เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากเห็น ลายสักยันต์ ของสมาชิกทุกท่าน

[คัดลอกลิงก์]
autchi โพสต์เมื่อ 3-8-2010 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเพิ่มอีกครับ แนะนำด้วยครับผม

สักกับอาจารย์เณรวัดศรีมูลเรือง เชียงใหม่ครับ ...

สักกับอาจารย์เณรวัดศรีมูลเรือง เชียงใหม่ครับ ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Bluejean โพสต์เมื่อ 6-8-2010 09:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาระวะทุกท่านครับ ลายสักสุดยอดครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 6-8-2010 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในถานะสมาชิกใหม่ อาจไม่มากมายสวยงามเหมือนกับพี่ๆ นะครับ

แต่ก้อยากโชว์บ้างอะไรบ้าง ถึงจะเล็กๆน้อยๆ

อิอิ

อ เม้ง ขุนแผน

อ เม้ง ขุนแผน (เปนแนวตั้งคับ)

อ เม้ง ขุนแผน (เปนแนวตั้งคับ)

อ เม้ง ขุนแผน(เปนแนวตังคับ)

อ เม้ง ขุนแผน(เปนแนวตังคับ)

ค้านบน พ่อทอง ด้านล่างวัดบางพระ

ค้านบน พ่อทอง ด้านล่างวัดบางพระ

พ่อทอง สนธิรอด

พระอาจารย์แป๊ว วัดบางพระ

Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 12:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สวย เข้มขลัง ครับท่าน vetmax ...
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 10-8-2010 12:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 119# Jay

แล้วของท่าน Jay ไม่โชว์บ้างหรอคับ

จัดไปเพ่ ยาว ยาว
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 13:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Jay

แล้วของท่าน Jay ไม่โชว์บ้างหรอคับ

จัด ...
ต้นฉบับโพสโดย BOY_LADPRAO เมื่อ 10-8-2010 12:53

ผมสักแต่น้ำมันครับ ท่าน BOY_LADPRAO

เลยไม่มีโชว์ ให้ชมครับ ...

เคยสักน้ำมันกับ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ, หลวงพ่อสวัสดิ์ วัดหุบมะกล่ำ

อาจารย์สาท วัดขนอนเหนือ, อ.เทียม, อ.แขก ครับท่าน   
 เจ้าของ| BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 10-8-2010 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม...แล้วท่าน Jay ไม่คิดจะลงหมึกหรอค้าบ..บบบ
vetmax โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีว่างๆเลยไปเพิ่มมานิดหน่อยคับ

จิ้งจกปี้ จาก อ เม้ง ขุนแผน

มีท่านใดพอจะอ่านอักขระได้ปะคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

DekNoi โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
HI STOLOGY I  

55555
Jay โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีว่างๆเลยไปเพิ่มมานิดหน่อยคับ

จิ้งจกปี้ จาก อ เม ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 10-8-2010 22:19

จิ้งจกน่ารัก เชียวครับท่าน ...

ส่วนยันต์ดูแล้ว ไม่ทราบเลยครับ  คล้ายๆ ยันต์ในสายพม่า ครับ  
DekNoi โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จิ้งจกปี้ จาก อ เม ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 10-8-2010 22:19

ก่อน ไป สัก ที่ สำนัก นี้ ได้ ศึกษา หาข้อมูล ดีแล้ว รึยังคะ ?
vetmax โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อ่านะ ข้างนี้ HISTOLOGY I (ไม่ใช่ติดไอน๊ครับ แต่เปนชื่อวิชา ถ้าแปลเป็นไทย ก้ จุลกายวิภาคศาสตร์ หนึ่ง เทอมนี้เรียนตัวที่สองอยุคับ)
ส่วนไหล่ซ้าย อะ เปน ANATOMY I เทอมนี้ก้เรียน ตัวที่สองเช่นกันคับ  ตรงกลางก้เปน VET อิอิ

ส่วนเรื่องศึกษา ก้ ดูมาพอสมควรอะคับ รู้สึกว่า อ เม้ง จะเก่งพราย เก่งกุมาร อะคับ ไปสักเปนที่แรกเลย แต่ว่าเปนน้ำมัน ก้ที่เหนๆแหละคับ ที่รูปไว้ข้างบนหลายรูป

สำหรับคุณ เจ ก้ขอขอบคุณมากเลยนะคับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 127# vetmax

ถ้าศึกษามาพอสมควร ก็ไม่น่าพลาดนะคะ อุ้บส์ :X  

ไว้วันหลังพาไปสักกับพ่อทอง ตลาดพลูนะคะ ^ ^
vetmax โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จิ้งจกน่ารัก เชียวครับท่าน ...

ส่วนยันต์ดู ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 10-8-2010 22:29

ใช่แล้วคับพี่ เปน อ สัก พราย กุมาร เสน่ สายพม่า

อ ท่านเก่งมากคับเรื่องเสี่ยงโชค เรื่องเสน่

ยันต์บางยันต์ เล่นเอาผมไม่กล้าลงหมึก ก้เลยคิดว่าจะลงน้ำมันแทน

แต่ถ้าดูเปนศิลปะ ไม่คิดว่าลามก จะสวยมากคับ ลายเส้น ความโค้ง ความเว้า ต่างๆ
vetmax โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  vetmax

ถ้าศึกษามาพอสมควร ก็ไม่น่าพลาดนะคะ อ ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 10-8-2010 22:45

อ่ออ กับพ่อทองหรอคับ ไปมาแล้วสองครั้ง ได้ตาข่าย กับ กระบองไข้ว มา คับ

เอาไว้เดือนหน้าจะไปอีกอยุคับ เดือนละครั้งกำลังดี อิอิ

แต่ถ้าได้ไปกับคุณเดกน้อย ก้ น่าจะดีนะ จะได้ให้ช่วยบอกพ่อหน่อย แทงเบาๆหน่อย

อิอิ

ว่าแต่เอารูปขึ้นโปรไฟล์ ทำไงอะคับ ผมพยายามหลายวันละ แต่ระบบมันบอกว่ารายงานผิดพลาด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 13:45 , Processed in 0.301396 second(s), 5 queries , File On.