เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
119436
409
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการร์เป่าทองกับอาจารย์โตครับ ...

[คัดลอกลิงก์]
TOOT โพสต์เมื่อ 2-1-2011 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เมื่อประมาณกลางเดือนธันวาได้มีโอกาสไปเป่าทองกับอาจารย์โต โดยเพื่อนพาไปตอนแรกเพื่อเล่าให้ฟัง ว่าอาจารย์เป่าโดยไม่แกะกระดาษออกไอ้เราก็งง มันขะหายไปได้ไง เพื่อนเลยท้าให้ซื้อทองเปลวไป9แผ่น ตอนไปถึงที่สำนักอาจารย์ยิ่งไม่เชื่อใหญ่เลย อาจารย์อายุ20กว่าๆๆเห็นจะได้ พอไปนั่งคุยซักพักก็เป่าทองโดยที่อาจารย์จะเอาทองเขาเป่าให้แต่ผมเลยบอกซื้อทองมาครับ อาจารย์ก็เลยบอกว่าดีเลย จะได้ไม่หาว่าเล่นกล(แหนะรู้อีกไอ้เราแอบคิด) ปรากฎอาจารย์เอาทองวางที่หน้าผากเราไว้ซักพัก แล้วเป่าปรากฎหายไปหมดเลย ผมงง มาก ซ้ำยังรู้สึกหนักหัว เลยได้พูดคุยกันซักพักก็เลยถามว่าเรียนมาจากใครแกก็บอกว่าเรียนจากอาจารย์สุนทร ผมก็ไม่รู้จักแต่พอกับมาบ้านเปิดกูเกิ้ล ถึงได้ถึงบางอ้อ ปรมาจารย์เป่าทอง 55

พอผมจะกลับถามเรื่องค่าครูอาจารย์บอกแล้วแต่จะใส่ครับ ไม่ได้เรียกร้องอะไร เรียนไว้ช่วยเหลือคน แม้แต่สักยันต์ก็ไม่ได้เรียกเงิน แต่อย่างใด
ผมเป่ามาก็รู้สึกดีขึ้นน่ะครับทั้งเรื่องการงาน ครอบครัว ก็เลยเอามาเล่าแชร์กัน เพื่อใครเคยไปเป่ากับแก

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +4 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
Gern.Naraphat + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chayadaj โพสต์เมื่อ 5-2-2011 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| TOOT โพสต์เมื่อ 3-1-2011 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ไหนครับท่านtoot ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากไปให้อาจารย์เป่าทองบ้าง

อาจารย์อยู่นวมินทร์111 แถวบางกระปิครับ ลงปากซอย111แล้วถามวินได้ครับ ไปถึงบอกต็อตแนะนำมาได้ครับอาจารย์น่าจะจำได้
hong โพสต์เมื่อ 2-1-2011 12:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ไหนครับท่านtoot ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากไปให้อาจารย์เป่าทองบ้าง
kaineverdie โพสต์เมื่อ 2-1-2011 19:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
joezolo โพสต์เมื่อ 2-1-2011 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปไลยครับที่ นวมินทร์111 แยก2 อาจารย์น้อยด้วยอายุแต่มากด้วยวิชาความรู้ครับ
อาจจะรู้มากว่าอาจารย์ดังๆหลายท่านเลยด้วยซ้ำ เพราะอาจารย์เรียนมาเยอะ
ไม่ได้ใชยแต่บอกไว้เผื่อจะได้มีข้อมูลในการตัดสินใจครับ 0891489303 อ.โต
sun โพสต์เมื่อ 3-1-2011 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
tewa โพสต์เมื่อ 5-1-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่านับถือมากๆ เป็นครูอาจารย์ที่น่ากราบไหว้อีกท่านหนึ่ง โดยส่วนตัวแล้ว อ.โต ท่าน
ทั้งเก่งด้านวิชา และ มีเมตตา มากๆ
ting โพสต์เมื่อ 5-1-2011 17:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าไปจังเลยครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 6-1-2011 08:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด....และน่าไปเจ้าค่ะ
dark โพสต์เมื่อ 6-1-2011 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 6-1-2011 19:35

- กลับมาโพสเหมือนเดิมแล้วนะครับ...ช่วงนี้ไม่ค่อยได้คุยสนทนากับอาจารย์โต อินทาโภเลย โดยส่วนตัวแล้วนับถือท่านอยู่เหมือนกันครับ...เพราะผู้ใหญ่ท่านหนึ่งที่ผมนับถือ เคยเล่าให้ฟังว่าเคยไปพบปะกับอาจารย์โต และได้พูดคุยสนทนากันตามประสาผู้ที่มีวิชาอาคมเหมือนกัน อาจารย์โต...เสกปลัดขิกจนปลิวได้ให้ผู้ใหญ่ท่านนั้นได้เห็นกับตา จึงมีความน่าเชื่อถือได้ครับ อนาคตท่านจะเป็นอาจารย์สักยันต์ที่มีชื่อเสียงโ่ด่งดังอย่างแน่นอน เพราะมีครูที่สอนมาดี...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| TOOT โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเห็นแต่เพื่อนที่พาไปเล่าให้ฟังครับเรื่องปลัดขิกวิ่ง แต่ยังไม่เคยเห็นเลยครับ เพื่อนบอกตอนวิ่งปลัดวิ่งแรงมากอ่ะ
nati โพสต์เมื่อ 10-1-2011 15:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้ไปหาอาจารย์นานมากเลย

อาจารย์ดูแก่กล้ากว่าเมื่อก่อนเยอะเลย
suysakul โพสต์เมื่อ 10-1-2011 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- กลับมาโพสเหมือนเดิมแล้วนะครับ...ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ค ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 6-1-2011 19:31

น่าสนใจนะครับท่าน dark
wawatep โพสต์เมื่อ 10-1-2011 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# TOOT

ถ้าอาจารย์โตเป็นศิษย์ อาจารย์สุนทร เผือกเที่ยง(เพราะแกมีชื่อทางด้านเป่าทองอยู่แล้ว) ล่ะก็ผมช่วยการันตีอีกคนครับ เพราะผมได้สีผึ้งของท่าน อาจารย์สุนทรมา ก่อนออกจากบ้านผมก็ทาเกือบทุกครั้งใช้ดีมากๆ ( ติดต่อธุระ เจรจาค้าขาย คุยกะเจ้านาย เมตตาดีมากครับ)...เหมือนเรื่องที่จะโดนใบสั่ง แต่กลับรอดเพราะคำพูดเรา(แรงครูช่วย เป็นความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณ) สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นครับ....
nati โพสต์เมื่อ 10-1-2011 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมพึ่งโทรไปคุยกับอาจารย์โตมาเมื่อกี้เอง อาจารย์ยังใจดีเหมือนเดิมผมไม่ได้ไปหาอาจารย์สองปีกว่าแล้วครับ แต่ยังจำฝีเข็มอันหนักหน่วงได้ ที่ผมถามอาจารย์โตไม่ได้เป็นศิษย์แค่อาจารย์สุนทรอย่างเดียวน่ะครับ ยังเป็นศิษย์พระอาจารย์พิจารย์อีกด้วย
เห็นบอกว่าขออยู่นานกว่าจะรับเป็นศิษย์      
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 09:27 , Processed in 0.163091 second(s), 11 queries , File On.