เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8632
51
ซ่อนแถบด้านข้าง

[คัดลอกลิงก์]
bird13342 โพสต์เมื่อ 24-8-2010 14:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เสน่ห์กาหลงในความหมายของผม คือ มิตรภาพอันดีระหว่างชาวเมืองกาหลงครับ  ไม่ว่าจะผู้บริหารจนถึงชาวเมือง ทุกท่านล้วนมีน้ำใจมากครับ  ทั้งๆที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน เวลามีอะไรไม่ดีทุกคนก็ช่วยกันต่อต้าน ไม่ทิ้งปัญหาครับ

อนุโมทนาครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
an-anz-ant โพสต์เมื่อ 24-8-2010 15:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสน่ห์กาหลงในความหมายของผม คือ บ้านอีกหลัง ที่ไม่เข้ามาไม่ได้ ต้องคอยเข้ามาดูอยู่ทุกวัน

ทั้งมิตรภาพที่ดี ทั้งเสน่ห์เจ้าเมือง ทั้งเพื่อนๆทั้งหลาย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

tam โพสต์เมื่อ 24-8-2010 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมืองเสน่ห์กาหลง ในความหมายของผมคือ  วันไหนถ้าไม่ใด้เข้ามาในเมืองนี้หรือวันไหนที่เว๊บล่ม
มันเหมือนกับขาดอะไรไปอย่างหนึ่งของทุกวันถ้าจะพูดว่าเป็นสิ่งเสพติดอีกชนิดหนึ่งก็ว่าใด้อิอิอิๆ
ไม่ใด้เข้ามาแล้วใจจะขาดคับแถมมีเพื่อนๆน่ารักทุกคนทีใจดีด้วยแล้วไม่อยากไปไหนเลย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ภูผา โพสต์เมื่อ 24-8-2010 18:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความรู้  ข่าวสาร  ความต้องการ    มิตรภาพ    น้ำใจ   แรงบันดาลใจ

คะแนน

cho + 3

sukalya โพสต์เมื่อ 24-8-2010 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด sukalya เมื่อ 24-8-2010 20:16

ว่าเสน่ห์กาหลงในความหมายของท่าน คือ.......

***สิ่งเสพติดชนิดหนึ่งที่มีเสน่ห์ในตัวเมือง..ไม่เข้าไม่ได้
                                    ยังงัยก็ต้องเข้า(เมืองกาหลง)นะ...
                           ทุกวันต้องแวะไม่แวะไม่ได้เหมือนใจมันขาด...(เสน่ห์)***

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

zrkonixx โพสต์เมื่อ 24-8-2010 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสน่ห์กาหลงคือ......ดินแดนแห่งมิตรภาพสำหรับกลุ่มคนผู้ที่ชื่นชอบและหลงไหลในเรื่องของไสยศาสตร์ ซึ่งแน่นอนว่าผู้ใดหากหลงเข้ามาในเมืองกาหลงนี้แล้ว จะมิอาจลืมดินแดนแห่งนี้ หรือกลับออกไปได้โดยง่าย เนื่องจากมนต์อันที่เป็นมหาเสน่ห์ของ เมืองนี้เอง ที่ได้ให้ความรู้ ความสนุกสนาน ความเป็นกันเอง และความดีงามของสมาชิกทุกคนในเมือง ซึ่งเป็นยอดมหานิยม ต่อผู้พบเห็นเป็นอย่างมาก เหตุนี้เองจึงอาจจะเป็นเหตุผลของหลายๆท่านและตัวผมเองที่ยังคงหลงใหล..วนเวียนอยู่ในเมืองนี้ตลอดกาล เทอญ สาธุ สาธุ สาธุ .... อิอิ XD

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +4 ย่อ เหตุผล
cho + 4

suysakul โพสต์เมื่อ 25-8-2010 08:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด suysakul เมื่อ 25-8-2010 08:45

ว่าเสน่ห์กาหลงในความหมายของท่าน คือ.......

