เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
77134
44
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระคาถาเพชรกลับสาปสมร สิ่งเลวร้ายจะกลับคืนพวกมันหมด!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 17-1-2010 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 13-9-2011 23:43

คนที่ชอบคิดร้าย ชอบทำร้ายผู้อื่นไม่ว่าทางกาย วาจา หรือใจนั้น คือการสร้างสะสมบาปกรรมติดตัว..

คนเหล่านี้..มักชอบเริ่มจากใจคิดริษยาก่อนเป็นอันดับแรก...

เหตุการณ์เหล่านี้ คนที่เริ่มมีชื่อเสียง เมตตาสูง มหานิยมขั้นเทพ คนที่โด่งดังเป็นที่รู้จักในคนหมู่มาก..มักเจอคนชอบริษยาให้ร้าย ทั้งกาย วาจา ใจ..เป็นสิ่งคู่กัน (อันนี้กล่าวเฉพาะคนมีชื่อเสียงจากความสามารถจริงๆ ไม่ใช่เรื่องหลอกลวงจากแรงเชียร์ของผู้ได้ผลประโยชน์ร่วม หากเป็นคนจริงย่อมเป็นทองวันยังค่ำ..)

คนชอบริษยาทำสิ่งเลวร้ายบางคนมากล้น แสดงออกมากเสียจนตัวสั่นงันงก.. ด่าคนอื่น ให้ร้ายคนอื่นให้มากเข้าไว้ เพื่อให้ตนดูดี...เราคงเคยพบเห็นกันบ้างนะคะ..

บางคนใช้อวิชา มนต์ดำ คุณไสย์ ปลดปล่อยแรงริษยาเป็นพลังอาถรรพ์มืดทำลายล้างเป้าหมายให้ราบคาบ...

วันนี้.. หากคุณเป็นคนดีจริง! พวกเหลือบริ้นไรเหล่านั้น..จะแพ้ภัยตนเองด้วยคาถาบทนี้!

พระคาถาเพชรกลับสาปสมร
นะโม 3 จบ

พุทโธอะระหัง ธัมมังรักษา
คุณไสย์ทั้งหลาย มุ่งร้ายต่อข้า อนัตตาสูญด้วยนะโมพุทธายะ
ทุกขะโต ทุกขะถานัง พุทธะสัจจัง เวอะมะตะวาจา

ธัมโม อะระหัง สังฆังรักษา
มนุษย์ทั้งหลาย มุ่งร้ายต่อข้า อนัตตาสูญด้วยนะโมพุทธายะ
ทุกขะโต ทุกขะถานัง พุทธะสัจจัง เวอะมะตะวาจา

สังโฆ อะระหังพุทธังรักษา
อมนุษย์ทั้งหลาย มุ่งร้ายต่อข้า อนัตตาสูญด้วยนะโมพุทธายะ

ข้อแนะนำสำหรับพระคาถาเพชรกลับสาปมาร
  • พรคาถาบทนี้ใช้สวดก่อนนอนหลังจากสวดมนต์ไหว้พระเสร็จแล้ว
  • สามารถป้องกันการกระทำคุณไสย์การกระทำของคน และ ผีได้
  • เมื่อสวดภาวนาแล้วผู้ใดคิดร้ายต่อเรา มันจะแพ้ภัยตนเอง สิ่งเลวร้ายก็จะกลับคืนไปสนองให้ผู้กระทำเองมีอันเป็นไปด้วยแรงกรรมที่ตนทำเอง
  • ที่สำคัญ..ผู้ใช้คาถานี้.. คุณต้องเป็นผู้บริสุทธิ์...และไม่ได้มีนิสัยคิดร้ายต่อใคร..! นี่แหละ..สุดยอดมหาเสน่ห์ที่หาใครเปรียบได้ในปฐพี..

คราวนี้.. เราก็นับถอยหลังให้กับคนที่คิดร้ายต่อเราพร้อมๆ กันเลยค่ะ...

อนุโมทนาบุญกุศลในการเผยแพร่เพื่อเสริมบารมีแด่ท่านอาจารย์หม่อม

จำไว้...ทุกอย่างสำคัญที่ใจ.. ชนะทุกสิ่ง.. พ่อครูศิริพงศ์สอนไว้!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Tuzki + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 17-1-2010 19:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-ขอบคุณครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

powerevill โพสต์เมื่อ 17-1-2010 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองก็ต้องท่องคาถานี้ประจำนะครับ

