เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
_/\_ ขอบคุณครับ พี่ๆและท่านเจ้าเมืองทุกท่าน ผมไม่มีเจตนาทำให้ชื่อเสียงผู้อื่นเสียหาย ผมแค่มาทวงสิทธิ์ของผม
และเงินของผมคืนเท่านั้นเองครับท่าน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-5-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้ต้องพึ่ง...เชอร์ล๊อคโฮม หรือ...โคนัน...หรือเปล่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 10-5-2012 10:08

สายลับจับบ้านเล็กดีไหม555555
CUTE19 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 10-5-2012 10:17

จบงานนี้คงต้องให้คุณก้องสา พักผ่อนสักระยะ
ท่านใดที่โอนเงินแล้วยังไม่ได้รับของโปรดแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

ฑูตมหาเสน่ห์แห่งเมืองกาหลงทุกท่านได้รับสารจากเจ้าเมืองทุกท่านแล้วก่อนการทำธุรกรรมทางการเงิน
(ร่วมเป็นฑูต)ในเมืองเสน่ห์กาหลง "ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน" เงินเราแท้วัตถุมงคลต้องแท้ด้วยนี่คืออีกหนึ่งสิ่งที่ทำให้ท่านได้รับความไว้วางใจ
ท่านเจ้าเมืองเน้นย้ำเสมอต่อการบริการ "รวดเร็ว สมบูรณ์ มั่นใจได้" ก็อยากจะฝากท่านฑูตทุกท่านไว้ด้วยนะครับ
...ใจเขาใจเรา...เมืองเสน่ห์กาหลงอยู่กันอย่างพี่ๆน้องๆช่วยกันดูแลนะครับเมืองเสน่ห์กาหลงเติบโตต้อนรับทุกท่านมีปัญหานานาประการแต่หากเราร่วมกันคนไม่ดีก็จะหมดไปจากเมืองเรา
อีกหน่อยรับฑูตคงต้องให้พาบัดดี้มาด้วยแล้วมั้ง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-5-2012 10:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
_/\_ ขอบคุณครับ พี่ๆและท่านเจ้าเมืองทุกท่าน ผมไม่มีเจ ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 10-5-2012 10:15

รับทราบ......ขอให้คุณก้องสา  ดำเนินการ  คืน เงิน 5000แก่น้องเขาด้วยครับ  เรื่องจะได้จบกันด้วยดี
godjizx12 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 11:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด godjizx12 เมื่อ 10-5-2012 11:32

5 พันก็เยอะเกินพอแล้วฮะ..เงินไม่ใช่น้อย ๆ เป็นผมก็ไม่โอน 2 หมื่นกว่า.....ใครที่ไหนก็ไม่รู้จัก...  เงินมันไม่เข้าใครออกใครฮะ.......สำหรับมัดจำ...........เงินก็ไม่ใช่น้อย ๆ แถมถ้าตกลงซื้อขนาดนั้น 4 หมื่น น่าจะยื่นหมู ยื่นแมวแล้วฮะ.......ถือเป็นประสบการณ์คับ วันหลัง เช่าราคาขนาดนี้ ต้องตามไปจัด ยันที่ฮะ......!!! ส่วนเรื่องรอของ ผมเข้าใจคุณ baksam เลยฮะ......!!! เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้.....ทรงนี้ล่ะ....งานเยอะ.....ไม่มีเวลา ........อันนั้นมันเป็นปัญหาที่คุณต้องแก้ครับ ถ้าส่งของ ช้า แล้วเจอปัญหาอะไรของคุณ มันไม่เกี่ยวกับคนซื้อฮะ......!!!   น้องคนนี้ยังดีมีความอดทนรอ ตั้ง 2-3 อาทิด................ชื่อเสียงมันสร้างยากครับ......มากกว่าตัง...............!!!! ผมก็แค่คนผ่านมา เฝ้าดู ติดตามคับ ยังไงขอให้เรื่องจบโดยเร็ว

*** ประเด็นหลัก มันอยู่ที่ความช้า ติดต่อไม่ได้ หายเงียบ *** นั่นล่ะฮะ     น้ำผึ้งหยดเดียว
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5 พันก็เยอะเกินพอแล้วฮะ..เงินไม่ใช่น้อย ๆ เป็นผมก็ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย godjizx12 เมื่อ 10-5-2012 11:28

