เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เจ้าเมืองสวยมาก! เกรียวกราวประสบการณ์ 'ดึงดูด' เสน่่ห์มหานิยมสาริกา อ.วิทย์

[คัดลอกลิงก์]
tripleH โพสต์เมื่อ 27-4-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้ตะกรุดมาจะอาทิตย์กว่าแล้ว ยังฟีเจอริ่งกันไม่เลิกเลยครับ 555
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nikhun โพสต์เมื่อ 27-4-2012 15:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนหลอดตะกรุดด้านนอกแว้ว

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-4-2012 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พรุ่งนี้พาราดอกซ์ออนเสตท
monster โพสต์เมื่อ 27-4-2012 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้พาราดอกซ์ออนเสตท
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 27-4-2012 15:27

วันนี้คอนเสิรต์ที่เเรกที่เกาหลีเลยครับ (เหลืออีก 1 ชม.ก็เริ่มเเล้ว) มี Livestream ด้วย อิอิ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 27-4-2012 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงกะสัย ต้องเรียกสถานเสาวภา (เขียนถูกป่าวไม่รู้) งูเกลื่อนกระทู้เลยจร้า
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-4-2012 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่สวย...แต่แซบเว่อร์...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 24-4-2012 17:28

อ่อ.. ต้องเทรนด์หน่อย!!
ake07 โพสต์เมื่อ 27-4-2012 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนได้ตะกรุดสาริกามาเเรกๆก็ไม่ได้สอดกันเเค่อยู่ติดๆกัน เเต่หลายครั้งพอมาดูจะเห็นตะกรุดเข้าไปสอดกัน จริงๆก็ไม่ได้เเปลกใจเท่าไรเพราะอ่านจากกระทู้พอรู้มาบ้าง...ว่าจะเป็นอย่างนี้...ผมก็บ้านิดๆ..พอเห็นตะกรุดสอดกันก็จะเขย่าให้เเยกออกมา เมื่อวานผมก็เขย่าให้ตะกรุดหลุดออกจากกันอีก มันอาจจะเป็นไปได้เวลาเราใส่ห้อยคอเเล้วเคลื่อนไหวไปมา ตะกรุดอาจเข้าไปสอดกันเองได้
เเต่เมื่อวานนี้ผมเขย่าให้หลุดออกจากกันเเล้ว ผมก็นำไปวางไว้บนโต๊ะบูชาพระเเน่ใจว่าวางอย่างดีสงบนิ่งเเล้ว....อยู่ๆก็นึกในใจขึ้นมาว่าถ้าวางบนโต๊ะนิ่งขนาดนี้เเล้วยังเข้าไปสอดกันได้อีกนะ...ต่อไปจะไม่เขย่าให้เเยกออกจากกันเเล้ว...ผมก็ล๊อคห้องพระ พอวันนี้เมื่อครู่นี้เองผมไขประตูเข้าไปในห้องพระหยิบตะกรุดขึ้นมาจะสวมคอ พอดูเห็นตะกรุดเข้าไปสอดกัน... ก็ยืนบื้ออยู่ไม่รู้จะทำไง..เลยว่าคาถาบูชาเเล้วก็เอามาสวมคอ...ผมยอมเลยจริงๆ ต้องทำตามสัญญาเลยครับถ้าสอดกันอีกไปเขย่าไม่ได้เเล้ว...

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-4-2012 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนได้ตะกรุดสาริกามาเเรกๆก็ไม่ได้สอดกันเเค่อยู่ติด ...
ต้นฉบับโพสโดย ake07 เมื่อ 27-4-2012 22:01

หลายคนคิดเหมือนท่าน ake07 เลยค่ะ แม้กระทั่งตัวดิฉันเอง.. ก็วันที่สามที่มาสอดกันแล้วมาโพสลงนั่นแหละค่ะ
ก่อนนอก วางหัวเตียง นิ่งๆ ไม่ไหวติง เช้ามาก็อยู่สภาพฟิจเจอริ่ง!!

