เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
74617
219
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์จากที่ได้ทดลองใช้แพะ หลวงพ่ออาดครับ

[คัดลอกลิงก์]
freeman โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขอเล่าประสบการณ์จากที่ผมได้ทดลองใช้แพะเหลียวหลัง ของหลวงพ่ออาดที่ผมได้เจอให้เพื่อนๆฟังบ้างนะครับ

จากที่ผมทดลองใช้เป็นเวลา 4 วัน เจอมาแบบนี้ครับ

วันแรก :    พกใส่ถุงที่บูชามายังไม่ได้เลี่ยมกรอบเลย   พอลงจากหอเดินมายังไม่พ้นสิบเมตรเลยครับ....   มีคนเดินยิ้มให้มาตั้งแต่ไกลเลย  ตาเยิ้มเชียว!!
               แต่ว่า........  .....ดันเป็นผู้ชายครับ  - -'  (ผมชอบผู้หญิง)   พอเดินผ่านไปก็เลยบอกพ่อแพะว่า  พ่อแพะจ้า.. ผมชอบผู้หญิงนะจ๊าาาา
               ทีนี้พอเดินขึ้นตึกที่ทำงาน  ปรากฤฏว่ามีสาวแบงค์หน้าตาดีคนนึงยืนยิ้มให้.....  (ก็แปลกใจเหมือนกัน ยิ้มให้ทำไมหว่า?? ดูเหมือนก็ไม่ได้แจกของหรือเชิญชวนอะไรด้วย)

วันที่สอง :  วันนี้เป็นวันเสาร์ ก็เลยจะเอาพ่อแพะไปเข้ากรอบพลาสติก  ระหว่างนั้นก็เดินเลือกร้าน  เลือกซื้อของไปด้วย    ก็แปลกๆใจ
               ทำไมซื้อของอะไรๆก็ได้ลดราคาหรือของแถมทั้งนั้นเลย  แปลกดี
               (ไม่มีเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิงครับวันนี้)

วันที่สาม :  วันนี้ผมไม่ได้ออกไปไหน  ก็เลยเอาแพะมาดูๆเล่นแล้วก็นอนหลับไป(ประมาณบ่ายๆ)  ก่อนจะหลับได้ยินเสียงนกร้องครับ  มีเสียงจิบ จิบ จิบ (สามครั้ง)  
               ซึ่งที่หอผมไม่มีนกครับ และก็ไม่เคยได้ยินเสียงนกเลยจากที่เคยอยู่มาเป็น 10 ปี
               (ผมใช้ของหลวงพ่อรุ่นแรกนะครับ   คิดว่ารุ่นที่สองก็คงไม่ต่างกัน)
วันที่สี่    :  ออกไปกินข้าวในโรงอาหารมา  มีแต่ผู้หญิงที่นั่งกินข้าวอยู่ก่อนมองหน้าครับ  พอผมหันไปสบตาด้วย  พวกเธอก็ไม่หลบตาด้วย..  (ไม่ต่ำกว่า 4 คน)

สรุปว่าแพะ ของหลวงพ่ออาด นั้น   สำหรับผมแล้วใช้ได้ผลดีในราคาที่จับต้องได้จริงๆครับ(ยกเว้นราคารุ่น 1 ตอนนี้ที่ไปไกลแล้ว)   คอนเฟริ์ม..!!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KTI โพสต์เมื่อ 10-10-2012 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ลืมพกแพะมา ถึงว่าทำไมกระเป๋าเบาๆ
Whiskeys โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมยุทธ แต่น่าจะใช้ให้แบบสุดๆไปเลย มีของดีอยู่กับตัวแบบนี้ อิอิ
mummamman โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mrchu โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอกถพ โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เยี่ยมครับ...วันนี้ผมก็ได้รอยยิ้มและการส่งสายตาของสาวๆเยอะมาก....แต่เสียดายไปกับแฟน/ผมรุ่นแรกเนื้อนวะติดตัวไม่ขาดเลย
เอกถพ โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านชูช่วงนี้ก็หาเวลาพักผ่อนบ้างนะครับ...หาโอกาสไปเสริมแคลเซียมให้กระดูกบ้างจะได้มีแรงสู้ต่อ
suriyon โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ...วันนี้ผมก็ได้รอยยิ้มและการส่งสายตาข ...
ต้นฉบับโพสโดย เอกถพ เมื่อ 8-10-2012 16:57

