เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ควายธนูอาคม+หมูทองแดงอาคม ของฉันดุนะ! ไม่ถูกกับพราย อ.วิทย์ จันทร์หอม

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-6-2012 19:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho
ผมได้โอนเงินให้แล้ววันนี้ (12 มิ.ย.) ช่วงเที ...
ต้นฉบับโพสโดย KanF เมื่อ 12-6-2012 13:24

ยืนยันจองควายธนูอาคม อ.วิทย์ จันทร์หอม ลำดับที่ 2
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kawpood โพสต์เมื่อ 13-6-2012 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกก

อยากได้ไว้สักกะตัวครับ
auntika โพสต์เมื่อ 16-6-2012 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชว์โอนค่าหมูตามที่โทรไปคุยแล้วค่ะ ที่อยู่เด๋ว PM ให้นะค่ะ IMG_0167.JPG

ขอบคุณค่ะ
oneaim โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจ ควายธูนคัรบมีของไหมคับ
dokinjung โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมูอาจารย์ คงมะค่อยปลื้ม นกกับกระรอกนะคะ มันหายไปหมดอย่างลึกลับเลยอะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-6-2012 07:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับแซ่บค่ะพี่อำนวย!! ไม่พลาดของอ.วิทย์เลย ขอบพระค ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 7-6-2012 19:03

รอรับควายธนูอาคม อ.วิทย์ จันทร์หอม ลำดับที่1 วันอังคารนี้นะคะ!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-6-2012 07:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 25-6-2012 07:56
สนใจ ควายธูนคัรบมีของไหมคับ
ต้นฉบับโพสโดย oneaim เมื่อ 17-6-2012 11:45

ควายธนูล๊อตแรกหมดแล้วค่ะ ต้องรออาจารย์ทำมาอีกในล๊อตถัดไป
ควายและหมูในล๊อตถัดไปนี้จะทยอยมา เพราะปั้นมือเอง เสกเองทีละตัว ดังนั้น หากท่านต้องการควายสามารถโอนเิงินจองเพื่อยืนยันการจองควายตามลำดับการจองเิงิน (ขณะนี้ลำดับที่ 2, ขออภัียไม่ได้นับการโพสจอง นับเฉพาะท่านที่โอนเิงินเท่านั้น) หรือหากต้องการหมูทองแดงอาคมท่านสามารถรับของได้เลย วันนี้พร้อมส่ง 3 ตัวค่ะ!!
ส่วนควายล๊อตที่สอง คาดว่าประมาณ สิงหาคมเป็นอย่างช้า

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-6-2012 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 25-6-2012 07:56
สวยมากกก

อยากได้ไว้สักกะตัวครับ
ต้นฉบับโพสโดย kawpood เมื่อ 13-6-2012 20:01

ควายธนูล๊อตแรกหมดแล้วค่ะ ต้องรออาจารย์ทำมาอีกในล๊อตถัดไป
ควายและหมูในล๊อตถัดไปนี้จะทยอยมา เพราะปั้นมือเอง เสกเองทีละตัว ดังนั้น หากท่านต้องการควายสามารถโอนเิงินจองเพื่อยืนยันการจองควายตามลำดับการจองเิงิน (ขณะนี้ลำดับที่ 2, ขออภัียไม่ได้นับการโพสจอง นับเฉพาะท่านที่โอนเิงินเท่านั้น) หรือหากต้องการหมูทองแดงอาคมท่านสามารถรับของได้เลย วันนี้พร้อมส่ง 3 ตัวค่ะ!
ส่วนควายล๊อตที่สอง คาดว่าประมาณ สิงหาคมเป็นอย่างช้า

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-6-2012 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองโอนเงินนี่อีกนานไหมครับได้  ของ อยากได้ควายธนู   พ ...
ต้นฉบับโพสโดย pae9000 เมื่อ 8-6-2012 21:12