ว่าแต่ท่าน ake มีประสบการณ์มาปันบ้างหรือยัง?
camry โพสต์เมื่อ 28-4-2012 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงแรงอาจารย์วิทย์จันทร์หอม.  
ได้มะขวิดตัวน้อยอาจารย์มารักษาบ้านเงียบดีจัง
วันแรกเอาแมวกระเจิงเลยไอ้แมวที่เคยเข้าบ้านมาฉี่มาอึมาปีนรถหายหมดเลย
แฟน(คู่ปรับเจ้าเมือง)ฝันว่าเดียวมะขวิดจะบอกหวยนะแม่ อันนี้ไม่รู้กับแฟนว่าตัวใหน555
มะขวิดกินน้ำเก่งมากนำ้ในขันแห้งขอดเลย ส่งสัยต้องขอเพิ่มสักฝูงแล้วมีพื้นที่ดูแลเยอะ5555
ake07 โพสต์เมื่อ 28-4-2012 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ อ.วิทย์ ถ้าเป็นไปได้อยาก มีไว้ใช้หมดเลยครับ ท่านเจ้าเมือง
khalonglung โพสต์เมื่อ 28-4-2012 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็กเลย น้องสาวเจ้าเมือง 555+
nikhun โพสต์เมื่อ 28-4-2012 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ควายธนูคร้าบบบ
tom_tbass44 โพสต์เมื่อ 29-4-2012 09:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอถามนิดนึงครับถ้าอยากพบ อ.วิทย์ จะพบได้อย่างไรครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 29-4-2012 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 29-4-2012 14:44
ขอถามนิดนึงครับถ้าอยากพบ อ.วิทย์ จะพบได้อย่างไรครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tom_tbass44 เมื่อ 29-4-2012 09:52

ถามอีกสักนิด? ต้องการจะพบเพื่ออะไรคะ? เพื่อจะได้ตอบคำถามเบื้องต้นให้ได้เลย อาทิ

พบเพื่อลงนะหน้าทอง = อาจารย์ท่านไม่สะดวกลงนะหน้าทองให้ลูกศิษย์ทั่้วไปขณะนี้

พบเพื่อกราบท่านเฉยๆ = ถ้าตัดสินใจแล้วว่า ต้องการไปกราบจริงๆ จังๆ ก็ยินดีเป็นธุระประสานงานให้ค่ะ บอกวัตถุประสงค์ เวลา และจำนวนคนที่จะไป เพื่อจะได้ประสานไปทางอาจารย์วิทย์ จันทร์หอมทราบก่อนล่วงหน้า อาจารย์ท่านอาจไม่ได้คุยอะไรมากนัก และท่านมักจะพูดว่า คนเหมือนกันจะมากราบมาไหว้ทำไมกัน..กราบเสร็จแล้วท่านก็ไม่ได้ทำพิธีกรรมอะไร..

พบเพื่อไล่ผี = จากคำบอกเล่าของอาจารย์วิทย์ ท่านว่า...ของขลังของอาจารย์วิทย์ไม่ถูกกับพราย ย้ำว่าไม่ถูกกับพราย เพราะพรายจะไม่ชอบพุทธคุณ มันร้อน ท่านจะย้ำเสมอว่าอย่าไปเล่นนะ ไม่มีวิชาติดตัวไปข้องแวะของพวกนี้เดี่ยวจะเดือดร้อน เอาเขามาเซ่น มาไหว้ มาบูชา เดี่ยวมันจะสิงตัวเรา ควบคุมจิตใจเรา มันจะกินตัวเรา ท่านย้ำแล้วย้ำอีกว่า เล่นพราย พรายกินตัวแล้วไม่ต้องเอามาหาฉันนะ ฉันไม่เอาออกให้นะ บอกเขาอย่าไปเล่น (หนูก็ไม่ทันได้บอกใครค่ะ แรกๆ หนูยังแอบไปเล่นเลยค่ะ แต่มันเล่นไม่ได้ มันปวดหัวมาก เล่นเท่าไหร่ก็ไม่ผ่าน อย.)

พบเพื่อขอบูชาวัตถุมงคลราคาวัด = บ้านท่านไม่มีวัตถุมงคลให้เช่าค่ะ ท่านก็จะบอกว่าไปเอาในเว็บนู่น
stopzuza1 โพสต์เมื่อ 29-4-2012 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 89# cho

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 21:33 , Processed in 0.143046 second(s), 6 queries , File On.