เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากลงนะค่ะ ไปที่ไหนดีขอคำแนะนำค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 20:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จันทร์ซ้อนจันทร์มหาเสน่ห์ฤกษ์... คุ้นคุ้น..ว่าเป็นฤกษ์ที่เปิดเว็บเมืองเสน่ห์กาหลงอย่างเป็นทางการนะนายอิน!!

ไปทำอะไรดีจันทร์ซ้อนจันทร์รอบนี้?
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Naiin โพสต์เมื่อ 21-7-2010 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จันทร์ซ้อนจันทร์มหาเสน่ห์ฤกษ์... คุ้นคุ้น..ว่าเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 21-7-2010 20:35

ถึงว่าสิ ใคร เข้ามาในเมืองเสน่ห์กาหลง แล้วติดทุกราย ดวงเมืองเสน่ห์กาหลง เกิดในปฐมฤกษ์ จันทร์ซ้อนจันทร์ นี่เอง!!!
cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 21-7-2010 21:34
ถึงว่าสิ ใคร เข้ามาในเมืองเสน่ห์กาหลง แล้วติดทุก ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 21-7-2010 20:54

ก็วันนั้นทุกคนก็มัวแต่ไปหาที่อาบน้ำมนต์ตอนพระจันทร์ตรงหัวกระบาลกันอ่ะคะนายอิน.. แต่เจ้าเมืองนั้น..แอบก่อกำเนิดเมืองเสน่ห์เล็กๆ กลางโลกไซเบอร์เงียบๆ เหงาๆ อยู่คนเดียวไงหละ... จู่ๆ ท่านนายอินทร์ก็มาเจอเมืองมิใช่หรือ?

นายอินทร์...เป็นโหรทำนายดวงเมืองให้เค้าหน่อยจิ!!
Jay โพสต์เมื่อ 21-7-2010 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงว่าสิ ใคร เข้ามาในเมืองเสน่ห์กาหลง แล้วติดทุก ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 21-7-2010 20:54

Naiin โพสต์เมื่อ 21-7-2010 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Naiin เมื่อ 21-7-2010 22:09
ก็วันนั้นทุกคนก็มัวแต่ไปหาที่อาบน้ำมนต์ตอนพระจ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 21-7-2010 21:30

เป็นปุโรหิต ถวายบังโคม น่ะนี่น่ะอื๋มมมม... น่ะหรอ

ตามดวงเมืองแล้วเนี่ยเมืองเสน่ห์กาหลง เป็นเสน่ห์ มหาเสน่ห์ แก่ผู้พบผู้เห็น หลงใหล ชวนให้ค้นหา ผู้คนจะทยอยกันเข้าเมืองจะทั้งหญิงและชาย โดยมี มีแรงครูเป็น นำพา มา เมืองนี้ จึงมีแต่คนดีๆ เป็นกัลยาณมิตรต่อกัน คนไม่ดีจะอยู่ ได้ไม่นาน ก็จะแพ้ภัยไปเอง   
ฟันธง คอนเฟิร์ม ชัวปร๊าป โช๊ะเด๊ะ   

cho โพสต์เมื่อ 22-7-2010 07:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 22-7-2010 07:10
เป็นปุโรหิต ถวายบังโคม น่ะนี่น่ะอื๋มมมม... น่ะหรอ: ...

ตามดวงเมืองแล้วเนี่ยเมืองเสน่ห์กาหลง เป็นเสน่ห์ มหาเสน่ห์ แก่ผู้พบผู้เห็น หลงใหล ชวนให้ค้นหา ผู้คนจะทยอยกันเข้าเมืองจะทั้งหญิงและชาย โดยมี มีแรงครูเป็น นำพา มา เมืองนี้ จึงมีแต่คนดีๆ เป็นกัลยาณมิตรต่อกัน คนไม่ดีจะอยู่ ได้ไม่นาน ก็จะแพ้ภัยไปเอง   

ฟันธง คอนเฟิร์ม ชัวปร๊าป โช๊ะเด๊ะ   

ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 21-7-2010 21:40

ขออาราธนา พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ พ่อแม่ บูรพาจารย์ทุกท่านที่ลูกศรัทธา รวมถึงท่านอาจารย์หม่อม จงดลบันดาลคำทำนายจากนายอินทร์ โหรประจำเมืองกาหลงนี้...เกิดขึ้นจริงในบัดดล!!

