เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาหละ เรื่องเงินเคลียร์กันไปค่ะ..คนจ่ายเงินไม่ได้ข ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 10-5-2012 09:22

รับทราบในคำตักเตือนครับท่านเจ้าเมือง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 21:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ในฐานะคนนอก และเป็นฑูตเสน่ห์ที่ให้บูชาวัตถุม ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 10-5-2012 09:16

ถูกต้องครับท่านพี่  รับเอาของไป 3ชิ้น แล้ว แต่ไม่ยอมจ่ายเงิน เป็นจำนวน 9 พัน แต่ให้มาแค่8 พัน (ค่าบูชา เจ้าสัว หน้าทองคำ) อ้างว่าให้มารับเงินด้วยตัวเองก่อนงานไหว้ครู ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเชื่อใน ว่าคนเราคงไม่จบกันแค่นี้ และสุดท้าย ก็เป็นแบบนี้
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  crazyaofza

โอนมัดจำ คืน 5000 จบครับ ผมไม่ได้ให้จัด ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 10-5-2012 09:57

งั้นคุณก็ต้องโอนเงินคืน ผม 9000บาท เหมือนกัน ส่วน พระที่คุณรับไปแล้วในกรณีนี้ ผมก็ต้องเรียกค่าเสียหายเหมือนกัน คุณรับพระไปครอบครองนานแล้วซึ่งเกินเวลาในสัญญาตกลงกันไว้แล้ว ผมก็ต้องการพระของผมในสภาพเดิมเหมือนกัน ผมบอกกับ ทุกท่านแล้วว่า ผมผิดในการจัดส่งล่าช้าก็จริง ผมได้ยอมรับ และขอโทษกับสมาชิก อย่างที่ผมได้โพสไปแล้ว แต่ ผมยังยืนยันว่า ในกรณีที่คุณมาแอบอ้าง ว่าจะบูชาหลวงปู่หงษ์นั้น นั้นเป็นความจริง  แต่ไม่ได้เป็นความจริงทั้งหมด ผมอยากจะรู้ว่าคุณเป็นลูกผู้ชาย หรือป่าว  ว่าคุณทำไมไม่โอนเงินมาในวันนั้น ซึ่ง คุณบอกว่าจะโอนมา ผมให้คนไปกดก็ไม่มี
ส่วนเรื่องของพระของพระเดชพระคุณหลวงปู่หงษ์  ผมก็ต้องเรียกค่าเสียหาย เหมือนกัน ที่คุณเอาไปครอบครอง โดยไม่จ่ายเงิน ความจริง ผมก็ไม่อยากพูดในเรื่องนี้หรอกครับ  แต่เมื่อคุณแซมนำมาพูดก็ต้องดูจากหลักฐานการโอนก็ฟ้องได้แล้วครับ  และ อีกอย่าง ผมยัง เชื่อในความยุติธรรม และ การเป็นกลางของท่านเจ้าเมือง และผู้บริหารเมือง กาหลง ทุกท่านครับ ด้วยใจที่เคารพครับ
werawato โพสต์เมื่อ 10-5-2012 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ยาวเลยแฮะกลายเป้นมหากาพย์อีกกระทู้
crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-5-2012 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ยาวเลยแฮะกลายเป้นมหากาพย์อีกกระทู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย werawato เมื่อ 10-5-2012 22:12

ประมาณนั้นครับ... ต้องดูดีๆนะครับนสิ่งที่ ผมผิด ผมก็ออกมายอมรับ และขอโทษแล้ว แต่ในสิ่งที่ไม่ผิด ผมก็ยืนยันจนตายเหมือนกันครับ ว่าเรื่องนี้ ผมไม่ผิดครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นั้งยันย นยัน เหมือนกันครับ ในสิ่ง ที่ผมผิด ผมก็ได้ยอมรับไปแล้ว   แต่สิง่ที่ไม่ผิดผมก็ขอยืนยันว่าไม่ผิด ครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-5-2012 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เง่อ..
lekleklek โพสต์เมื่อ 11-5-2012 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลายเป็นหนี้เกลื่อนกลืน ซะงั้น
แม๊ก โพสต์เมื่อ 11-5-2012 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอทีนะครับ
"หนูจะส่งให้วันนี้ค่ะ แต่ว่าไปรษณีย์ ปิดค่ะ พี่หนูบรรจุของลงซองเรียบร้อยแล้วค่ะ พรุ่งนี้จะจัดส่งให้เลยครับ"
   นิสัยแบบนี้ไม่น่าเชื่อถือเลย ปลอมตัวเป็นผู้หญิงออกตอบกระทู้แบบนี้ "No man" แล้วผมเองก็ติดตามเวปนี้มาพอสมควรแล้ว เจ้าเมืองดีมากใส่ใจลูกเมือง ผู้บริหารเด็ดขาดขอชมเชย ฑูตเสน่ห์ท่านอื่นไม่เคยมีปัญหา แต่ท่าน "ก้องสา" นี่ดูไม่น่าเชื่อถือสุดๆ ส่งของช้า,ปลอมเป็นน้องสาวมาตอบกระทู้,หลังไมค์กับผู้ซื้อแล้วไม่เคลียร์กันให้รู้เรื่องจนต้องมาเป็นประเด็นให้คนอ่านต้องปวดหัวตาม ยังไงถ้าใครจะใช้บริการฑูตเสน่ห์ท่านนี้ในครั้งต่อๆไปก็คิดหน้าคิดหลังให้ดีแล้วกันนะครับ เป็นกำลังใจให้เจ้าเมือง,ผู้บริหาร,และฑูตเสน่ห์ท่านอื่นทุกท่านครับ
แม๊ก โพสต์เมื่อ 11-5-2012 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 234# ิbuksam1

ไม่ใช่แค่ "ก้องสา" เท่าที่ผมอ่านๆมาคุณเองก็มีนอกมีในพอๆกัน ชี้แจงไม่ละเอียด ตอบผิดประเด็นเมื่อฑูตเครซี่และฑูตดาร์คถาม มันจึงดูเหมือนทั้งคุณและก้องสาผิดทั้งคู่ "ผีกับสาง" เวียนมาบรรจบพบกันก็ขอให้ไปเคลียร์กันเอาเองนอกรอบจะดีกว่า ยิ่งแฉกันไปมา ยิ่งดูไม่น่าเชื่อถือทั้งคู่ เดี๋ยวมันจะพังกันทั้งคู่ "ไก่เห็นตีนงู งูก็เห็นนมไก่" มันก็เท่านั้นเอง กระทู้นี้น่าจะจบได้แล้วถ้าทุกคนได้รับของกันครบหมดแล้วจะได้ไม่ร้อนถึงเจ้าเมือง,ผู้บริหารต้องมานั่งตรวจสอบ ลูกเมืองต้องมานั่งอ่านอะไรไร้สาระแบบนี้ เมืองจะได้สงบลงบ้าง
mummamman โพสต์เมื่อ 11-5-2012 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
title โพสต์เมื่อ 11-5-2012 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suysakul โพสต์เมื่อ 11-5-2012 15:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-7-2024 19:46 , Processed in 0.074865 second(s), 4 queries , File On.