เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระคาถาเพชรกลับสาปสมร สิ่งเลวร้ายจะกลับคืนพวกมันหมด!

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-6-2010 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เมื่อวานอาจารย์พี่ให้มาอีกคาถานึง...ค่ะ..
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Apirut โพสต์เมื่อ 22-6-2010 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# cho ทำให้ลุ้นอีกแล้ว คาถาอะไรครับท่าน  รออ่านครับๆ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-6-2010 09:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 22-6-2010 09:59
ตอบกลับ  cho  ทำให้ลุ้นอีกแล้ว คาถาอะไรครับท่าน  รอ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apirut เมื่อ 22-6-2010 09:43

โทษทีตอนแรกจะเปลี่ยนใจไม่เขียนว่ามี... แต่ไม่ทันเสีบแล้วใช่ไหมคะ..

อาจารย์พี่เมตตามาให้ไว้คุ้มตัว...กันคนมีอาคมมาเล่นงานเราอีกทอด..

คงต้องขออนุญาติท่านก่อนค่ะ..นะคะ!! ไม่อยากเสียสัจจะ

คิดถึงคำพ่อเที่ยงที่ว่า 'วาจาเราใช้เสกเป่าคาถา หากไร้ซึ่งสัจจะแล้วคาถาจะศักดิ์สิทธิ์ได้อย่างไร' ช่วงนี้ไหงอินกะคำนี้มาก.. ทั้งๆ ที่ไม่ได้เป็นครูบาอาจารย์กะเขาสักหน่อย แต่แบบว่ามัน ได้ใจ... แค่นั้นหละ

เพราะถ้าครูบาอาจารย์ทุกท่าน ทำตามคำสอนของพ่อเที่ยงแบบนี้เดี๊ยะๆนะ..เราคงกราบท่านได้อย่างสนิทใจที่สุด!

ภาษาวัยสะรุ่นเขาว่า แมนโคตร!!
Apirut โพสต์เมื่อ 22-6-2010 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รับทราบ เข้าใจ และรอได้เสมอครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 22-6-2010 13:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทษทีตอนแรกจะเปลี่ยนใจไม่เขียนว่ามี... แต่ไม่ทัน ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 22-6-2010 09:56

อยากรู้เหมือนกัน บอกหน่อยจิ
numjai โพสต์เมื่อ 23-6-2010 02:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากท่องแค่วันละจบ
ตอนนี้พวกร้่ายๆออกไปสามคน
เหลือแต่คนดีๆที่ทำงานเป็น
ผมไม่เหนื่อยใจอีกต่อไปแล้ว
ที่ทำงานเป็นที่ๆมีความสุขมาก
กลับบ้านไปมีแต่เรื่องดีๆให้ยิ้มก่อนนอน
แล้วเจ้าเมืองอยากได้คาถาไหมครับ
ผมมีอะไรผมก็จะให้บ้างเพื่อตอบแทน
Samudaiya โพสต์เมื่อ 23-6-2010 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับท่านเจ้าเมือง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 24-6-2010 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากท่องแค่วันละจบ
ตอนนี้พวกร้่ายๆออกไปสามคน
เหล ...
ต้นฉบับโพสโดย numjai เมื่อ 23-6-2010 02:12

อย่าถือว่าเป็นการตอบแทนอะไรเลยค่ะ ขอมิตรภาพยั่งยืนจงเป็นของเราจะดีกว่า...

แหม.. มีอะไรเหรอ ส่งมาเหอะ... cho.khalong@hotmail.com
breambo โพสต์เมื่อ 26-6-2010 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนมากคับ หามานาน อิอิ
chayadaj โพสต์เมื่อ 26-6-2010 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 26-6-2010 21:36
คาถาแรงจริงๆ ไม่กล้าสวด ไ้ด้แต่แผ่เมตตาให้เค้าไปดีก ...
ต้นฉบับโพสโดย pramate เมื่อ 10-2-2010 17:39

แรงจริงๆ แรงแบบไหนค่ะท่าน...?
หนูสวดได้ 2 วันเอง สวดต่อ ไม่ได้แล้ว...แปลกดี...?
รู้สึกว่า ขออโหสิกรรม.... จะดีกว่า....
จิตไม่แข็ง พอ  ด้วย.... สงสารเค้าซะงั้น...
ขอบคุณท่านเจ้าเมืองค่ะ..
pramate โพสต์เมื่อ 27-6-2010 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนูสวดได้ 2 วันเอง สว ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 26-6-2010 21:32

แผ่เมตตาให้เค้าไปดีกว่า ไม่งั้นไม่จบไม่สิ้น

เมตตาจะเป็นเกราะให้ตัวเอง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2010 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แผ่เมตตาให้เค้าไปดีกว่า ไม่งั้นไม่จบไม่สิ้น

เมตตา ...
ต้นฉบับโพสโดย pramate เมื่อ 27-6-2010 08:01

ท่านพี่เมศ... เป็นคนขี้สงสาร...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2010 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนูสวดได้ 2 วันเอง สว ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 26-6-2010 21:32

มันเป็นอย่างไรคะ เล่าหน่อย?
chayadaj โพสต์เมื่อ 27-6-2010 09:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันเป็นอย่างไรคะ เล่าหน่อย?
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 27-6-2010 09:33

ปลง...ยังงัยไม่รู้...ค่ะท่าน
ทำให้...ไม่อยากอยู่ตรงนี้  และไม่อยากอยู่ที่นี่...
รู้สึกแบบนี้ค่ะ...ชีวิต..ไม่เคยแคล้วคลาดก็ใครเค้าเลย...
โดนแบบเต็ม ๆ แค่ยังไม่ตายเท่านั้นเอง...
มีแต่ เจ็บตัว และเจ็บตัว..มีศัตรู..
มีคนรัก ก็ต้องมีคนเกลียด...(คู่กันเสมอ)
ท่านเจ้าเมืองมีอะไรแนะนำบ้างไหมค่ะ
ขอบคุณค่ะท่าน...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-6-2010 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปลง...ยังงัยไม่รู้...ค่ะท่าน
ทำให้...ไม่อยากอยู่ตรง ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 27-6-2010 09:55

หากเราเปลี่ยนคนอื่นไม่ได้ เราต้องเปลี่ยนตัวเองจ๊ะ! ตามนั้นค่ะ!

หากจะฝืนมีให้เลือกค่ะว่า
  • เราต้องเปลี่ยนโลกทั้งใบ (ให้เหมือนเรา)
  • เราต้องหลิ่วตาตาม..สุขกับมันให้ได้

ท้าทายทั้งสองอย่างเลยค่ะ!!

หรือว่า เปลี่ยนตัวเอง..ไปซะ!!

ค้นหาตัวเองให้เจอ.. แล้วใส่มันให้เต็มเหนี่ยว!!

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 10:20 , Processed in 0.194525 second(s), 5 queries , File On.