ควายและหมูในล๊อตถัดไปนี้จะทยอยมา เพราะปั้นมือเอง เสกเองทีละตัว ดังนั้น หากท่านต้องการควายสามารถโอนเิงินจองเพื่อยืนยันการจองควายตามลำดับการจองเิงิน (ขณะนี้ลำดับที่ 2, ขออภัียไม่ได้นับการโพสจอง นับเฉพาะท่านที่โอนเิงินเท่านั้น) หรือหากต้องการหมูทองแดงอาคมท่านสามารถรับของได้เลย วันนี้พร้อมส่ง 3 ตัวค่ะ!! ส่วนควายล๊อตที่สอง คาดว่าประมาณ สิงหาคมเป็นอย่างช้า

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-6-2012 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 25-6-2012 08:00
พี่โชว์โอนค่าหมูตามที่โทรไปคุยแล้วค่ะ ที่อยู่เด๋ว PM ...
ต้นฉบับโพสโดย auntika เมื่อ 16-6-2012 22:06

หากกลัวปูรินเหงา

ขอเชิญจองควายธนูในล๊อตถัดไป
ควาย และหมูในล๊อตถัดไปนี้จะทยอยมา เพราะปั้นมือเอง เสกเองทีละตัว ดังนั้น หากท่านต้องการควายสามารถโอนเิงินจองเพื่อยืนยันการจองควายตามลำดับการจองเิงิน (ขณะนี้ลำดับที่ 2, ขออภัียไม่ได้นับการโพสจอง นับเฉพาะท่านที่โอนเิงินเท่านั้น) ควายล๊อตที่สอง คาดว่าประมาณ สิงหาคมเป็นอย่างช้า
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-6-2012 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ามีควายหรือหมูไม่ต้องกลัวเลยท่านผมเจอมาหนักเหมือ ...
ต้นฉบับโพสโดย aerob13 เมื่อ 11-6-2012 17:46

หากกลัวหมูของท่านเหงา  (หมูท่านชื่ออะไรนะ?)

ขอเชิญจองควายธนูในล๊อตถัดไป
ควาย และหมูในล๊อตถัดไปนี้จะทยอยมา เพราะปั้นมือเอง เสกเองทีละตัว ดังนั้น หากท่านต้องการควายสามารถโอนเิงินจองเพื่อยืนยันการจองควายตามลำดับการจองเิงิน (ขณะนี้ลำดับที่ 2, ขออภัียไม่ได้นับการโพสจอง นับเฉพาะท่านที่โอนเิงินเท่านั้น) ควายล๊อตที่สอง คาดว่าประมาณ สิงหาคมเป็นอย่างช้า
ควายธนูอาคม+หมูทองแดง ดุขลังเฝ้าบ้านติดตัวผีกลัว
ฆราวาสหนึ่งเดียวที่ยืนกรานว่าไม่ถูกกับผีพราย อ.วิทย์ จันทร์หอม
อดใจคอยกันอีกหน่อย! แฮนด์เมดปั้นทีละตัว เสกจนขลังมีจิตวิญญาณ

ควายธนูอาคม
auntika โพสต์เมื่อ 25-6-2012 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เด๋ววันนี้ช่วงเย็นจะโอนไปให้นะค่ะ ขอบคุณค่ะที่แจ้ง
oneaim โพสต์เมื่อ 25-6-2012 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ มาก
satun99 โพสต์เมื่อ 25-6-2012 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ผมเองมีแม่โหงพราย อ.วรา และ ขุนแผนสายพรายอีกหลายองค์..
ถ้าจะนำควายธนู อ.วิทย์ มาบูชาด้วยกันจะมีวิธีแก้ไขยังไงครับ...
หรือต้องจุดธูปบอกทั้งสองฝ่ายก่อนนำเข้ามาในบ้าน
auntika โพสต์เมื่อ 25-6-2012 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชว์ โอนให้แล้วนะค่ะ เด๋ว PM ที่อยู่ไปให้นะค่ะ IMG_0174.JPG
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 10:26 , Processed in 0.212906 second(s), 5 queries , File On.