_/\_ ตามนั้นครับท่านพี่ ทำอะไร ขอให้ นึกถึง... ใจเขา+ใจเรา มั่ง....อีกอย่างผมไม่เคยคิดจะเอาของๆครัยฟรีๆ และไม่เคยคิดคตโกงผู้ใดทั้งสิ้น...
ที่โอนให้มัดจำก่อน ก็คิดว่าน่าจะไม่เปงไร ไม่มีปัญหา เพราะเขาบอกกับผมเองว่ามีของทุกชิ้น
ถือว่าโอนไปร่วมทำบุญวันไหว้ครูก่อนก็ได้  5000 เขาบอกว่า เงินไม่พอหรอกไอ้น้องเอ้ย
ต้องใช้เงินเยอะ ที่ตอนแรกบอกจะให้โอนมัดจำให้ก่อน 20000 ถือว่ายืมก่อนก็ได้ ผมว่าจำนวนเงินมันเยอะไป ไม่กล้าโอน
แกก็บอกว่า ไม่ไว้ใจพี่หรอ กลัวอะไร พี่มีตัวตนน่ะ ผมจำได้ทุกคำพูดที่แกพูดกับผม...เสร็จงานจะรีบ
มาหา ที่กทม.ทันที
เรื่องแบบนี้ถือว่าเปงประสบการณ์ ฟามซวย จริงๆครับท่าน
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 10-5-2012 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
........

ยิ่งนานยิ่งมึน
batmonk โพสต์เมื่อ 10-5-2012 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แบบนี้ต้องพึ่ง...เชอร์ล๊อคโฮม หรือ...โคนัน...หรือเปล่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 10-5-2012 10:08

Godzalom โพสต์เมื่อ 10-5-2012 13:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้นี้น่าจะเป็นกระทู้ฮ๊อตประจำปีน่ะเนี่ย
Peter99 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับสีผึ้งหลวงพ่อทาบเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
monster โพสต์เมื่อ 10-5-2012 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[size=5][color=#8b0000]ตามอ่านมายาวๆ หลังจากไม่ได้ติดตามมานาน.................ให้กำลังใจ
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด KONGSA เมื่อ 10-5-2012 21:38

ต้องขอโทษด้วยนะครับท่านเจ้าเมืองกาหลง ที่เคารพ และท่านผู้บริหารเมืองกาหลง ท่านฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง และ พี่ๆน้อง ชาวเมือง กาหลง ทุกท่าน

ความจริงผมคืนเงินให้เจ้าของคู่กรณีได้ครับ ไม่มีปัญหาเลยครับ ในกรณีนั้น แต่ทว่าผมก็ยังไม่ได้เงินในส่วนที่ผมเสียไปซึ่งอยู่ในกรณีพิพาท ที่คู่กรณี

ท่านนี้มาชี้แจง ผมก็ยังไม่ได้รับเงินจากคู่กรณีคู่นี้ ยังไม่ครบเหมือนกันครับ อีก 9000 บาท ในกรณีที่ท่านยังไม่จ่ายเงินค่าบูชาหลวงปุ่หงษ์เนื้อนิล ในราคา

2500 บาท ค่าตลับสีผึ้งเนื้อเงินหลวงปุ่หงษ์ มูลค่า บูชา 3000 บาทพร้อมด้วยรูปเหมือน หลวงปู่หงษ์เนื้อกระดูกช้างแกะ อีก3500 บาท รวมเป็น 9000 บาท    แล้วคุณจะว่าอย่างไง คุณแซม  คุณก็ต้องคืนเงินจำนวนนี้มาให้ผมก่อนเหมือนกัน เพราะพระของผม อยุ่ที่คุณหมดแล้ว ผมก็ยังไม่ได้รับเงินคืนจากคุณเลย แล้ว พอผมพุดถึง คุณก็พูดเบี่ยงเบน ว่าจ่ายวันไหว้ครูวันที่ 22 ตอนก่อน 3 โมงเย็น ก็ไม่โอนมา แบบนี้ ใครกันแน่ครับ ที่จะต้องโอนคืนกันแน่
ต้องขออภัยนะครับที่ต้องทำให้เมืองที่อบอุ่นต้องร้อนระอุ
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอเคร งั้นจบที่ว่า คุณต้องการให้คุณก้องสา โอนคืน ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 10-5-2012 09:59

เขาต้องคืนผม 9000  บาทครับท่านเพราะเขายังไม่ได้จ่ายค่าพระให้ผมเลยที่เอาไปครั้งนั้น ครับ ท่าน อิอิ
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จบงานนี้คงต้องให้คุณก้องสา พักผ่อนสักระยะ
ท่านใดที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 10-5-2012 10:15

รับทราบด้วยความเต็มใจครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 10-5-2012 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบครับท่านพี่ศรัณ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-7-2024 16:32 , Processed in 0.209172 second(s), 9 queries , File On.