เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์จากที่ได้ทดลองใช้แพะ หลวงพ่ออาดครับ

[คัดลอกลิงก์]
KTI โพสต์เมื่อ 10-10-2012 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ลืมพกแพะมา ถึงว่าทำไมกระเป๋าเบาๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
AAA โพสต์เมื่อ 10-10-2012 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ช่วงนี้มีประสบการณ์อะไรบ้างป่าวครับ หลังจากวันที่เล่าประสบการณ์มา บอกบ้างนะครับท่านรอติดตามฟัง
 เจ้าของ| freeman โพสต์เมื่อ 10-10-2012 12:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้มีประสบการณ์อะไรบ้างป่าวครับ หลังจากวันท ...
ต้นฉบับโพสโดย AAA เมื่อ 10-10-2012 12:30

ของผมก็มีมาเรื่อยๆนะครับ ที่แบบว่านั่งมองหน้าไกลๆ แล้วพอหันไปดูก็ไม่หลบตา    เจอประจำครับ
แต่ตัวผมเอง ไม่ได้สานต่อ เลยไม่มีประสบการณ์ ......  เหมือนท่านอื่นๆน่ะครับ

ตอนนี้ผมเก็บแพะ และว่าจะลองใช้ตะกรุดไม้ไผ่แตกกอ ของหลวงพ่อดูครับ  ถ้ามีอะไรดีๆจะมาบอกนะครับ
AAA โพสต์เมื่อ 10-10-2012 13:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็มีมาเรื่อยๆนะครับ ที่แบบว่านั่งมองหน้าไก ...
ต้นฉบับโพสโดย freeman เมื่อ 10-10-2012 12:57

ครับผม
จำแลง โพสต์เมื่อ 10-10-2012 13:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด จำแลง เมื่อ 10-10-2012 14:03

ตอบกลับ 93# freeman

ตอนนี้ผมรอ ตะกรุดไม้ไผ่ ชูชกอัลปาก้า แพะอัลปาก้า อีก 2 ตัว
กะจะเก็บให้ครบเซ็ทไปเลยครับ

แต่ชูชกที่แรงไม่แพ้ของหลวงปู่อาดก็คือของหลวงปู่ขุ้ยกับหลวงพ่อสินครับ

ขอความรักได้ความรักจริง ๆ ประสบกับตัวมาแล้วครับ
ทะเลาะกันแบบว่าเลิกคุยกันแน่ ๆ แต่เธอก็ใจอ่อน เพราะผมขอกับชูชกหลวงปู่ว่า"ขอให้เธอใจอ่อน แม้แต่ตัวเธอเองยังไม่เข้าใจ"
จนตอนนี้ตกลงว่าคบกันไปแล้วครับ จนบางครั้งเธอบอกผมว่า "มองไปมองมา พี่ก็หน้าเหมือนแพะนะยิ่งหันหลังมามองยิ่งเหมือน"

ยิ่งได้แพะหลวงปู่มาอยู่คู่กัน ยิ่งแรงเข้าไปใหญ่เลยครับ

ชูชกหลวงปู่สิน วัดละหารใหญ่
องค์นี้เป็นองค์เริ่มของเรื่องทั้งหมด เพราะคนนี้จีบยากมากครับ ไม่สนใจใครทั้งนั้นเพื่อนเลยให้ชูชกมาลองพก
ผมเลยขอไปว่า"ขอให้เธอสนใจผม จนตัวเธอเองยังไม่เข้าใจ"

ขออนุญาตเอารูปจากอากู๋มาลงนะครับ เพราะคืนเพื่อนไปแล้วครับ
แล้วเพื่อนไปผิดครูตื่นเช้ามาชูชกหายไปจากพวงกุญแจได้ยังไงไม่รู้

เจ้าของ| freeman โพสต์เมื่อ 10-10-2012 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สุดยอดครับท่าน  ประสบการณ์ดีๆเพียบ....!!!{:2_31:}
เอกถพ โพสต์เมื่อ 10-10-2012 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ลืมพกแพะมา ถึงว่าทำไมกระเป๋าเบาๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 10-10-2012 10:52

เรื่องจริงของคนใช้ครับพี่กิต....เหมือนมีอะไรหายไปอย่าง  ผมนี้เอวตุงเลยแต่ไม่เคยลืม อิอิ
KTI โพสต์เมื่อ 10-10-2012 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แจ่ม.....ผมมีแพะหลวงพ่อสินเดี๋ยวจะลองเลี่ยมมารวมกับของหลวงปู่อาดดู เพราะยังไงก็สายหลวงพ่ออ่ำอยู่แล้ว
KTI โพสต์เมื่อ 10-10-2012 15:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องจริงของคนใช้ครับพี่กิต....เหมือนมีอะไรหายไป ...
ต้นฉบับโพสโดย เอกถพ เมื่อ 10-10-2012 15:36

คิดถึงแพะเลยครับวันนี้
เอกถพ โพสต์เมื่อ 10-10-2012 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดถึงแพะเลยครับวันนี้
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 10-10-2012 15:57

ผมเอาเหน็บเอวไว้เวลาเดินนี้จะสะกิตตัวอยู่ตลอด....ไปที่ไหนก็อุ่นใจครับพี่กิต**ที่สำคัญรู้สึกมั่นใจมาก
จำแลง โพสต์เมื่อ 10-10-2012 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 98# KTI

ได้ผลยังไงมาเล่าให้ฟังกันบ้างนะครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 10-10-2012 17:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะจะหมดวัดอีกแล้ว ใครพลาดก็อดละงานนี้
เอกถพ โพสต์เมื่อ 10-10-2012 17:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็มีมาเรื่อยๆนะครับ ที่แบบว่านั่งมองหน้าไก ...
ต้นฉบับโพสโดย freeman เมื่อ 10-10-2012 12:57

ผมก็ประมาณนั้นท่าน...สบตาใครเป็นเจอดี   วันนี้ก็เจอมาอีกถึงกับหันหลัง...*แพะนวะองค์เดิม*(รู้สึกตัวเองใช้แพะหลวงปู่ขึ้นซะเหลือเกิน)
jitjumnong โพสต์เมื่อ 10-10-2012 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| freeman โพสต์เมื่อ 10-10-2012 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมประสบการณ์กับแพะรุ่นสองครับ

ผมแวะไปหาเพื่อนที่ออฟฟิส แล้วก็ชวนไปนั่งกินข้าวกับเพื่อนตอนเที่ยง ก่อนจะกลับ ตจว
ก็คุยเรื่องแพะของหลวงพ่ออาด บอกว่าเออ แพะรุ่นนี้(รุ่นสอง)นี่น่าสนใจนะ ใครๆก็พูดถึง ราคาไม่แพงด้วย สนใจป่าว (เพราะผมเคยบอกว่า ผมใช้แพะรุ่น 1 เนื้อนวะ แล้วได้ผลเกินคาด)
เพื่อนมันก็บอกว่าจริงหร๊อออ..

ระหว่างเดินไปร้านอาหารก็คุยกันสัพเพเหระ ไม่ได้อะไร
แต่รออาหาร  อยู่ดีๆ เพื่อนผมก็ถามขึ้นมาว่า..
"นี่  เมื่อกี้น้อง(ผู้หญิง)ที่ออฟฟิส ถามมาว่า  มีแฟนหรือยัง "
ผมก็เลยบอกเพื่อนกลับไปว่า
"เห็นหรือยัง อานุภาพแพะ หลวงพ่อ "  

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 23:02 , Processed in 0.222199 second(s), 5 queries , File On.