เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โยนีรุ่น 2 อ.ติ๊ก เจอเลย -*-

[คัดลอกลิงก์]
aznable โพสต์เมื่อ 24-8-2013 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tyler ตอบกลับเมื่อ 24-8-2013 12:44
หา มีเอาไปแกว่งน้ำให้กินได้ด้วยเรอะ ...

ครับผม 555 หลากหลายวิธี ที่คนเข้าเอาไปลองใช้
จริงๆ น่าลอง ไปใช้เรียกจิตด้วยน้ะครับ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
FEDOR โพสต์เมื่อ 24-8-2013 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้เป็น 1 ในวันสุดยอดประสบการณ์ของผม

สำหรับหลายๆท่านอาจจะนับว่าเป็นประสบการณ์ธรรมดาๆ

แต่สำหรับผมนับว่าเป็นประสบการณ์พิเศษ ที่ขอเก็บไว้ในความทรงจำดีๆ

ในตัวของผมตอนนี้มีของท่านอาจารย์ติ๊ก4อย่างคือ

ขุนแผนเสน่ห์จับช้าง ขุนแผนเนื้อว่าน โยนีฝังอิ่น และอาวุธลับธรรมดาๆอีก1อย่างครับ

อย่าหมันไส้เลยนะครับที่ใช้คำว่า อาวุธลับ จริงๆก็เป็นของทั่วๆไปแหละครับ

แต่ผมว่า ขอไม่พูดในที่สาธารณะจะดีกว่าครับ ใครสงสัยpmถามได้ครับ

โดย วันนี้นับเป็นเวลาครบ7วันพอดี ตั้งแต่ได้รับโยนีฝังอิ่นมา

ซึ่งโยนีผมก็ยังไม่ได้เลี่ยมแต่อย่างใด มีแค่ถุงพลาสติกเล็กๆคลุมอยู่แค่ชั้นเดียวเท่าันั้น

ส่วนประสบการณ์ในวันนี้

เริ่มจากตอนเช้า แหม่มฝรั่งชาวออสเตรเลีย เข้ามาในร้าน

ชวนผมคุยจนไม่เป็นอันทำงาน

แถมยังถ่ายรูปและถ่ายวีดีโอผมทุกอิริยาบถ บอกจะเอาไปลงเฟซบุ๊ค

และไปเผยแพร่ในสื่อออนไลน์ของออสเตรเลีย เธอบอกว่าผมน่ารัก

เธอคนนี้อายุไม่น้อยแล้วครับ แต่ก็ยังดูดีอยู่

ส่วนอันแรกเป็นแค่น้ำจิ้มครับ

ตกสายๆ

มีกลุ่ม ญ 4คน และเกย์อีก1คน เข้ามาในร้านผม

ก็สั่งของกินอะไรไปเรื่อยเปื่อย

ฟังจากภาษาที่คุยกัน ผมก็พอจะทราบว่าเป็๋นสาวเวียดนาม

ซึ่งพอถาม ก็เป็นอย่างที่คิดไว้จริงๆ

โดยประสบการณ์ก็คือ

พวกเธอเข้ามาสั่งของในร้านผมถึง 2รอบ

สั่ง กิน ออก แล้วกลับมาสั่งใหม่

โดยญ คนที่น่ารักที่สุดในกลุ่ม

ให้เพื่อนของเธอที่เป็นเกย์ เข้ามาคุยกับผม

เพราะว่าเพื่อนเกย์คนนี้ ภาษาอังกฤษดีที่สุดในกลุ่ม

ใจความก็คือ เธอขอถ่ายรูปผมเดี่ยวๆ เธอขอถ่ายรูปคู่กับผม

เธอให้เพื่อนเกย์เธอบอกผมว่า ถ้าผมไปเวียดนาม เธอจะเป็นคนดูแลผมเอง

เธอให้เพื่อนเกย์เธอ ชมผมว่าผมหล่อ...แต่จริงๆแล้วตัวผมไม่ได้หล่ออเลยย..

เธอถามอายุผม ผมลองบอกให้เธอทาย

เธอทายมา19...แต่ตัวผมน่ะ 27 เกือบ 28เต็มทีแล้ว...

ส่วนเธอเพียง 22เท่านั้น...

ก่อนเธอจะกลับ เธอให้นามบัตรผม และให้รังนกของเวียดนามมา2ขวด

เธอไม่ได้เล่นไลน์ เล่นแต่เฟซบุ๊ค แต่เพื่อนเกย์เธอเล่นไลน์

เลยแลกไลน์และเบอร์โทรศัพท์กันไป..

ก่อนกลับ เพื่อนเกย์เธอ ซึ่งดูเหมือนจะเป็นหัวหน้ากลุ่ม

บอกว่าเธออยากให้ผมพาเที่ยวคืนนี้...ใจนึงผมก็อยาก

ส่วนอีกใจ..ก็ต้องเปิดร้านตอนเช้าในวันรุ่งขึ้น

ได้ยินคำร่ำลือมานาน ว่าสาวเวียดนาม น่ารัก หุ่นดี ผิวพรรณดี ขาวเนียน

พึ่งจะได้มาเห็นเต็มตาก็วันนี้

ว่าคำว่าสวยแบบธรรมชาติ สวยแบบไร้การศัลยกรรม

ไร้การเขียนขอบตาดำๆ ไร้การใส่บิ๊กอายมันเป็นอย่างไร

มันเป็นแบบนี้นี่เอง

เธอจะกลับเวียดนามคืนวันจันทร์

ขณะนั่งพิมพ์อยู่ตอนนี้

ก็ยังไม่รู้เลยว่าจะทำอย่างไรดี

เพราะเธอดู น่ารัก และสดใส..ผมเลยลังเล...

