เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากลงนะค่ะ ไปที่ไหนดีขอคำแนะนำค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 31-7-2010 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สมัยก่อนพี่โชวไม่ค่อยโดดเรียนค่ะ...พอทำงานเลยลองโดดงานดูหนุกดี.. long lunch... กินข้าวกลางวันยาว ยาวววว แหมยาวจิงแหะ! ชะแว๊บ!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dong_zaa โพสต์เมื่อ 1-8-2010 19:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็น ไง คับ

เมื่อ วาน ไม่ กล้า ทัก กลัว ทัก ผิด

พอ พี่ ออก ไป ครู ก็ บอก

ผม เลย บอก ว่า ผม แนะ นำ มา คับ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 1-8-2010 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมัยก่อนพี่โชวไม่ค่อยโดดเรียนค่ะ...พอทำงานเลยลองโด ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 31-7-2010 20:33

โดด งาน เลย เหรออ

เดี๋ยว บอก หัว หน้า พี่ เลยย
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 1-8-2010 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 1-8-2010 20:12

ตอบกลับ 62# dong_zaa

คนไหนอ่ะ แล้วไมไม่แสดงตัว

ครูว่างัยหรอคะ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 1-8-2010 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  dong_zaa

คนไหนอ่ะ แล้วไมไม่แสดงตัว

ครูว่างั ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 1-8-2010 20:10

ใส่ เสื้อ เชิ้ต ไป สอง คน น่ะ คับบ

ผม คน ใส่ แว่น โตๆ น่ะ คับ

ผม ก็ ไม่ กล้า ทัก

ทัก ผิด คน ประ จำ เลย

ครู ท่าน พูด ว่า ไม่ รู้ คัย เอา ชื่อ ครู ไป ลง ใน เว็บ

แล้ว พอ ครู พูด ชื่อ เว็บ กา หลง มา

ผม ก็ เลย บอก ว่า สง สัย ผม เอง มั้ง คับ ครู

ท่าน ก็ ถาม ว่า รู้ จัก กัน เหรอ

ผม ก็ บอก ว่า ไม่ ได้ รู จัก กัน เป็น การ ส่วน ตัว

แต่ เห็น พี่ อยาก ลง เลย แนะ นำ ไป คับ

วัน เสาร์ เป็น วัน เสาร์ 5 น่ะ คับ พี่

นับ เท่า กับ ลง ได้ 12 ครั้ง

วัน อัง คาร นี้ อัง คาร 8 ถ้า ไป ลง ก็ เท่า กับ 12 ครั้ง

ลง ครบ 108 ครั้ง ถ้า ได้ ลูก ชาย คน แรก

ลูก ชาย จะ ได้ ของ เรา ไป ทาง สาย เลือด คับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 1-8-2010 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอลงแล้วได้สามีก่อนนะคะ เรื่องลูกชายยังไม่คิดอ่ะค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 1

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 1-8-2010 23:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใส่ เสื้อ เชิ้ต ไป สอง คน น่ะ คับบ

ผม คน ใส่ แว่น โต ...
ต้นฉบับโพสโดย dong_zaa เมื่อ 1-8-2010 20:16

ทำไมพี่เห็นในนั้นมีแต่อายุเยอะๆอ่ะ ไม่เห็นมีเด็กเลย มีน้องที่มาทีหลังอ่ะดูเด็กหน่อย ไมไม่เห็นเราหวา
ไม่เป็นไรวันอังคารแสดงตัวด้วยนะ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 2-8-2010 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำไมพี่เห็นในนั้นมีแต่อายุเยอะๆอ่ะ ไม่เห็นมีเด็ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 1-8-2010 23:56

ไม่ เด็ก แล้ว พี่

ผม จบ ป. ตรี แล้วว

ที่ มา ที หลัง นั่น แหละ ผม กับ เพื่อน

วัน อัง คาร คง เข้า ไป เย็นๆ น่ะ คับ

อ่าน หนัง สือ หน่อยย
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 3-8-2010 02:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 3-8-2010 02:08
ไม่ เด็ก แล้ว พี่

ผม จบ ป. ตรี แล้วว

ที่ มา ที หลัง  ...
ต้นฉบับโพสโดย dong_zaa เมื่อ 2-8-2010 14:56

ก็ดูเด็กสุดในวงนั้นหล่ะ เรียนจบแล้วอ่านหนังสืออีกทำไมอ่ะจ๊ะ ไร้สาระอีกละ

พี่ยังไม่แน่ว่าจะได้ไปกี่โมง เพราะงานเข้าอ่ะ แต่บอกครูไว้ไม่อยากผิดคำพูด

อีกอย่างอยากไปประสิทธิวิชาด้วยอ่ะ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 4-8-2010 02:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปประสิทธิวิชากับครูสงวนเรียบร้อยแล้ว ..ครูน่ารักมากๆ
cho โพสต์เมื่อ 4-8-2010 07:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 4-8-2010 07:13
ครู ท่าน พูด ว่า ไม่ รู้ คัย เอา ชื่อ ครู ไป ลง ใน เว็บ
แล้ว พอ ครู พูด ชื่อ เว็บ กา หลง มา

