เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว กว่าจะมีวันนี้...เชิญร่วมเล่าประสบการณ์

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 15-1-2013 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 29# tum199

ลองไปวัดเถอะ ผมว่าของเสริมหรือไม่เสริม น่าจะดูออก ของแบบนี้ต้องลองไปดูเองครับ
ฟันหูไว้หูน่าจะดีกว่าครับ ผมไม่ได้เข้าข้างวัดนะ แต่ถ้าเราเช่าที่วัดอย่างนี้
เราจะได้ร่วมสร้างทํานุบํารุงพุทธศาสนา แล้ววัดสนมลาวเป็นวัดโบราณอีกวัดหนึ่งที่ควรอนุรักษ์ไว้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ต้น1 โพสต์เมื่อ 16-1-2013 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องลางานไปแล้วมั้งเนี่ย ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 17-1-2013 15:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 32# ต้น1

ไปวันไหนบอกนะครับจะได้ฝากเช็คราคา แต่เดือนเมษา เค้าว่าจะเอาศพหลวงปู่ออกมา ในเจดีย์มีของหลวงปู่เยอะเลย น่าไปเช่าช่วงนั้น
ต้น1 โพสต์เมื่อ 17-1-2013 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 33# kunpan88

ครับ สระบุรีได้ไปแน่ครับแต่วัดหลวงปู่ผินะต้องดูอีกทีครับ เพราะนั่งรถประจำทางไป ผมอยู่ชลบุรี-ไปสระบุรี ต้องมีค้างซักคืนครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 18-1-2013 08:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 34# ต้น1

ผมเองกะนั่งรถไฟไป แล้วต่อมอเตอร์ไซ ไม่รู้จะได้ไปเมื่อไรทำงานทุกวันเลย
moobasic โพสต์เมื่อ 18-1-2013 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไม่ทราบว่ามีเบอร์ทางวัดบ้างเปล่าครับ
toon_cool โพสต์เมื่อ 31-7-2013 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตครับ เผอิญเจอจาก กูเกิ้ลเลยมาตอบช้าครับ ผมพระเครื่องหลวงพ่อผินะมาซักระยะ ของท่านที่โชว์ๆ มีทั้งดี และไม่ดีครับ (ด้วยความเคารพ อยากแชร์ประสบการณ์)  ส่วนที่วัด บอกตามตรงครับ สำหรับดาว/ดวงตา มีทั้งดีและ ไม่ดีครับ  ส่วนที่น่าเช่าหาน่าจะเป็น พระสมเด็จป๊อกเด้ง พระปรมัตถ์ หรือพูดง่ายๆ พระผงโอเครครับ แต่ราคาค่อนข้่างสูงครับ

ปัจจุบันผมมีดาวนายสิบหลวงพ่อ พระวินัย ยุคท่าเกย และอีกหลายอย่างครับ ขอแนะนำว่าของท่านดีจริงๆครับแต่หาเน้นแท้ไว้ก่อนครับ
Tarobun โพสต์เมื่อ 17-8-2013 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดทั้งนั้นครับ ผมมีแต่เม็ดพญาครัว
Tarobun โพสต์เมื่อ 17-8-2013 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อผินะ
tanoros โพสต์เมื่อ 18-9-2013 02:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับท่านพี่...ผมพอมีพระสูตรจัมโบ้ สภาพดี เลี่ยมเดิมครับ(โดยความเมตตาจากพี่ในเวปนี้เองครับ)
อ่านจากเวปนอก พุทธคุณเป็นไปในทางคุ้มกันเป็นส่วนมาก
ท่านพี่ท่านใดพอเล่าประสบการณ์ให้ฟังบ้างได้ไหมครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 10-6-2014 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
picnicza ตอบกลับเมื่อ 12-1-2013 12:29
อยากทราบว่าอะไรที่ทำให้พี่เจ้าของกระทู้ถึงไม่อยากเ ...

เพราะส่วนผสมที่ผสมในวัตถุมงคล มีเนื้อมนุษย์ ส่วนอวัยวะเพศ น้ำมันหอยลยไม่กล้าครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 17:54 , Processed in 0.185415 second(s), 6 queries , File On.