เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลืมปฏิบัติแล้วของเข้าตัว

[คัดลอกลิงก์]
Siriya โพสต์เมื่อ 6-8-2010 01:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นอย่างนี้นี่เอง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lonkpop โพสต์เมื่อ 7-8-2010 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อๆ
phalions โพสต์เมื่อ 1-9-2010 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความรู้จิงๆคับ ขอบคุณครับ
title โพสต์เมื่อ 1-9-2010 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมเห็นด้วยกับคุณ dark มากเลยครับ
ครูบาอาจารย์ ท่านจะประสิทธฺิ ให้ตลอดเวลาถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้นึกถึงท่านก็ตามท่านก็ยังนึกถึงเราเสมอ
เปรียบเสมือน มารดา ย่อมดูแลรักษาบุตรอยู่ตลอดเวลา
และผมคิดว่าการเอาของออกไม่เป็นการสมควร อย่างยิ่งครับ
ทุกอย่างไม่มีอะไรเกิดการปฏิบัติครับ ทาน ศีล ภาวนา คือสิ่งที่จะสือไปถึงยังสิ่งลี้ลับได้
การรับขันธ์ ในความคิดของผมก็ไม่ใช่เรื่องที่ถูกต้อง ทุกอย่างล้วนแล้ว ต้องเป็นไปตามความพากเพียร
CUTE19 โพสต์เมื่อ 1-9-2010 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าทำอะไรไปบ้างแล้วแต่เพิ่งเห็นกระทู้( การคัดของออกจากตัวไม่เหมาะสมครับ )
ทางแก้ไขคือตั้งจิตอธิญฐานนึกถึงครูอาจารย์ที่ท่านประสิทธ์วิชาให้บอกกล่าวขอขมาลาโทษให้เรียบร้อยต่อหน้าพระพุทธให้ท่านเป็นพยาน
คุณก็โตมีความรับผิดชอบพอแล้วท่านเคยสั่งให้ทำอะไรก็ทำไปแต่งขันธ์ครูทุกพระก็ไม่ลำบากหรอกเน้นวันพระใหญ่นะครับชีวิตคุณก็จะดีขึ้น
แน่นอน การให้ร่างทรงที่ไหนไม่รู้คัดของให้ผมว่าอันตราย สายวิชาพระเวทย์กับร่างทรงคนละทางนะครับลองพิจารณาดูครับ
 เจ้าของ| jirasak โพสต์เมื่อ 3-9-2010 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ

ตอนนี้ผมปฏิบัติตามครูเรียบร้อยแล้วครับ  ไหว้ทุกวันพระ

แต่มีบางวันหาดอกไม้ไม่ได้ เลยไม่ได้แต่งกรวย

แต่ใช้ธูป เทียน  หมากพลูบุหรี่ กับพวงมาลัย5พวง แทนดอกไม้5ดอก วางใส่พานครับ
พอแทนกันได้ไหมครับแบบนี้
พบชัย โพสต์เมื่อ 3-9-2010 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็บูชาด้วยดอกไม้ทุกวันพระนะ หมด90 บ.เลย
tung โพสต์เมื่อ 4-9-2010 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องแบบนี้สำคัญอยู่ที่ตัวเราครับ ถ้าปฏิบัติตั้งมั่นอย่างจริงจัง
จะดีเองมัยมีคัยบังคับเราได้หรอก
ผมเชื่ออย่างนี้
xaixana โพสต์เมื่อ 30-9-2010 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องแบบนี้ กว้าง และลึก จริงๆครับ
rastaman โพสต์เมื่อ 5-10-2010 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เก็บความรู้ครับ
ของดี โพสต์เมื่อ 5-10-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 02:49 , Processed in 0.431469 second(s), 6 queries , File On.