พกนวะติดตัวกรุณาเก็บให้ดีๆๆๆๆนะครับ ช่วงนี้มีการปล้นกันบ่อยด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
pairpairpair โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอกถพ โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พกนวะติดตัวกรุณาเก็บให้ดีๆๆๆๆนะครับ ช่วงนี้มีกา ...
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 8-10-2012 17:02

ตอนนี้กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาเนื้อทองแดงมาใช้แทนกลัวหลุดเหมือนกันครับเพราะผมเอาเหน็บเอวไว้/แต่ไปไหนจะจับๆลูบๆอยู่เสมอครับรู้สึกอุ่นใจอย่างแรง/ที่สำคัญยิ่งใช้ยิ่งแรงด้วยอะดิ***วันนี้วันพระจะจัดพวงมาลัยมาถวายแพะซะหน่อยหลังจากช่วยได้ตามคำขอ
 เจ้าของ| freeman โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีจริงๆครับทุกท่าน..

วันนี้ผมก็เลยลองไปหาของดู ว่าจะเก็บแพะรุ่น 2 เพิ่ม
ไปร้านแรก  เจอแต่อัลปาก้า  ส่วนตะกั่ว หมดไปแล้วครับ
ไปร้านสอง  เจอตะกั่ว และ อัลปาก้า แต่ว่าพี่ขึ้นราคาสะงั้น  ตะกั่ว 550  อัลปาก้า 500   
      ลองๆถามดูว่าทำไมราคาขึ้น  พี่แกบอกว่า มีคนมาถามกันเยอะ ของที่สั่งมาตอนแรกก็หมดแล้วแค่ 2 วันเอง
     พวกนี้ไปเอามาจากร้านอื่น แล้วเขาบวกราคาเพิ่ม (จริงหรอ??)  พี่ก็เลยต้องบวกเพิ่มไปอีก
ผมก็เลยคิดในใจว่า  นี่ขนาดของที่วัดยังไม่หมดนะครับเนี่ย...  พวกเล่นขึ้นราคากันสะแล้ว  - -''
suriyon โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีจริงๆครับทุกท่าน..

วันนี้ผมก็เลยลองไปหา ...
ต้นฉบับโพสโดย freeman เมื่อ 8-10-2012 17:07

แหมท่านก็ของดีมีน้อยครับรีบๆๆๆคว้าไว้ซะ ก่อนจะหมดโอกาส
 เจ้าของ| freeman โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมท่านก็ของดีมีน้อยครับรีบๆๆๆคว้าไว้ซะ ก่อนจะห ...
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 8-10-2012 17:10

จริงของท่าน  suriyon  ครับ   
     หลวงพ่อท่านสร้างของไว้ดีมาก   และก็สร้างมาก็ไม่เยอะด้วย..  แม้จะเป็นรุ่นสองก็น่าสนใจและใช้แทนกันได้ครับ
    และทั้งสองร้านบอกว่าเหมือนกันว่า  ช่วงนี้มีแต่คนมาถาม  แพะของหลวงพ่ออาด มีไหม๊.ๆๆ  กันทุกวันเลย พี่แกบอกไม่เคยเห็นของอะไร ออกไปไวเหมือนแพะหลวงพ่อเลย
keng29 โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องได้ยินเสียงนกจิบๆผมก็ได้ยินเหมือนกันครับแต่เป็นวันแรกที่ได้มาช่วงที่นอนประมาณเที่ยงคืน ซึ่งมันไม่ใช่เสียงนกกลางคืนครับ แสดงว่าท่านเสกเป็นตัวทั้งแพะและตะกรุดสาริกาคู่เลยครับ ส่วนประสบการณ์สาวๆนั้นสุดยอดมากครับ เปรมเลย
 เจ้าของ| freeman โพสต์เมื่อ 8-10-2012 17:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องได้ยินเสียงนกจิบๆผมก็ได้ยินเหมือนกันครับแต่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย keng29 เมื่อ 8-10-2012 17:29

เจอเหมือนกันเลยครับท่าน keng29
ghostmaster โพสต์เมื่อ 8-10-2012 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พึ่งได้แพะมา เนื้อตะกั่วแร่เกาะล้านทีี่อุดหาย แต่ไม่เป็นไรแค่นี้ก็เอาไปลุยก่อนละ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 21:43 , Processed in 0.223726 second(s), 7 queries , File On.