เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอคาถาที่ทำให้ชีวิตดีขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| notejazzpianist โพสต์เมื่อ 29-5-2010 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# bazz

วันนี้ผมเพิ่งไปกราบหลวงปู่สุภามาครับตอนนี้ท่านอายุ115ปีแล้วครับ และท่านเมตตาให้สายข้อมือและชานหมากที่ท่านอธิฐานจิตมาครับ สุดยอดเลยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| notejazzpianist โพสต์เมื่อ 29-5-2010 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# cho
น่าอิจฉาท่านเจ้าเมืองแสนสวยจังครับ ลงของดีๆอยู่เรื่อยเลย เฮ้อ!!ไม่รู้ว่านักเปียโนอย่างผมเมื่อไรจะมีโอกาสได้ของดีแบบนี้บ้างนะ  คิดแล้วเซ็งไปเล่นเปียโนดีกว่า...จะเล่นเพลงอะไรดีน้อ...
 เจ้าของ| notejazzpianist โพสต์เมื่อ 29-5-2010 00:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# chayadaj

ขอบคุณมากๆเลยครับ นี่เป็นคาถาเงินล้านารึป่าวครับ
bazz โพสต์เมื่อ 29-5-2010 06:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด bazz เมื่อ 29-5-2010 06:15

ตอบกลับ 16# notejazzpianist

ผมเองก็อยากที่จะไปกราบหลวงปู่ครับพี่ เสียดายที่ยังไม่มีโอกาส ถ้ามีโอกาสคิดว่ารอบหน้าไปภูเก็ตคงจะไม่ให้พลาด เพราะหลวงปู่สุภาเป็นศิษย์วิชาสายหลวงปู่ศุขเพียงหนึ่งเดียวที่ยังมีชีวิตอยู่ และลายสักวัดสาลีโขที่ผมสักก็มีหลวงปู่ศุขเป็นผู้เรียบเรียงลายยันต์ ตอนนี้พระเครื่องที่ผมกำลังเสาะหาก็คือพระเครื่องหลวงปู่ศุข ตอนนี้ตามหาเจอแล้ว 2 องค์เป็นของคุณตาท่านนึงที่อยู่แถวบ้านและเป็นศิษย์สายวัดสาลีโขเหมือนกันแต่เจ้าของยังหวงอยู่ จะทำก้เพียงไปหาเพื่อขอสมเป็นครั้งคราว...เล่ามาซะยาวเอาไปเอามาเข้าเรื่องตัวเองซะงั้น ขอโทษทีครับ 555+ เอาไว้แค่นี้ก่อนแล้วกันครับเพราะพาออกมาไกลฝั่งมากแล้วกลับเข้าฝั่งกันดีกว่า
winny โพสต์เมื่อ 29-5-2010 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดีจังเลยเนอะเจ้าเมือง.....ไปสักเมตตากันเปลี่ยนกำหนดการก็ไม่บอก
cho โพสต์เมื่อ 29-5-2010 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีจังเลยเนอะเจ้าเมือง.....ไปสักเมตตากันเปลี่ยนกำหนด ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 29-5-2010 09:59

ไม่เปลี่ยนคะ วันนี้ยังไปเหมือนเดิม ชุดนั้นเป็น extra
winny โพสต์เมื่อ 29-5-2010 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เปลี่ยนคะ วันนี้ยังไปเหมือนเดิม ชุดนั้นเป็น ex ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 29-5-2010 10:06

ครับ
tam โพสต์เมื่อ 29-5-2010 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 17# notejazzpianist

ผมแนะนำถ้าจะสักที่ภูเก็ตไปที่หมู่บ้านหลังร้านขายข้าวหน้าเป็ด
แถวบายพาสมีคนไปสักเยอะมากออกแนวเสน่ห์ผมว่าจะไปลองอยู่คับใด้ข่าวว่าแรงสายฤาษีด้วยมาจากประจวบ
จะสักวันที่23-3ของทุกเดือนคับ
cho โพสต์เมื่อ 29-5-2010 12:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  notejazzpianist

ผมแนะนำถ้าจะสักที่ภูเก็ตไปที่ห ...
ต้นฉบับโพสโดย tam เมื่อ 29-5-2010 11:56

อีกไม่นานจะไปทำงานที่ภูเก็ตค่ะ..... แนะนำด้วยนะน้องตั้ม    พรายลูกขุนอันดามัน
chayadaj โพสต์เมื่อ 29-5-2010 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chayadaj

ขอบคุณมากๆเลยครับ นี่เป็นคาถาเงินล้าน ...
ต้นฉบับโพสโดย notejazzpianist เมื่อ 29-5-2010 00:48

ใช่ค่ะ ... รู้สึกว่าชาวเมืองกาหลง จะ เป็นห่วงท่านทุกคน..
ท่านลองปฏิบัติดูนะคะ...อย่างไหนสะดวก และที่ใจท่านชอบ...
ปฏิบัติแล้วมีความสุข ทำแล้วสบายใจ...ท่านก็ลองทำดู...สู้ๆ ค่ะ
tam โพสต์เมื่อ 29-5-2010 15:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# cho

พี่โชวเหรอคับจะมาทำแถวไหนคับยินดีต้อนรับคับ
ninja1281 โพสต์เมื่อ 29-5-2010 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สู้ สู้ สู้...
 เจ้าของ| notejazzpianist โพสต์เมื่อ 30-5-2010 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ ผมมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ ว่าแต่ท่านพี่โชจะมาเมื่อไรครับบอกกันด้วยจะได้ต้อนรับกันหน่อยครับ
 เจ้าของ| notejazzpianist โพสต์เมื่อ 30-5-2010 16:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# cho

มาเมื่อไรครับพี่โช จะได้ต้อนรับและพาไปกราบหลวงปู่สุภา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-5-2024 06:20 , Processed in 0.143395 second(s), 7 queries , File On.