ผม คน ใส่ แว่น โต ...
ต้นฉบับโพสโดย dong_zaa เมื่อ 1-8-2010 20:16

ยินดีที่ได้รู้จักท่านน้องโด่งซ่าส์นะคะ..เรื่องที่ครูไม่รู้ว่าคัยเอาชื่อครูไปลงเว็บนั้น หากท่านน้องโด่งไปอีก ถามครูเลยว่ารู้จักคนตั้งกระทู้ไหม? (buabangbai) เพราะคนตั้งกระทู้พี่ก็ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวนะคะ..ไม่เคยเจอตัวเป็นๆ..เห็นเขาพูดแต่ว่าเคยเห็นพี่ ติดตามพี่มานาน แต่ไม่เคยเข้ามาทักทายทำความรู้จักกันแบบท่านน้องโด่งซ่าส์นะคะ...(น่ากลัวจัง)  อนึ่ง.. แรกๆ พี่เข้าใจว่าคนตั้งกระทู้น่าจะสนิทสนมกับครูมากซะอีก ถ้าครูไม่สบายใจจริงๆ เราสามารถลบกระทู้ได้นะคะ
cho โพสต์เมื่อ 4-8-2010 07:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 4-8-2010 07:20

ขออ้างอิงนโยบายนิดนึงฮ่ะ

นโยบายเว็บบอร์ดเมืองเสน่ห์กาหลง

เว็บบอร์ดเมืองเสน่ห์กาหลง คือ สังคมออนไลน์ เฉพาะสุภาพชนผู้ศรัทธา และสนใจเครื่องราง พระเครื่อง และสักยันต์ ทั่วสารทิศ แนวคิดของเว็บผ่าทางตันของเว็บพระเครื่องทั่วไป จึงเปิดกว้างแบบเสรีสำหรับทุกชนชั้น สมาชิกทุกท่านต่างเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ และเผยแพร่บารมีบูรพาจารย์ของตน เมืองเสน่ห์กาหลงไม่ใช่สังคมมอมเมาให้ผู้คนลุ่มหลงต่อกามกิเลส งมงาย ไม่เคยสนับสนุนพิธีกรรมทำเสน่ห์ ผิดศีลธรรม ผิดประเพณี ทำคุณไสย์ ทำของ มนต์ดำ ข้อความในเว็บบอร์ดเป็นเพียงความคิดเห็นส่วนบุคลของผู้เขียนเอง ไม่ใช่ของผู้ดูแลเว็บเมืองเสน่ห์กาหลง khalong.com ข่าวความเคลื่อนไหวทั้งหมดที่เกิดขึ้นในเว็บบอร์ดเป็นข้อมูลแนะนำจากผู้เขียนเท่านั้น ไม่เกี่ยวข้องกับผู้ดูแลเว็บเมืองเสน่ห์กาหลง khalong.com แต่อย่างใด   ดังนั้น สมาชิก และผู้เยี่ยมชมทุกท่านควรตระหนักถึงความเป็นเหตุเป็นผล ใช้สติปัญญาพิจารณาก่อนตัดสินใจทำพิธีกรรม บูชาเครื่องราง พระเครื่อง หรือสักยันต์

ท่านสมาชิกผู้ทรงเกียรติทุกท่านสามารถร่วมดูแลเว็บบอร์ดเมืองเสน่ห์กาหลงได้ หากพบเห็นเบาะแส พฤติกรรมล่อลวง หลอกลวง หรือไม่สมควร กรุณาแจ้งคุณโบว 085 697 8457 คุณโชว 081 8300 806 หรือ อีเมล์ cho.khalong@hotmail.com

ประกาศ ณ. วันที่ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2553
dong_zaa โพสต์เมื่อ 4-8-2010 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปประสิทธิวิชากับครูสงวนเรียบร้อยแล้ว ..ครูน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 4-8-2010 02:14

ครู ใจ ดี คับบ

พี่ ไป วัน เดียว ก็ ประ สิทธิ์ วิ ชา เลย

ผม เนี่ยย ท่อง ได้ แล้วว

แต่ ยัง ไม่ ให้ ครู ประ สิทธิ์ ให้ เลยย
dong_zaa โพสต์เมื่อ 4-8-2010 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ได้รู้จักท่านน้องโด่งซ่าส์นะคะ..เรื่องที่ค ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 4-8-2010 07:07

ไม่ หรอก คับ พี่ โช

ครู แค่ อยาก รู้ มั้ง คับ ว่า มา ได้ ยัง ไง

ครู สงวน ใจ ดี จะ ตายย คับ

เมื่อ วาน ไป รอ ที่ บ้าน พ่อ ทอง 5 ชั่ว โมง ได้

ได้ มา 2 ยันต์ อีก แล้ว คับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ลำปาง โพสต์เมื่อ 8-8-2010 00:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาจากที่เคยไปมานะครับที่ดีๆ ก็
ถ้าเป็นพระก็ หลวงพ่อทวี นครสวรรค์ ท่านดันแผ่นทองเข้าไปครับ 5 แผ่นเล็กๆ (แผ่นทอง)
อาจารย์สุนทร วัดโพผักไห้ จังหวัดอยุธยา ท่านเปาเข้าไปโดยไม่ต้องเปิดแผ่นทองคำเปลวคำ ที่เดียว 3แผ่นซ่อนกัน
ครูสงวน สายน้ำมัน วังหน้า ครับ (ไม่เล่านะครับ ดีมาก)
พ่อทอง ตลาดพลู
เอาเท่านี้พอ ครับ เพราะสุดยอดแล้ว เกือบลืมครับ
พ่อกับแม่ของเราองค์ก็ขอให้ท่านลงให้ได้นะครับ ให้ท่านเมตตาให้ช่วงสงกรานต์ไทยเวลารดน้ำขอขมาท่าน
   อันนี้ พระท่านแนะนำมาครับ ว่าพ่อแม่เราเองก็ขอให้ท่านลงเป็น ศิริมงคลได้ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 04:29 , Processed in 0.209136 second(s), 7 queries , File On.