เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โยนีรุ่น 2 อ.ติ๊ก เจอเลย -*-

[คัดลอกลิงก์]
FEDOR โพสต์เมื่อ 28-8-2013 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาต่อกันครับกับประสบการณ์อันน่าประทับใจกับสาวเวียดนาม

คืนวันนั้นตกลงผมก็ไมไ่ด้ไปเที่ยวกับพวกเธอ

เพราะผมต้องเปิดร้านวันอาทิตย์

ส่วนวันอาทิตย์ ผ่านไปกว่าค่อนวัน ต่างคนต่างเงียบ

4โมง ผมส่งข้อความไปหาเพื่อนเกย์

ว่าขอพาน้องเอ(นามสมมุติ)ไปทานข้าวด้วยกันได้ไหม

เงียบ..ไม่มีเสียงตอบกลับ

ผ่านไปหนึ่งชม...ผมโทรไปอีกที..ก็ไม่รับสายผม

ผมก็เลยตัดใจ...

แต่แล้ว..

ประมาณ1ทุ่มครึ่ง เพื่อนเกย์ของน้องเอ โทรมา บอกว่า

ต้องการให้ผมไปร่วมกินข้าวกับพวกเค้า

ซึ่งเวลานั้น เป็นเวลาที่ผมกำลังจะปิดร้าน ก็ต้องทำความสะอาดซึ่งค่อนข้างใช้เวลา

ผมจึงตอบปฎิเสธไป...

3ทุ่ม เพื่อนเกย์โทรมาอีกรอบ ถามว่าผมต้องการพาน้องเอไปดินเนอร์จริงๆหรอ

ผมตอบใช่ แต่ตอนนี้สายไปแล้ว ไม่ทันแล้ว...

(ผมอาบน้ำ ใส่ชุดนอนเรียบร้อยแล้ว ในเวลานั้น)

จึงบอกปฎิเสธไป...

5ทุ่ม น้องเอ โทรมาหาผม ซึ่งก็คุยกับแทบไม่รู้เรื่อง

เพราะอังกฤษของเธอไม่ได้เลย

จึงต้องให้เพื่อนเกย์คุยให้ ได้ใจความว่า เธอขึ้นเครื่องเวลา 11.30 ในวันจันทร์

เธออยากเจอผมตอน8โมงเช้า ที่โรงแรมที่เธอพัก

เธอถามจะให้ผมไปส่งที่สนามบินได้ไหม

ผมตอบว่าไม่ได้ ผมต้องทำงาน...

ในเวลานั้น ไม่รู้ตัวผมเองเป็นอะไร

ใจมันสับสน บอกไม่ถูก

แต่ก็พยายามไปค้นใน กูเกิ้ล หาคำหวานๆในภาษาเวียดนามไปพูดกับเธอ

ผมบอกเธอไปว่า ผมชอบเธอ เธอก็ตอบกลับมาว่าเธอก็ชอบผมเหมือนกัน

ในคืนวันอาทิตย์ เราจบการสนทนาเพียงเท่านี้...

จันทร์ตอนเช้า ตั้งแต่ 7โมง เธอโทรมาคุยกับผมแต่เช้า

ส่วนถ้าเริ่มไม่รู็เรื่องจริงๆ ก็จะให้เพื่อนเธอช่วยคุย..

และแล้ว จุดหักมุมก็อยู่ในตอนที่

เธอบอกว่า อยากให้ผมไปเที่ยวเวียดนาม ผมออกแค่ค่าตั๋วเครื่องบิน

นอกนั้นทุกอย่างเธอออกให้เอง

และ จะแนะนำให้รู้จักพ่อแม่

และ จะพาพ่อแม่ มาหาผมที่ไทย !!!

พอได้ยินดังนั้น ผมอึ้ง ปนตกใจไปซักพัก..

เธอถามว่า ให้ผมเล่น skypeได้ไหม

ผมตอบผมไมไ่ด้เล่น

เธอบอกว่า ขออีเมลหาผมทุกวันได้ไหม

ผมบอกได้เลย...

เย็นวันจันทร์ เธอก็โทรหาผม จากเัวียดนาม..

ตกดึก เธอก็โทรมาอีก

วันนี้ วันอังคาร เธอก็โทรมาอีกหลายรอบ

ช่วงแรกผมก็รับ แต่ช่วง3-4ทุ่ม ผมไม่ได้รับ

เพราะต้องการเวลาพักผ่อนบ้าง

ซึ่งก็คงจบลงเพียงเท่านี้

สำหรับประสบการณ์ของผม ...

