หลายสิบชิ้นเหมือนกัน
rynyapatch โพสต์เมื่อ 9-3-2011 02:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ยอดจัดสร้างทั้งหมดจำนวน 200 ชิ้นเท่าเดิมนะครับ...ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 9-3-2011 02:32

วันนี้โอนให้จ้ะ สำหรับ 3 ชิ้น หลัง ตามที่แจ้งใน PM
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-3-2011 02:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รีบโอนกันนะครับ เดี๋ยวโดนเสียบ รอเสียบอยู่..........
kumarnnoy โพสต์เมื่อ 9-3-2011 08:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวจะโอนให้นะครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 9-3-2011 08:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้โอนให้จ้ะ สำหรับ 3 ชิ้น หลัง ตามที่แจ้งใน PM { ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 9-3-2011 02:50

แหม๋พี่ริน จะเอาเก็บไว้กี่ชิ้นละครับ  เยอะเกิน
bluejom โพสต์เมื่อ 9-3-2011 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังสั่งจองเพิ่ม  อีกสัก  3 ชิ้นได้หรือเปล่า ครับเพื่อนฝากสั่งเพิ่มน่ะครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 9-3-2011 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- สามารถสั่งบูชาเพิ่มได้ทั้ง 3 ชิ้นนะครับ...อ้อ ขอแจ้งข่าวฝากเพื่อนสมาชิกทุกท่านว่า จะสามารถนำภาพล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลงตัวอย่างมาให้ชมได้ ตั้งแต่วันพุธหน้าเป็นต้นไป เพราะในสัปดาห์นี้ทางช่างเขาเร่งทำล๊อกเกตเพื่อให้ทันในงานของหลวงตามหาบัวจำนวนมากกว่า 20,000 ชิ้น และได้หยุดงานไปร่วมพิธีกันหมดเลย ของจึงถูกสไตรค์เบรคชะงักไปหมด แต่คาดว่าสัปดาห์หน้าเขาจะเร่งส่งมาให้ทันที จึงขอฝากประกาศแจ้งให้ได้รับทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณมากครับ...
bluejom โพสต์เมื่อ 10-3-2011 03:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้โอนเงิน เพิ่ม 3 รายการให้แล้วนะครับ
รายละเอียด แจ้ง PM ครับ
tamquamdee โพสต์เมื่อ 10-3-2011 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเหลือขอจอง 1 ชิ้นครับ
toto โพสต์เมื่อ 11-3-2011 03:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ 350.25 บาท วัน 11/3/54
พร้อมแจ้งที่อยู่ทาง pm ให้เรียบร้อยแล้วครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 11-3-2011 04:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- สำหรับสมาชิกทุกท่านที่ได้โอนเงิน ผมได้รับข้อมูลแจ้งการโอนจากทุกท่านแล้วนะครับ แต่ขอรวบรวมอัพเดทรายชื่อคราวเดียวพร้อม ๆ กันหลาย ๆ ท่านนะครับ ดังนั้นก็โปรดอย่าได้กังวลใจยังไง ก็ต้องมีการอัพเดทรายชื่อให้สมาชิกทุกท่านอย่างแน่นอนครับ แต่ถ้ารายชื่อตกหล่นไม่ได้มีการเขียนเอาไว้ ก็ขอความกรุณารีบแจ้งเพื่อจะได้ทำการตรวจสอบทันที...ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| dark โพสต์เมื่อ 11-3-2011 12:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- สรุปรายการโอนเงินลำดับที่ 55 คุณ kamon88 ได้ทำการโอนเงินค่าบูชาล๊อกเกต จำนวน 1 ชิ้นแล้ว...ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 11:26 , Processed in 0.278620 second(s), 6 queries , File On.