เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการร์เป่าทองกับอาจารย์โตครับ ...

[คัดลอกลิงก์]
chayadaj โพสต์เมื่อ 1-2-2011 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณท่านเจ ใจดี๊ ดี...
    รวยๆ เฮงๆ สุขภาพแข็งแรง อายุยืนยาว นะจ๊ะ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 1-2-2011 18:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณท่านเจ ใจดี๊ ดี...
    รวยๆ เฮงๆ สุขภาพแข็งแรง  ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 1-2-2011 18:04

อย่าลืมเอา ปลัดขิก ไปให้อาจารย์เสก ให้ด้วยนะ  5 5
matter8 โพสต์เมื่อ 1-2-2011 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# chayadaj

ก็ นะ  ดี แหละ  ทุกอย่างอยู่ที่ใจ....

รอแต่  คนที่จะมาจับมือ ให้กำลังใจ เวลาลงหมึกนิ...

เพราะ ท่านไม่มีลูกศิษฐ์  จับให้น๊า

แต่  ท่าน   สัก  น้ำมัน   นิ่มมาก เลย ไม่รู้สึก เจ็บเลย จร้า

สุดยอด....    ไม่บรรยายดีกว่า  เดี๋ยวไม่ตื่นเต้น...

matter8 โพสต์เมื่อ 1-2-2011 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# chayadaj

ช่าย  แระ   อย่าลืม เอา ปลัดขลิก  อันน้อย น้อย  

ไป ให้ท่าน เป่าให้น๊า    จา ได้ เพิ่ม ความ ขลัง

55  
chayadaj โพสต์เมื่อ 1-2-2011 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chayadaj

ช่าย  แระ   อย่าลืม เอา ปลัดขลิก  อันน ...
ต้นฉบับโพสโดย matter8 เมื่อ 1-2-2011 19:34

ไม่ได้เป่ามาให้เหรอจ๊ะ.... นึกว่าเป่า+ ลงคาถามาให้แล้วอ่ะ
matter8 โพสต์เมื่อ 1-2-2011 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 50# chayadaj

ก็ ลง มา ให้แล้ว  จิ  ... แต่  สองครั้ง สอง ขลัง ไง

เจ้าของ  ตัวจริง เสียงจริง  มาเอง  อิอิ  
chayadaj โพสต์เมื่อ 1-2-2011 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chayadaj

ก็ ลง มา ให้แล้ว  จิ  ... แต่  สองครั้ง ส ...
ต้นฉบับโพสโดย matter8 เมื่อ 1-2-2011 20:09

เคารพในความขลัง ของอาจารย์ท่าน ครั้งเดียวอยู่....สาธุ
matter8 โพสต์เมื่อ 1-2-2011 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 52# chayadaj

พอเพียง  ... เพียงพอ....

ใจบริสุทธิ์   ทุกอย่างก็ดี  จ๊ะ  สาธุ

tantup โพสต์เมื่อ 2-2-2011 00:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะขึ้นไปกรุงเทพเหมื่อนกัน ต้องหาเวลาไปสักที ขอถาม สูงสุดอาจารย์เป่ากีแผ่นในคนเดียว (ต่อวัน) ขอบคุณมากครับ ผมจะไปน่าจะวัน8-9
Jay โพสต์เมื่อ 2-2-2011 01:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะขึ้นไปกรุงเทพเหมื่อนกัน ต้องหาเวลาไปสักที ขอถาม ส ...
ต้นฉบับโพสโดย tantup เมื่อ 2-2-2011 00:29

เท่าที่ทราบ ท่านเป่า ครั้งละ 3 แผ่น ต่อคน

จะเป่า มากกว่านี้ก็ได้ แต่ผู้ลงทอง อาจมีอาการ มึน มึน  5 5

แต่ถ้า ท่าน tantup มาจากต่างจังหวัด นาน นาน ได้มาที

ก็ลองนำแผ่นทอง มาตามที่ต้องการลง  แล้วขออาจารย์ ลงให้เพิ่มเติม คิดว่าได้คับ
suysakul โพสต์เมื่อ 2-2-2011 01:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปวันไหน ลองแจ้ง มาได้ครับ เผื่อว่างตรงกั ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 1-2-2011 17:52

ท่าน jay วันที่ 18 กพ นี้ ว่างไหมครับ แต่มันเป็นวันพระ อาจารย์จะลงให้ไหมครับ หรือไม่งั้นก็วันเสาร์ 19 ครับ ว่าจะหาเวลาขึ้นไป ใครว่างช่วงวันหยุด ไปพร้อมกันไหมครับ อยากอยู่หลายวัน แต่ไม่มีที่พักอะ เลย ไปแค่ วันเดียวแล้วก็กลับเลยครับ ท่าน jay สะดวกไหม ใครว่าแจ้งไปพร้อมกันเลยไหมครับ
Jay โพสต์เมื่อ 2-2-2011 02:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน jay วันที่ 18 กพ นี้ ว่างไหมครับ แต่มันเป็นวันพ ...
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 2-2-2011 01:43

เดี๋ยวขอสอบถามอาจารย์ ก่อนนะคับ ว่าท่านลงให้ใหม ในวันนั้น
suysakul โพสต์เมื่อ 2-2-2011 02:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 57# Jay

ได้ครับ แต่จะมีใครไปบ้างหว่า ผมไปไม่ถูก 5555555555
tantup โพสต์เมื่อ 3-2-2011 07:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ทราบ ท่านเป่า ครั้งละ 3 แผ่น ต่อคน

จ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 2-2-2011 01:36

Jay  ขอบคุณมากครับ แผ่นทองของเรา กับของ อาจาร์ย แตกต่างกัไหมครับ อย่างเช่น ของอาจาร์ยปลุกเสก หรือว่าเป่าไปก็เหมือนๆกัน
matter8 โพสต์เมื่อ 3-2-2011 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 59# tantup

เหมือนกันจ้า  ท่านจา เสก ตอนเป่า ไม่ว่าเป็นทองของท่านหรือของเรา

ความขลังเหมือนกัน  เพียงแค่ ที่ท่านให้เอาทองมาเอง เพราะ บางท่าน

คิดว่า เป็นการเล่นกล   เพื่อ พิสูจน์ ถึงความ เข้มขลัง  ท่านจึงอนุญาติ

ให้เอามาเองได้  สำหรับ ท่านที่อยากเป่าทองกับ อ.สุนทร  ก็เชิญไปพบ

ท่านได้ค่ะ   ไม่มีค่า โฆษณา  จากท่าน แต่  พิสูจน์ด้วย ตัวเองแล้ว

และ  เห็นถึงความศักดิ์สิทธ์ ของท่านค่า  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-4-2024 02:01 , Processed in 0.983361 second(s), 10 queries , File On.