นี่แหละครับ ประสบการณ์ของผม..(อาจจะธรรมดาๆสำหรับท่านอื่นน่ะครับ)

กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์ติ๊กและคุณปอนด์ด้วยนะครับ

ผมจองขุนแผนลอยกระทงองค์ครูแบบมีพรายนะครับ คุณปอนด์

แถมวันนี้ขายก็ขายดี

แต่ที่แปลกคือ วันนี้ผมไม่ไ่ด้สวดคาถาที่แนบมาให้เลย

แต่กลับแรงกว่าวันที่สวดอีก

หรือว่าของเริ่มจูนกับเราได้แล้ว

ว่ามั้ยครับคุณปอนด์
FEDOR โพสต์เมื่อ 24-8-2013 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผมอาจจะยังไม่ได้..กับเธอ

แต่ความรู้สึกที่ผมได้รับจากเธอ...มันยิ่งกว่าได้...กับเธออีกครับ
 เจ้าของ| tyler โพสต์เมื่อ 24-8-2013 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
FEDOR ตอบกลับเมื่อ 24-8-2013 22:27
วันนี้เป็น 1 ในวันสุดยอดประสบการณ์ของผม

สำหรับหลายๆ ...

ชักช้าอยู่ใยครับ เวลาไม่คอยท่า โอกาส ฮึบๆๆ ของนอก ไม่ได้มีบ่อยๆนะครับ
 เจ้าของ| tyler โพสต์เมื่อ 24-8-2013 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
FEDOR ตอบกลับเมื่อ 24-8-2013 22:27

สำหรับหลายๆ ...

อาวุธลับที่ว่า จริงๆมันก็ไม่ได้ลับอะไรมากมายหรอกครับ แค่ไม่ได้ออกให้บูชา
ผมว่าใครเคยไปหาอาจารย์ต้องรู้ว่าคืออะไร
มีของหลายชิ้นที่ทำแล้วไม่ได้ออกให้เช่าบูชา
บางชิ้นอาจารย์ก็เลือกให้เป็นคนๆไป
ura โพสต์เมื่อ 25-8-2013 00:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องหนุ่มรอของลับจากพี่นะ ขอโทษด้วยที่ทำของที่จะให้ตกแตก เลยต้องทำใหม่ พรุ่งนี้จะส่งภาพลับบางอย่างให้ดู ดูแล้วอย่าตกใจและอย่าถามว่า...เพราะจะทำให้เฉพาะคน ฮาๆๆๆแต่ต้องรอหน่อย ของที่หนุ่มให้พี่มาพี่เอาไปรวมกับบรรดาหม้อของหลวงปู่คำเป็ง ไม่รู้ดูดกันมันไปขนาดไหน เพราะดันเอาไปรวมกับบรรดาหม้อที่พ่อเสกเพิ่มโมเพิ่ม และอื่นๆๆอีกมากมาย ขอหนุ่มจงสบายใจได้จะได้อภิมหาแม่ยั่วอันดับหนึ่งในใต้หล้าแน่นอน ข้อห้ามห้าม คาดเลื่อนไปทางตูดเพราะจะทำให้เก้งกวางเสียบตูดได้นะ จ๊
 เจ้าของ| tyler โพสต์เมื่อ 25-8-2013 01:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ura ตอบกลับเมื่อ 25-8-2013 00:42
น้องหนุ่มรอของลับจากพี่นะ ขอโทษด้วยที่ทำของที่จะให ...

ขอบคุณมากครับพี่
zrkonixx โพสต์เมื่อ 25-8-2013 10:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ura ตอบกลับเมื่อ 25-8-2013 00:42
น้องหนุ่มรอของลับจากพี่นะ ขอโทษด้วยที่ทำของที่จะให ...

ของลับๆ  ไรกานอ่าาาอยากรู็นะ 5555
akkawat โพสต์เมื่อ 25-8-2013 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์น่าอิจฉาจริงๆ
ยังไม่ค่อยได้พกของอาจารย์ติ๊กเลย ผมมี ขุนแผนจับช้าง ตะกรุดดอกทอง โยนีรุ่นก่อนสงสัยต้องลองพกบ้าง
aznable โพสต์เมื่อ 27-8-2013 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
akkawat ตอบกลับเมื่อ 25-8-2013 17:13
ประสบการณ์น่าอิจฉาจริงๆ
ยังไม่ค่อยได้พกของอาจารย์ต ...

แหม่ๆ พี่เช่าไปตั้งเยอะลองดูเถอะครับ เผื่อถูกโฉลก ปุ๊บปั๊บ รับ โชค เรย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 05:53 , Processed in 0.194597 second(s), 6 queries , File On.