วันนี้เธอโทรมาอีก ทั้งหมด 8ครั้ง ตั้งแต่ 9โมง ยัน 3ทุ่ม

ผมก็ไม่ได้รับซักครั้ง เพราะผมตัดสินใจแล้วว่า

เธอไม่ใช่สำหรับผม..

จริงอยู่ เธอหน้าตา สวย ตาโต ผิวขาว หุ่นดี ตามสเป๊กผม

แต่ด้วยความที่คนละวัฒนธรรม..ต่างชาติ ต่างภาษา..และอะไรอีกหลายๆอย่าง

จากที่ได้เห็นจากกลุ่มเพื่อนเธอ...

ผมจึงได้ตัดสินใจ ตัดไฟแต่ต้นลม..เลิกการติดต่อกับเธอ..

เพราะเธอมาที่ร้านของผม ซึ่งจริงๆแล้วก็คือบ้านผม เธอจึงรู้ที่อยู่ผม !!

ซึ่งไม่อยากจะวุ่นวายทีหลัง

ขนาดยังไม่ได้เป็นอะไรกัน ยังโทรมาหาวันนึงหลายๆครั้ง

ถ้าคบกัน หรือผมได้เธอ..สงสัย โทรมาวันละ 30รอบ

ไม่ต้องทำงานทำการกันพอดี

ซึ่งว่ากันตามตรงผมก็ไม่ได้เลวอะไร

เพราะยังไม่ได้ปิดบัญชีเธอเลย...มือยังไม่ได้จับด้วยซ้ำไป

และเมื่อซักครู่ ผมส่งข้อความไปว่า

ขอบคุณสำหรับทุกอย่าง เราเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันนะ

FEDOR โพสต์เมื่อ 28-8-2013 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดของๆท่านอาจารย์

พ่อพรายแม่พรายช่วยผมซะขนาดนี้

ผมมันยังไก่อ่อน มือยังไม่ไ่ด้จับเลยด้วยซ้ำไปครับ

ถ้าเป็นเพื่อนๆท่านอื่น คงปิดบัญชีไปนานแล้วครับ

แต่สิ่งที่ผมบอกได้คือ

1 ของๆท่านอาจารย์ติ๊ก เป็นของจริง แรงจริงๆครับ

เพียงแต่อาจจะต้องใช้เวลาจูน

ปรับตัวเข้าหากันระหว่างวัตถุมงคลกับตัวผู้ใช้ครับ ขอให้เชื่อมั่น ว่าเรามีของจริงอยู่กับตัว

2 ทำบุญครับ จะเป็นอะไรก็ได้ ซึ่งผมว่าการทำบุญ น่าจะเป็นการช่วยให้พรายจูนกับเราได้เร็วขึ้นครับ

3 ใจกล้าหน้าด้านครับ แต่ก็ไม่ใช่หมายถึงขนาด เห็น ญ สวยๆยืนรอรถเมล์อยู่

แล้วเดินไปสะกิด บอกขอเบอร์ได้มั้ยครับ ก็ไม่ใช่ถึงขนาดนั้นครับ

ที่ผมทำคือ พยายามมองเธอ ให้เธอรู้สึกตัวว่าเรามองครับ

หลังจากนั้น ก็เข้าทำตามสเต๊ปครับ

และท้ายที่สุด ก็เป็นตัวคุณที่จะเลือกว่า

อยากไปถึงสุดทางหรือเปล่า หรือจะถอนตัวกลางคัน
clubzaleng โพสต์เมื่อ 28-8-2013 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
FEDOR ตอบกลับเมื่อ 28-8-2013 21:28
ขนาดของๆท่านอาจารย์

พ่อพรายแม่พรายช่วยผมซะขนาดนี้

ประสบการณ์คุณFEDORนี่สุดๆจริงๆ
ถ้าเป็นผมนะ ...
FEDOR โพสต์เมื่อ 28-8-2013 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ คุณclubzaleng มากๆครับ

แต่ผมมันไก่อ่อนเอง ถ้าเป็นพี่ๆท่านอื่นเชื่อว่า ปิดบัญชีไปนานแล้วครับ
 เจ้าของ| tyler โพสต์เมื่อ 29-8-2013 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า ถ้าชอบเค้าจริงๆ ที่คุณพูดมามันข้ออ้างทั้งนั้นเลย ภาษาอ่อนก็หัดสิครับ ของแบบนี้มันฝึกกันได้
มันมีอีกสิ่งหนึ่งที่เรียกว่า ภาษากาย (ถ้าจะอธิบายเรื่องนี้คงยาว) เอาเป็นว่า ผมว่า
ที่เค้าโทรหาคุณบ่อยๆก็เพราะเค้าชอบคุณนะ ถ้าจะจริงจังกะเค้าผมก็ว่าก็ไม่เสียหลาย
ส่วนไอ้เรื่องจะปิดบัญชีนั่นยังไม่ต้องรีบก็ได้ถ้าคิดจะจริงจัง
tak2012 โพสต์เมื่อ 29-8-2013 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mrchu ตอบกลับเมื่อ 23-8-2013 09:45
เยี่ยมเลยครับคุณtyler  ผมก็มีประสบการณ์...ทั้งฝันและไม่ ...