พี่ น้อง เพื่อน ความรัก เมตตา เสน่หา แรงปราถนาในสิงเดียวกัน  " มิตรภาพแห่งโลกไร้พรหมแดน "

คะแนน

cho + 3

pocko โพสต์เมื่อ 25-8-2010 10:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความหมายที่ผมเข้าใจคือ
     " บ้านที่สร้างมิตร บ้านที่สร้างความรู้ บ้านที่สร้างบุญ และเพื่อนที่ไม่ได้คิดว่าจะรู้จักกัน และได้พบกับ
อ. ที่เป็นดั่งมังกรซ่อนกาย ก็เปิดเผยสู่ลูกศิษย์"

คะแนน

cho + 3

KongkrapuN โพสต์เมื่อ 25-8-2010 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สั่นๆ ครับ เมืองกาหลงคือพวกเรา

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 ย่อ เหตุผล
cho + 6

wongrad โพสต์เมื่อ 25-8-2010 11:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความหมายที่มีความรู้สึกในเมืองเสน่ห์กาหลงก็คือ
     " เป็นเมืองที่มีมนต์ตราแห่งความเสน่ห์ ความรัก ความผูกพัน ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ความมีน้ำใจของแต่ละบุคคล.....แต่ส่วนที่สำคัญเจ้าเมืองของเรามีเสน่ห์ที่ดึงดูดใจของหลายๆคนที่พบปะพูดคุย......และสัมผัส......."

คะแนน

cho + 3

makcloud โพสต์เมื่อ 25-8-2010 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผม เมืองกาหลง คือบ้านที่ให้ความรู้ในสิ่งที่เรายังไม่เคยรู้ หรือรู้บ้างแต่ไม่ชัดแจ้ง และเป็นบ้านที่ให้ในสิ่งที่มากกว่าสิ่งที่เราคิด ขอบคุณครับที่อ่าน

คะแนน

cho + 3

JoeBS โพสต์เมื่อ 25-8-2010 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สเน่ห์กาลงในความหมายผมคือ เสน่ห์ที่หาีที่เปรียบไม่ได้ "ง่ายที่จะเข้ามา แต่ยากที่จะถอนตัวออกไป อบอุ่นหัวใจ เพราะมีเพื่อนดีๆ"

คะแนน

cho + 3

pumska โพสต์เมื่อ 25-8-2010 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือที่หัยความรู้ของผมอีกทางนึง

ผมมือใหม่อะคับ ถ้าไม่มีเว็บนี้ก๊ไม่รู้จะศึกษาที่ไหนดี ชอบเว็บนี้จิงๆๆ

คะแนน

cho + 3

chayadaj โพสต์เมื่อ 25-8-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความหมายของหนู ก้อคือ... หลวงปู่กาหลงค่ะ
เพราะครั้งแรกที่เข้ามาที่นี่ เข้าจาก google
ค้นหาเกี่ยวกับ หลวงปู่กาหลง...
จนได้มาพบเมืองนี้....
พบคำว่า เมืองเสน่ห์กาหลง....
ขอบคุณ google ค่ะ

ทำให้รู้สึกว่า...บุญพาเรามา...จริงๆๆๆ

คะแนน

cho + 3

title โพสต์เมื่อ 25-8-2010 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ คุณพี่ๆทั้งหลาย ผมเพิ่งมาใหม่ครับ ชื่อ เติ้ลนะครับ
ขอร่วมแจมตอบด้วยนะครับ
เมืองกาหลง คือ เมืองแห่งมิตรภาพ เมืองที่รวมความเชื่อและความศรัทธา ไม่ว่าจะอยู่กันในที่อันไกลแสนไกลก็มารวมกันได้เป็นหนึ่งเดียว

คะแนน

cho + 3

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 07:09 , Processed in 0.276441 second(s), 9 queries , File On.