เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ถ้าเรารูปเบื่องหลังแล้วเอามาแฉนี่มันจะมีใครเชื่อไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 12-1-2011 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าบอกไปเดาได้คนส่วนใหญ่อ่านแล้วเฉยๆ กับพฤติกรรมผมก็หมาอีกตามเคยครับ ค่อยๆไปดีกว่า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zero โพสต์เมื่อ 12-1-2011 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ติดตาม ๆ
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 12-1-2011 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาแถมอีกนิดมันเคยบ่น (จะเรียกอะไรดีหละ) บอกว่าไม่อยากเอาปู่มาหรอกแต่แกอยากมาเองแกมาเราก็เหนื่อย เราไม่ได้อะไรพอใกล้สิ้นเดือนที ปู่ก็ให้พระเลขาโทรมาว่าอยากมา ดูมันพูดเป็นคนดีมากครับ แต่ถามหน่อยถ้าปู่ไม่มา มรึ...ง จะเอาไรแดก พูดซะตัวเองดูดีแต่ปู่อยากมาอยากมีอยากได้ อยากมาเอง มีคนที่ไปงานหลายคนพูดนะครับ
kaka_1175 โพสต์เมื่อ 12-1-2011 23:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่ครับขอ PM ก็ได้ ไม่อย่างนั้นหลงเช่าไปไม่รู้ว่าได้รับการปลุกเสกจริงหรือเปล่า
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 13-1-2011 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ทั้งสอง อ่านแล้วคิดเห็นยังไงบ้างครับ เพราะบอกตามตรงกลัวต้องหอน
nooky โพสต์เมื่อ 13-1-2011 11:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเดาครับว่า

1. หลวงปู่ท่านนี้คือหลวงปู่ค. วัดก. จังหวัดอ. ทางภาคอีสาน

2. ผู้ชายคนนี้ชื่อห. เคยบวชแถววัดศ. แถบบางขุนนนท์ กรุงเทพฯ ใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ละก็ผมได้ยินกิตติศัพท์ร่ำลือมา 2-3 ปีแล้วเหมือนกันครับ
iladda10 โพสต์เมื่อ 13-1-2011 16:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาเลยคับ อย่าปล่อยไว้[img][img][img][/url][/img][/img][/img]
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 13-1-2011 18:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเดาครับว่า

1. หลวงปู่ท่านนี้คือหลวงปู่ค. วัดก. จังห ...
ต้นฉบับโพสโดย nooky เมื่อ 13-1-2011 11:59

กิตติศัพท์ร่ำลือมา 2-3 ปีแล้วเหมือนกัน ที่พี่nooky ได้ยินมามีอะไรบ้างครับ กรุณาเล่ามาได้ไหมเพื่อตรงกันกับผมอาจจะขยายความได้ครับผม เพื่อน ๆ สมาชิกในนี้และใครหลาย ๆคนที่ผ่านมาอ่านจะได้ไม่คิดว่าผมไปโจมตีหรือใส่ร้ายเขาครับ รบกวนช่วยยืนยันอีกเสียงได้ไหมครับ ไม่ต้องมากมายแค่เอาที่ได้ยินมานะครับ แล้วถ้าเรื่องนั้น ๆ ผมทราบรายละเอียดอะไรผมจะมาขยายให้ครับ

อ๋อ อีกสิ่งที่ผมรับไม่ได้คือการโกหกหลอกหลวงประสบการณ์ครับ เหมือนแต่งนิยายว่า หลวงปู่ท่านั้นเป็นเทพเจ้าเก่งไปทุกเรื่อง ผมขอบอกนะครับว่าไม่ได้ ปรามาส หลวงปู่แต่อย่างใด ผมก็นับถือหลวงปู่ยอมรับในความมีเมตตาของท่าน แต่มันเหมือนการโฆษณาเกินจริงครับ เรื่องที่ผมอยากจะเล่า รับฟังไว้ครับ มีคำถามว่ารู้มาได้ยังไง หรือไปฟังมาจากไหนไม่ขออธิบายนะครับ ลองคิดตามเอาเองครับ
เขาไปลงในเว็บแห่งหนึ่งว่า มีลูกชายของคนที่บูชาหลวงปู่ รุ่นที่เขาสร้าง ๆๆๆ (ต้องเน้นว่ารุ่นที่เขาสร้างนะครับ ไม่ใช่รุ่นอื่นอย่าไปคิด) ว่าลูกชายของชายคนหนึ่งไม่สบายมาก ชายคนนั้นไม่รู้จะทำยังไง เพราะมืด แล้ว เลย นึกถึงพระของหลวงปู่ แล้วยกมือพนมขอบารมีหลวงปู่ ให้ลูกชายหายปรากฏว่าไม่นาน หายเลยครับไม่ต้องพาไปหาหมอ (เรื่องแบบนี้มีกันได้ครับ)  แต่...................ฟังก่อนนะครับ ลูกชายวัย....ขวบของคนสร้างเอง มันไม่สบายหลังจากนั้น ประมาณ 3 - 5 วันเห็นจะได้ มันยังต้องพาไปหาหมอเลยครับ ทำไมมันไม่ยกมือไหว้ขอให้ลูกมันหาย หรือเป็นเพราะว่า ลูกชายเป็นโรครหอบ หลวงปู่ไม่ได้เรียนทางด้านนี้มาครับ ที่สำคัญไม่พอครับ วันที่ลูกชายมันต้องเข้า รพ. วันนั้นเป็นตั้งแต่ 14.00 น เห็นจะได้มั้งครับ ..........  ได้โทรตามให้มันมารับไปหาหมอเพราะมันไม่ได้ทิ้งเงินไว้ให้ มันมารับลูกมันตอน เกือบ 20.00 น ครับ ทั้งๆที่มันบอกว่าอยู่ โรงงานปั๊มพระ (โรงงานนี้อยู่ไม่ไกลจากห้องมัน ไม่เกิน 8 ป้ายรถเมล์ครับ แถมกลับมาด้วยกลิ่น ตัวหอมฟุ้งเหมือนเพิ่งอาบน้ำแต่งตัว มาใหม่จากที่ ...... แห่งหนึ่ง ก็คิดกันเอาเองครับ

เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 13-1-2011 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด somdejdang เมื่อ 13-1-2011 19:17

พฤติกรรมที่เกี่ยวกับความรับผิดชอบต่อครอบครัว ผมบอกตามตรงไม่เกี่ยวกับผม ลูกก็ไม่ใช่ลูกผมจะเป็นจะตายก็เรื่องของเขาไม่เกี่ยวกับผม แต่มันติดที่ การพูดเกินจรืง และสิ่งที่ต่าง ๆ ที่แอบแฝงครับ ยังสนับสนุนให้บูชาวัตถุมงคล เน้นที่เป็นของวัด แต่ต้องระวังครับ ตอนนี้เขาฉลาดออกโดยนามพระอีกองค์เพื่อไม้ให้ คนอื่นรู้ว่าเขาเป็นคนสร้างครับศึกษาให้ดี ๆ ระวังแทนที่เงินจะเข้าวัด ก็ไปอยู่กับ น้อง โค น้อง ไอซ์ ไม่ก็เด็กรับรถ หรือ ค่าไฟตาม สถานบันเทิงครับ  เงินไม่ใช่ของผม ใครคิดว่าเงินนิดหน่อย เขาเอาไปเที่ยวก็เรื่องของเขา ก็ไม่ว่ากันครับ
  อ๋อนึกออก มีเครื่องราง ที่เขาเคยสร้าง กับ เซียนพระ สุดท้ายทะเลาะกันเพราะสันดานการใส่ร้ายของเจ้าตัวตอนเป้นพระนี่หละครับ แถมพอมีปัญหาก็ใส่ว่า เนื้อทองแดง ไม่ได้มีการเสกหลวงปู่เสกแต่เนื้อนวะกับเนื้อเงิน อ้าว แล้วกันครับคนที่บูชาทีแรก มันบอกว่า หลวงปู่เสกครบหมด อย่างนี้มันหมายความว่ายังไงครับ ของที่เขาสร้างชอบ เป็นแบบนี้ครับ เอาออกมาให้บูชา แล้วหลังจากนั้นก็เอารุ่นเดิม มาลงโฆษณาใหม่ตามเว็บ ว่าเสก เพิ่ม แล้วคนที่บูชาไปทีแรกหละครับ เขาจะคิดยังไงกันครับ (ถ้าให้ผมคิดก็ ไม่ ...... ก็ขายไม่ดีก็เลยเพิ่มเรื่องการเสกใหม่ ปัญญาคือ.... เพื่ออะไรครับอยากให้คนที่บูชาหลังๆได้ของดี แล้ว คนที่บูชาก่อนนี่ กินหญ้าเหรอครับไปคิดกันครับได้หลายแง่มุม)
อุ้ม โพสต์เมื่อ 13-1-2011 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# somdejdang

ต่อหน้าดีกับศิษย์ ลับหลังเอาศิษย์ไปนินทามีเยอะครับ ไอ้พวกนี้ไม่น่าเรียกตัวเองว่าอาจารย์ เฮียอุ้มสนับสนุนคนดีอย่าไปให้ถูกคนหลอก ขับไล่พวกอัปรีย์เดนสังคมลุยเลยพี่
zatapatt โพสต์เมื่อ 13-1-2011 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีนะที่ไม่มีเก็บไว้สักรุ่น ไม่งั้นคงได้บำรุงกระเพาะเปรต
อุ้ม โพสต์เมื่อ 13-1-2011 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีนะที่ไม่มีเก็บไว้สักรุ่น ไม่งั้นคงได้บำรุงกระเพา ...
ต้นฉบับโพสโดย zatapatt เมื่อ 13-1-2011 21:42

โดนครับ
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 13-1-2011 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมพยายามแฉ แต่ก็โดนพวกมันโจมตีกลายเป็นหมามาหลายทีแล้วครับผม พวกมันเยอะ แล้วมันมีพวกในเว็บ เพราะว่าเอาพระมันไปให้บูชา พอไปขัดเข้าก็โดนด่าหาว่า ให้ร้ายหลวปู่ ก็ลองดูจากที่ผมบอกในนี้ ผมไม่เคยว่าท่านเลยครับ
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 13-1-2011 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด somdejdang เมื่อ 13-1-2011 22:44

งานนี้ไม่รู้จะหมาอีกมะ รอคนอื่นที่รู้เห็นมา บอกกล่าวสนับสนุน ครับไม่ก็ พวกพี่เขามาแก้ตัวแทน เดี่ยวข่าวไปถึง มันก็มากันเยอะ
dark โพสต์เมื่อ 13-1-2011 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานนี้ไม่รู้จะหมาอีกมะ รอคนอื่นที่รู้เห็นมา บอกกล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย somdejdang เมื่อ 13-1-2011 22:41

- ที่นี่เมืองกาหลงนะ...ไม่เหมือนที่อื่นหรอกครับ ใครใคร่แฉเชิญมาแฉ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 09:19 , Processed in 0.253437 second(s), 7 queries , File On.