เพื่อปัดรังควานพวกประสงค์ร้าย ฮ่าๆๆๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

makaza โพสต์เมื่อ 19-1-2010 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเป็นมหาินิยมขั้นเทพครับ ท่านเจ้าเมือง
ขอบคุณด้วยครับ
pramate โพสต์เมื่อ 10-2-2010 17:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาแรงจริงๆ ไม่กล้าสวด ไ้ด้แต่แผ่เมตตาให้เค้าไปดีกว่า
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 11-2-2010 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสวดเเล้วคงจะได้ผลในด้าน  มหาปราบ ไพรีพินาศอริราชศัตรูพ่าย แน่เลย
วนิลา โพสต์เมื่อ 18-2-2010 07:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีคาถาที่แรงกว่านี้ไหมครับ แบบว่าแช่งคนที่คิดร้ายไปเลย อยากรู้ครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 12-5-2010 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะลองเอาไปใช้ดูซะหน่อย แต่ก็ไม่รู้จะกล้าใช้รึเปล่านะ
Apirut โพสต์เมื่อ 4-6-2010 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ ขอบคุณท่านเจ้าเมือง ท่องจำไม่ยาก เป็นความรู้ที่ดีอีก 1 เรื่อง
Mareeon โพสต์เมื่อ 4-6-2010 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าว สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
numjai โพสต์เมื่อ 19-6-2010 02:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคาถาที่เผยแพ่รครับ
หาอย่างนี้มานานเพราะเป็นคน
ทำแต่งานสนใจเนื้องาน คนดีๆเขาก็
ชอบผมแต่คนขี้เกียจจะเกลียดผม
เพราะไม่อยากเหนี่อย ผมโดนอย่าง
ที่คุณเกริ่นตามตอนต้นมาแล้วทุกประการ
ถือว่าคุณมีจิตเป็นกุศลในการให้
จึงขออนุโมทนา
Apirut โพสต์เมื่อ 21-6-2010 15:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# cho ขอบคุณท่าานเจ้าเมืองนะครับ ผมทดลองดูแล้ว ส่วนตัวเชื่อว่าได้ผล
เพราะวันก่อน คนที่มีปัญหากับผม ชอบเป่าหูเจ้านายผม จนทำให้งานผมมีปัญหาบ่อยๆ
เคยว่าผมว่า ที่ผมทำงานได้ทุกวันนี้เพราะดวงดี มีของดีคุ้มครอง อย่าให้ด้วงตกเมื่อไหร่
เค้าจะให้ซองขาวผมเลย
เมื่อวานลาออกไปแล้วครับ มีปัญหากับนาย ปัญหาประมาณว่างานการไม่ทำเอาแต่จับผิดชาวบ้าน
แกเลยโมโห ลาออกไปเองเลยครับ ก่อนออกไปยังมีการโทรมาบอกผมลงท้ายว่าขอให้ดวงดีตลอดไปนะ
ผมก็ขอบคุณครับ ที่ทำให้ผมมีประสบการณ์ดีๆและผมก็อโหสิให้ทุกๆเรื่องเลยนะครับ
ปล.ขออนุญาตท่านเจ้าเมืองเอาคาถาดีๆนี้ไปฝากคนที่เค้าเดือดร้อนด้วยนะครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 21-6-2010 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho ขอบคุณท่าานเจ้าเมืองนะครับ ผมทดลองดูแล้ว  ...
ต้นฉบับโพสโดย Apirut เมื่อ 21-6-2010 15:26

ยินดีด้วยนะคะ เด๋วจะลองมั่งค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-6-2010 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 21-6-2010 23:09
ตอบกลับ  cho ขอบคุณท่าานเจ้าเมืองนะครับ ผมทดลองดูแล้ว  ...
ต้นฉบับโพสโดย Apirut เมื่อ 21-6-2010 15:26

ความจริงต้องระลึกขอบคุณถึงบุญคุณอาจารย์หม่อมท่านมากกว่านะคะ.. โชวแค่นำมาเผยแพร่เท่านั้น!!

ขอบคุณนะคะ ที่ได้ผลแล้วก็มาฟีดแบคให้ฟังกัน..

วันนี้ว่าจะเอาสักรอบ...เหมือนกันค่ะท่าน...
เราทำดี..อย่าไปกลัวใช้คาถานี้ได้สบาย!!
Apirut โพสต์เมื่อ 22-6-2010 08:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# choคร๊าบบบบบบบบบบบ ไม่ลืมแน่นอนครับ  โดยส่วนตัวได้ศึกษาได้อ่านเรื่องราวที่เกี่ยวกับอาจารย์หม่อมท่าน.
ก็จากที่นี่แหละครับ เข้าว็บนี้หลักๆก็เหมือนได้ไปเที่ยว ( เจ้าเมืองชอบไปเที่ยววัด )ได้รู้จักอาจารย์ดีๆหลายๆท่าน
วัดดีๆก็หลายที่ ยังไงก็ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 15:38 , Processed in 0.277604 second(s), 7 queries , File On.