เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8843
80
ซ่อนแถบด้านข้าง

มียันต์มาแจก เล่นทายกัน

[คัดลอกลิงก์]
คือผ้ายันต์นี้เป็นผ้ายันต์ที่เตรียมงานไหว้ครูของพ่อผมเองนะครับในวันที่ 16 เมษายน 53 นี้
ซึ่งก่อนอื่นต้องมาคำถามมาถามก่อนว่า "วันพญาวันทางเหนือปีนี้ตรงกับวันอะไร"
แล้วนางสงกรานต์ปีนี้ชื่ออะไรสัตว์อะไรเป็นพาหนะ  ขอคำตอบที่ถูกต้อง 5 ท่านเท่านั้น ไวได้ก่อน-ช้าถูกแต่อด

ภาพปั้มให้เห็นเลยครับลงที่กระดาษก่อน
ลงกระดาษอีกแบบ

แต่ไม่ได้ปั้มลงกระดาษนะ ลงภาพขาวดิบครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wongrad โพสต์เมื่อ 8-4-2010 12:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเดาเอาล่ะกั๋น"วันพญาวันทางเหนือปีนี้ตรงกับวันที่16แม่นก่อ....อันนี้ก่อบ่ฮู้เหมือนกั๋นครับเดาเอา
ส่วนนางสงกรานต์ปีนี้จื้อ.. มณฑาเทวี .....ขี่แมง...ลา.......5555+
น่าจะถูกหนาครับ....ขอเดาเอาครับ..[/
b]
simple โพสต์เมื่อ 8-4-2010 13:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทีกระทู้อย่างนี้หละไม่ไปตั้งในห้องนั่งเล่น  

ตำแหน่งผู้บริหารเมืองนิ เอาฝาแฟนต้าแลกมาหรืองัยย่ะ.....

เบื่ออิคู่เกย์คู่นี้เหลือเกิน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 8-4-2010 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะ 15 เมษา  /นางสงกรานต์ทรงนามว่า มณฑาเทวี ทรงพาหุรัดทัดดอกจำปา
อาภรณ์แก้วไพฑูรย์ ภักษาหารนม เนย พระหัตถ์ขวาทรงเหล็กแหลม พระหัตถ์ซ้ายทรงไม้เท้า
เสด็จยืนมาเหนือหลังคัสพะ (ลา) เป็นพาหนะ
AE101 โพสต์เมื่อ 8-4-2010 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-ขอเดาด้วยคนคับ  ตรงกับ 16 เมษายน  นางสงกรานต์ชื่อว่า มณฑาเทวี  มีพาหนะเป็น ลา ครับ[b]
suysakul โพสต์เมื่อ 8-4-2010 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมขอเดาด้วย ผิดถูกประการใดแจ้งด้วยนะขอรับ
ตรงกับ 16 เมษายน  
นางสงกรานต์ชื่อว่า มณฑาเทวี  
มีพาหนะเป็น  ลา
tvxq โพสต์เมื่อ 8-4-2010 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตรงกับ 16 เมษายน  
นางสงกรานต์ชื่อว่า มณฑาเทวี  
มีพาหนะเป็น  ลา

ตามนั้น ลอกข้างบนมา งุงิ...
porpar โพสต์เมื่อ 9-4-2010 09:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
15 เมษานะ ถ้าจำไม่ผิด
FatmaN โพสต์เมื่อ 9-4-2010 12:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
15 เมษายน นางสงกรานต์มณฑาเทวี ทรง ลา ครับฟันเฟริม...
rynyapatch โพสต์เมื่อ 9-4-2010 12:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

Simple โกรธแค้นอะไรกันมากับคุณชายทั้งสองท่านนี้รึเปล่า บอกหน่อยจิ มีอะไรเด็ด ๆ รึเปล่า รอฟังนะน้องน

simple โพสต์เมื่อ 9-4-2010 12:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# rynyapatch

พี่ริญ ไม่ได้มีอะไรโกรธแค้นกันค่ะ
หยิกแกมหยอกตามประสาชาวเมืองกาหลงเนี้ยหละค่ะ
ก็คุ้นเคยกันนิดหน่อยเลยอาจจะดูหยอกแวร๊งส์..ไปนิดส์

แต่หมวดน้องรินทร์ เค้าก็แก้ข่าวแล้วว่าไม่ได้เอาฝาแฟนต้าแลก

ใช้ฝาเบียร์ช้างตะหาก - -" (หนักกว่าฝาแฟนต้า)
rynyapatch โพสต์เมื่อ 9-4-2010 12:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  rynyapatch

พี่ริญ ไม่ได้มีอะไรโกรธแค้นกันค่ะ
...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 9-4-2010 12:53

ก็โอเค นะ มันส์ มันส์ ดี พี่ชอบ ลุย ลุยดี จะได้รู้ว่าเล่นกันแบบนี้แล้วไม่โกรธกัน วันหลังจะได้หยอกมั่งอ่ะ
supanat09 โพสต์เมื่อ 9-4-2010 13:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะ 15 เมษา  /นางสงกรานต์ทรงนามว่า มณฑาเทวี ทรงพาหุรัดทัดดอกจำปา
อาภรณ์แก้วไพฑูรย์ ภักษาหารนม เนย พระหัตถ์ขวาทรงเหล็กแหลม พระหัตถ์ซ้ายทรงไม้เท้า
เสด็จยืนมาเหนือหลังคัสพะ (ลา) เป็นพาหนะ
chayadaj โพสต์เมื่อ 9-4-2010 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 9-4-2010 14:39

1. วันพญาวัน  15  เมษายน  2553
2. นางสงกรานต์ชื่อ มณฑาเทวี
3. ลา เป็นพาหนะ....
เย้ๆๆๆๆ ครบถ้วน กระบวนความ....ข้อมูลเค้าดีจริงๆๆจร้า...
อย่าลืม..?? รางวัลปลอบใจ สัก 5 รางวัลน่ะเจ้าค่ะ
สมาชิกเราเยอะจริงๆๆๆ จะได้ทั่วถึงน่ะค่ะ....
suysakul โพสต์เมื่อ 9-4-2010 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันที่ 15 แน่หรือครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 11:21 , Processed in 0.172340 second(s), 8 queries , File On.