เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนหมื่นทัพ พ่ออาจารย์อ้วนหมอผี ทำงานเข้าครับ

[คัดลอกลิงก์]
Serman โพสต์เมื่อ 20-12-2011 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้ีนี้ฮอตจริงๆนะครับมีผู้เข้าชมถึง 2,438 คน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Knight โพสต์เมื่อ 20-12-2011 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แขวนเดี่ยวอยู่เหมือนกันงานเข้ามาเยอะไม่ขาดสายเข้าหาผู้ใหญ่ก็เมตตาดีใช้ดีทีเดียวปลายปีนี้โบนัสออกจะเช่าเพิ่มนะครับ
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 20-12-2011 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนี้กลับมาถึงบ้านแล้ว ตอนนี้ถอดขุนแผนออกจากคอครับจะเก็บเข้ากรุแล้วครับ กะว่าจะแขวนนวม เรื่องมีภรรยาเพิ่มแล้วครับ
abnormal9 โพสต์เมื่อ 20-12-2011 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ท่านสอนเสมอว่าให้ใช้ของด้วยความรับผิดชอบ ตั้งอยู่ในศีลธรรมเป็นหลัก
ของท่านบางอย่างมีวิธีการใช้ที่พิสดารแต่ได้ผลแรงส์ แต่ไม่เผยแพร่เพราะคนที่ใช้แล้วไม่มีความรับผิดชอบ
นำไปใช้ไม่ถูกทาง หนังชวิตต้องดูกันยาวๆ คำสอนที่ได้ยินบ่อยๆ ท่านไม่ชอบการโกหกอย่างแรง
ดีใจที่เห็นลูกผู้ชายที่มีความรับผิดชอบคับ
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 20-12-2011 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เป็นศิษย์มีครูครับ เรื่องสัจจะนั้นย่อมมีแน่นอนอยู่แล้วครับ คนเราจะเรียนคาถาพระเวทย์มนตร์บทใดให้ขลังศักสิทธิ์หากมีสัจจะแล้วพระคาถานั้นจะยังคงมีอิทธิฤทธิ์เหมือนโบราณจารย์ในอดีตครับ ด้วยจิตคาระวะครับ
ToMoToM โพสต์เมื่อ 20-12-2011 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เปิดสอนวิชาเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะครับ
จะขอสมัครเป็นคนแรกเลยครับ
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 20-12-2011 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ ขนาดนั้นเลยหรอครับท่าน ผมแค่มีความรู้เล็กน้อยครับไม่ได้มีมากมายอะไรครับ (ความรู้เท่าหางอึ่งเองครับ)มิกล้าเป็นอาจารย์หลอกครับ ทุกวันนี้ยังสอนตัวเองอยู่เลยครับ อิอิ ด้วยจิตคาระวะครับ
ToMoToM โพสต์เมื่อ 20-12-2011 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ ขนาดนั้นเลยหรอครับท่าน ผมแค่มีความรู้เล็กน้อยค ...
ต้นฉบับโพสโดย TOOPAO เมื่อ 20-12-2011 23:20

ขนาดพี่แค่หางอึ่ง
และผมจะไปเหลืออะไรครับเนี่่ย สงสัยผมจะหางด้วน อิอิ (ขำๆนะครับ)
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 20-12-2011 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ ครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 21-12-2011 00:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทหารบางทีทำงานเสี่ยงอันตราย

มีวิชาอาคมติดตัวไว้นี่ยามคับขันอุ่นใจได้เลยนะครับท่าน

ว่าแต่มีประสบการณ์ทำนองบู๊ๆ บ้างมั้ยครับ

ถ้ามีเล่าหน่อยนะครับ ผมอยากอ่านๆ  แฮ่ๆ

เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 21-12-2011 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีครับท่าน ถ้าหาเวลาว่างได้แล้วจะนำมาเล่าให้ฟังนะครับท่าน
PramoteW โพสต์เมื่อ 21-12-2011 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ท่านสอนเสมอว่าให้ใช้ของด้วยความรับผิดชอบ ตั ...
ต้นฉบับโพสโดย abnormal9 เมื่อ 20-12-2011 22:48
อยากรู้เคล็ดลับบ้างครับ
พอจะบอกได้หรือเปล่า PM มาก็ได้ครับ
รับรองว่า รับผิดชอบครับ
cck05 โพสต์เมื่อ 21-12-2011 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ามีแล้วต้องรับผิดชอบครับจะได้ไม่ผิดครู...นับถือครับ
upz_me โพสต์เมื่อ 21-12-2011 17:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นับถือพี่ที่ตั้งกระทู้นะครับ^ ^
   โดยส่วนตัวคนส่วนมากฟันแล้วทิ้ง(นิสัย...อย่างพี่วินัยพูด) แต่เจ้าของกระทู้รับผิดชอบการกระทำ(นี่แหละลูกผู้ชายจริง)
AutoBoycott โพสต์เมื่อ 22-12-2011 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงจนได้เรื่องเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 22:45 , Processed in 0.164633 second(s), 5 queries , File On.