เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากเห็น ลายสักยันต์ ของสมาชิกทุกท่าน

[คัดลอกลิงก์]
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตอนแรกก็ ไม่ได้คิดหรอกครับ ...

พอไปดูใหม่ ...ลายเส้นสวย แบบที่ท่านว่าครับ   ^__^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม...แล้วท่าน Jay ไม่คิดจะลงหมึกหรอค้าบ..บบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย BOY_LADPRAO เมื่อ 10-8-2010 21:21

ชอบเป็นพวกว่านยา หรือชาด

มากกว่าครับ ท่าน BOY_LADPRAO ^__^

รูปด้านบนนี้ ไม่ได้สักหมึกนะครับ เขียนด้วยปากกา

ก่อนสักด้วยยาพม่า ยันต์นี้เรียก "ยันต์พระเจ้าห้าขั้น"

ผมมีรูปการสักโพสท์ไว้ใน กระทู้พิธีสักสิทธิเทวกุนต่อ

ส่วนตัวอักขระด้านล่าง ตัว "ข"  ล้อมด้วยวงกลม

เป็น ยันต์ครู ในสายอิสลาม ครับ   

Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม...แล้วท่าน Jay ไม่คิดจะลงหมึกหรอค้าบ..บบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย BOY_LADPRAO เมื่อ 10-8-2010 21:21

จากรูป ด้านหลังผมเอง สักด้วยยาพม่า ครั้งที่สอง

ถ้าลงชาด (สีแดง) เยอะกว่านี้หน่อย ก็จะติดแบบสักหมีก ...

แต่ของผม สักแบบไม่ติด  เมื่อยา (สีแดง) หายไป
ก็จะเห็นเป็นเพียง รอยยันต์จางๆ ครับ ...........  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ดูบันทึกคะแนน

vetmax โพสต์เมื่อ 10-8-2010 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบเป็นพวกว่านยา หรือชาด

มากกว่าครับ ท่าน BOY_L ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 10-8-2010 23:07

สวยมากครับพี่
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 11-8-2010 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างนี้เค้าเรียกว่า  "เสือซ่อนเล็บ"    เหอๆ

ขอบคุนท่าน Jay มากคับให้ความรู้                          
chain โพสต์เมื่อ 14-8-2010 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศิษย์ อ.บุญเพชร (อ.เอ)
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 14-8-2010 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายเส้น..สวยงามคับ
cho โพสต์เมื่อ 18-8-2010 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 18-8-2010 10:19
อืม..ของท่าน cho หรอค้าบ..บบ(มีแต่น้ำมันหรอ)

แล้วเมื่อไ ...
ต้นฉบับโพสโดย BOY_LADPRAO เมื่อ 24-6-2010 16:44

THE NINE PEAKS

Arguably the most important tattoo for sakyantenthusiasts, the Sak Yant Gao Yod (Nine Peaks tattoo) is usually the first in any collection. The design is a collection of nine vertical spells (the peaks) that symbolise the holy Mount Meru (or Phra Sumeru) of Buddhist cosmology, whose nine peaks represent the nine ideals of Buddhism.

Powers granted:This grants protective powers against paranormal and psychic powers (black magic), allowing the tattoo enthusiast to safely delve deeper into the darker arts of tattoos (if he chooses), as well as imparting protection from curses.

Oil colourless 'nine peak' by grandmaster ajarn Thong Taladplu
model cho khalong

แวะมาอัพดูดค่ะ... ยันต์นี้เรียกว่า 9 ยอด...
พ่อทอง ตีเส้นกริ๊บๆ ก่อนจะเพี้ยง จึก จึก จึก...

อยากสักหมึกจังจ๊ะ!!

พ่อทองบอกว่า ถ้าลูกสักเป็นหมึกป่านนี้เขียวเต็มตัวแย้ว...อิอิ!!

สู้ต่อไป!  ใคร ใครก็รักพ่อทองโน๊ะ!!
เก้ายอด.jpg ยอดเก้า.jpg
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 18-8-2010 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โธ่..เอ้ย.ผมก้อนึกว่าสักหมึกซะอีก..กกกก
ผมก้อไปมาคับแต่ไปวันสุดท้ายเลยคับบ..ให้พ่อทองลงหัวใจเสือ..โค้งงง
(สักน้ำม้น) อืม..แต่ก้อนับถือ..สุดดด..ยอดดดดด
cho โพสต์เมื่อ 18-8-2010 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โธ่..เอ้ย.ผมก้อนึกว่าสักหมึกซะอีก..กกกก
ผมก้อไปมาคับแ ...
ต้นฉบับโพสโดย BOY_LADPRAO เมื่อ 18-8-2010 21:57

ขอโทษ.. ค่ะท่านบอย.....ตอนนี้ให้น้องเด็กน้อยสานฝันสักหมึกแทนให้ไปก่อน จะเต็มตัวแล้วมั้งนั่น!!

think of ink ..... Just thinking ah..................
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 18-8-2010 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 140# cho

คุน Deknoi เธอใจเกิน100...อีกหน่อยดำทั้งตัวแน่..อิอิ

ยอมรับใจเธอ.. จิง ๆ ๆ
jindong59 โพสต์เมื่อ 21-8-2010 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jindong59 เมื่อ 21-8-2010 17:27

สมาชิกใหม่คับ ขอโชว์บ้าง
โชว์ไม่ได้แหะ อับโหลดไม่ได้
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 21-8-2010 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลอง..โหลดใหม่ดูคับ
      ไฟส์..มันใหญ่ไปเหรอป่าวคับ
รอชมอยู่นะ...คับ..บบบ
tung โพสต์เมื่อ 22-8-2010 13:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พื้นหลังยังว่างอยู่กำลังหาที่สักยันต์อยู่คับ
ที่นัยดีๆๆช่วยแนะนำด้วยนะคับ...
แล้วเจ็บมากมัยคับ5555555
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 22-8-2010 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 144# tung

ถ้าพูดถึงอาจารย์สักยันต์ ตอนนี้ ชั่วโมงนี้ เวลานี้ ขอแนะนำเลยคับ

พ่อทอง ตลาดพลู รับรองคับ ไมเสียหนัง ลองสัมผัสดูท่านเมตตามากก...กกกกกกกกกก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 00:46 , Processed in 1.454936 second(s), 9 queries , File On.