ชอบตรงผู้คนทยอยเข้าเมือง แล้วคนไม่ดีอยู่ได้ไม่นานอ่ะนายอินทร์..!  แรงศรัทธาต่อบูรพาจารย์ของชาวเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่านคุ้มครองเมืองเสน่ห์กาหลงตลอดไป..
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 22-7-2010 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเมืองนี้ของแรงตั้งแต่เจ้าเมืองยันลูกเมืองเลยทีเดียว
sukalya โพสต์เมื่อ 22-7-2010 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเมืองนี้ของแรง

ตั้งแต่เจ้าเมืองยันลูกเมืองเลยทีเดียว
DekNoi โพสต์เมื่อ 22-7-2010 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่สาวเราเคยเจอแบบว่าลงที่ลับเลย แต่เราไม่เคยลง ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 21-7-2010 02:35

ลงในที่ลับ เห้นทีว่า ต้องเปลี่ยนไป เรียก ว่า นะหน้าท้อง แทนแล้วมั้งคะ

ส่วนมากผู้หญิงกลางคืน จะนิยม ละไว้ในฐานที่เข้าใจ เดี๋ยวจะยาว-*-

ไปหา พ่อทอง ตลาดพลู ดีที่สุด : ]
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-7-2010 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเมืองนี้ของแรงตั้งแต่เจ้าเมืองยันลูกเมืองเลยทีเด ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 22-7-2010 08:37

มันนี้ยอมรับครับ แม่นทันตาเห็น

อิอิ
poopoo โพสต์เมื่อ 22-7-2010 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มิน่าหละครับวันดีนี่เอง.....เสน่ห์เวบนี้ถึงล้นเหลือ  ขนาดผมไม่ชอบเล่นกระทู้ยังต้องยอมเลย
sunjiaa โพสต์เมื่อ 22-7-2010 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสน่ห์แรง เพราะเจ้าเมืองล่ะมั๊งครับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 22-7-2010 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 22-7-2010 22:40

วันนี้เค้าไปลงนะหน้าทองมาแล้วค่ะ พอดีไปสักกับพ่อทอง ไหนๆก็มาแล้ว ลงนะด้วยเลยก็ได้ เด๋วไปเล่าในห้องโชว์สักยันต์นะคะ

แต่ว่าเด๋วต้นเดือนหน้าประมาณจันทร์ที่ 9 สิงหา จะไปลงนะที่อ.สุนทร ที่อยุธยาอีกทีอ่ะค่ะ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 22-7-2010 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลงในที่ลับ เห้นทีว่า ต้องเปลี่ยนไป เรียก ว่า นะหน ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 22-7-2010 18:10

เค้าว่าควรเรียกว่านะ น่าท้องมากกว่าน้าา (น่าจะท้อง)
ไม่เอาหรอกค่ะ ขาดสติไปหน่อยถ้าจะทำ

ว่าแต่เว็บนี้แรงจริงค่ะ พี่โชว์แอบใส่กัญชาด้วยป่าว เข้ามาแล้ววนเวียนอยู่ท้าางวัน เคลิ้มไปเคลิ้มมา ของขึ้นเลยค่ะ

แรงจิงจัง{:2_26:}
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 23-7-2010 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อมูลดีครับ...ยกนิ้วให้อีกสองนิ้วครับ..แฮ่มๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 05:25 , Processed in 0.144357 second(s), 6 queries , File On.