ท่านชูลองเหลาให้ฟังมั่งดิ อิอิ
mrchu โพสต์เมื่อ 29-8-2013 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 29-8-2013 11:33
ท่านชูลองเหลาให้ฟังมั่งดิ อิอิ

555...,มันติคเรทอ่ะดิ อิอิ..ท่านtak2012
4u2c โพสต์เมื่อ 29-8-2013 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mrchu ตอบกลับเมื่อ 29-8-2013 11:56
555...,มันติคเรทอ่ะดิ อิอิ..ท่านtak2012

พอบอกติดเรท ชักอยากฟังแล้วครับผม ท่านชู
tak2012 โพสต์เมื่อ 29-8-2013 13:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mrchu ตอบกลับเมื่อ 29-8-2013 11:56

คิดซะว่าเขียนส่งไทย.... หรือ นวล.... แล้วเซ็นเซอร์ข้อความไม่เหมาะสมอิอิ
jumper โพสต์เมื่อ 29-8-2013 17:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับของอ.ติ้ก ผมยอมรับว่าแจ่มจริง เรื่องสาวๆตั้งแต่ผมได้โยนีและตะกรุดมาพกติดตัวทุกวันไปไหนมาไหนมีสาวๆหันมามองและส่งยิ้มให้ล่าสุดมีครับห่างกับผม10ปีผม37แล้วเข้ามาชวนคุยทุกวัน ขนาดผมอมลูกอมอยู่ในปากเขาบอกขอมั้งผมบอกไม่มีมีแค่ที่อมอยู่ผงเลยคายออกมาแล้วทำท่าส่งให้ทำไปงั้นเองแต่ที่ไหนได้แม่เจ้าน้องเขาอ้าปากอมลูกอมเข้าปากโดยไม่รังเกียจเลยและต่อหน้าคนหลายๆคนทุกคนอึ้งและถามว่าสนิทกันแค่ไหนขนาดอมลูกอมเม็ดเดียวกันและน้องเขาไม่ได้คายทิ้งอมจนหมดและยังไม่หมดชวนออกไปตะเวรราตรีหลายวันแล้วช่างเสนอซะจริงๆนี้แค่ส่วนเดียวนะครับยังมีคนอื่นที่เลิกกันไปแล้วกลับมาชวนผมเข้าโรงแรมเปิดห้องรอด้วยขณะที่พิมพ์อยู่น้องเขามารอเดียวกลับมาเล่าต่อ
jumper โพสต์เมื่อ 29-8-2013 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ด้านหน้า

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านหลัง

ปลัดคู่

ปลัดคู่
jumper โพสต์เมื่อ 29-8-2013 18:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของที่ติดตัวครับ
FEDOR โพสต์เมื่อ 29-8-2013 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tyler ตอบกลับเมื่อ 29-8-2013 00:11
ผมว่า ถ้าชอบเค้าจริงๆ ที่คุณพูดมามันข้ออ้างทั้งนั้น ...

ครับ คงเป็นอย่างที่คุณtylerว่า

ผมคงไม่ได้ชอบน้องเค้าจริงๆครับ

ไม่มีข้ออ้้างใดๆทั้งสิ้นครับ
FEDOR โพสต์เมื่อ 29-8-2013 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้สาวเวียดนามคนนั้น อีเมลล์มาหาผม

เธอบอกว่าเธอไปอ่านในอินเตอร์เนต เลยทราบว่า ผู้ชายไทยไม่ชอบให้ผู้หญิงตามตื้อ

โทรวันละหลายๆรอบ เธอบอกเธอขอโทษ

เธอบอกว่าอีกเดือน เธอจะมาไทยอีก ครั้งนี้อาจจะมากับพ่อแม่

เธออยากให้ผมพาไปกินข้าวซักมื้อ

ผมก็ตอบตกลงไปครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 14:37 , Processed in 0.189705 second(s), 6 queries , File On.